๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:31:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แฝด..........คนละฝา กับ แอลจี ๑๑๐ เอชพี และ เอฟที ขนาด .๑๗๗  (อ่าน 15966 ครั้ง)
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 09:53:05 PM »

เอิ๊กๆๆๆ เกิด กิเลศ เลย เอิ๊กๆๆๆ

ตอนนี้กำลังครุ่นคิดว่าจะเอา p70 รึ 110FT  คิดยังไม่ตกสักทีเลยครับ

อันนั้นก็อยากได้  อันนี้ก็สวย เอิ๊กๆๆๆ

ทำยังไงถึงจะคิดตกสักที ใจอยากสอยเอามาทั้ง2 แต่มีงบได้ แค่ 1 ทำไงดีครับ

ช่วยผมที หัว จะระเบิดอยู่แล้วนี้ เอิ๊กๆ

ใครรู้ข้อดีข้อเสียของทั้ง 2 กระบอกกรุณาบอกผมที ตัดใจไม่ได้สักที

ผมว่า 2 รุ่นนี้พอๆและกันและครับเยี่ยมทั้งคู่ครับแต่ท่าให้เชียผมเชีย 110FT ครับเพราะ p70 เห็นมีกันหลายกระบอกแล้วครับจะได้มี 110FT เพิ่มขึ้นมาในประเทศอีกกระบอกนึงครับ

vornus@รักประเทศไทย@รักในหลวง
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 11:23:30 PM »

ประมาณว่ารักพี่เสียดายน้องอะครับ แต่ซื้อได้แค่หนึ่งเดียวครับ

แต่โดยส่วยตัวคิดว่า P70 น่าจะหาอะไหร่ง่ายกว่า

ไม่รู้คิดถูกมั้ยครับ  เผื่อเวลาเสียจะได้มีคนซับพอร์ท

army555
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 12:26:45 AM »

ต่อมกิเลศพุ่งเลยครับ ปืนสวยมาก
สักวันจะ ฉุด น้องเขามาให้ได้เลย
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 01:18:15 AM »

ประมาณว่ารักพี่เสียดายน้องอะครับ แต่ซื้อได้แค่หนึ่งเดียวครับ

แต่โดยส่วยตัวคิดว่า P70 น่าจะหาอะไหร่ง่ายกว่า

ไม่รู้คิดถูกมั้ยครับ  เผื่อเวลาเสียจะได้มีคนซับพอร์ท

ขอตอบแบบฟันเสาธง ว่า เอา LG 110FT ครับ  1 ไม่มี 2 เป็นรองใครครับ
size s
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 01:31:31 AM »

เยี่ยม หลงรัก    รุ่นนี้ LP-s น่าสนใจทีเดียว  อัดลมสั้นที่ยาว  ติดกล้อง  ยิงสองมือ  ใส่ ๕  นัด   น้ำลายหก

ไม่ห่างปืนแข่งเท่าไรหรอกครับ
ชอบตัวนี้จัง ค่อยเหมือนปืนหน่อย
ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ครับเนี้ยะ น้ำลายหก
size s
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 01:33:31 AM »

มีอะใหล่ทั้งสองละครับตอนนี้ แต่ระยะยาว fwb น่าจะอมตะกว่า
size s
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 01:36:22 AM »

Smiley  ด้ามจับ  สำหรับมือขวามีลายกันลื่นและ มีส่วนเว้า ส่วนโค้งรับกับอุ้งมือ กริปที่ติดปืนมาเป็น ไซส์เอ็ม   จะมีตอกตัวอักษรบอกขนาดไว้ที่ด้านล่าง

ช่องที่ลมออกนี้ละครับที่ทำให้เจ้าตัวนี้ยิงได้นิ่มนวลขึ้นซึงในปืนสั้นยี่ห้อนี้ก็มี เป็นแอปซอฟเบอครับ

ช่องใส่กระสุน มีฟองน้ำรองมาด้วย  น่าจะสำหรับกันกระแทกกับลูกเลื่อน

ที่ลูกเลื่อน ด้านบนมีช่อง   เวลายิงจะมีลมที่ถูกระบาย ลอดออกมาด้วย  รู้สึกแรงทีเดียว
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 08:44:15 AM »

มีอะใหล่ทั้งสองละครับตอนนี้ แต่ระยะยาว fwb น่าจะอมตะกว่า

ตัวจริงมาตอนไหนขอลองจับ ลูบ คลำ หน่อยนะครับ อิอิ

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2009, 01:36:59 PM »

เยี่ยม หลงรัก    รุ่นนี้ LP-s น่าสนใจทีเดียว  อัดลมสั้นที่ยาว  ติดกล้อง  ยิงสองมือ  ใส่ ๕  นัด   น้ำลายหก

ไม่ห่างปืนแข่งเท่าไรหรอกครับ
ชอบตัวนี้จัง ค่อยเหมือนปืนหน่อย
ว่าแต่ราคาเท่าไหร่ครับเนี้ยะ น้ำลายหก

ปืนสวยดีครับ แต่ผมไม่อยากได้ มันเกินกำลังแขนผมไปแล้ว
แต่ถ้ารวมตัวกันก็ขอเอาด้วยคน
size s
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 12:46:29 AM »

ตัวจริงมาตอนไหนขอลองจับ ลูบ คลำ หน่อยนะครับ อิอิ
แหมของเค้ามีเจ้าของ มาจับลูบ คลำง่ายๆ  เดี่ยวเค้าหาว่าน้อง lg110   ใจง่ายหรอก
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 04:25:11 AM »

สวยทั้งสองกระบอกละครับ กระบอกหนึ่งใช้งาน อีกกระบอกสำรอง เผื่อกระบอกใช้งานชำรุด
เรื่องปืนชำรุด บางทีซื้อใหม่ยังเร็วกว่าส่งซ่อมอีก
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 01:25:34 PM »

ขอตอบแบบฟันเสาธง ว่า เอา LG 110FT ครับ  1 ไม่มี 2 เป็นรองใครครับ

เอ้าเชื่อพี่ ทศ สั่งจองไป 1 กระบอกแล้วครับ ถ้าได้ปืนมาเดี๋ยวเอารูปมาลงโชว์

พี่ทศอยากเอาปืนไป รี วิวมั้ยครับ อิอิ

ถ้าอยากต้องมาเอาเองนะครับ ไม่กล้าส่งทางไปรษณีย์ อิอิ

airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 02:22:44 PM »

เอ้าเชื่อพี่ ทศ สั่งจองไป 1 กระบอกแล้วครับ ถ้าได้ปืนมาเดี๋ยวเอารูปมาลงโชว์

พี่ทศอยากเอาปืนไป รี วิวมั้ยครับ อิอิ

ถ้าอยากต้องมาเอาเองนะครับ ไม่กล้าส่งทางไปรษณีย์ อิอิ

เยี่ยม  สำหรับเกมส์ FT  ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 02:29:59 PM »

ครับผม

rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 09:51:35 PM »

Grin   ปีใหม่นี้ เดี๋ยวให้ สาวน้อยคนนี้ ทำกลุ่มกระสุนให้ สมช ชมกัน เด็กๆ สายตาดี มือนิ่ง ทำกลุ่ม 50 เมตร ใช้ได้เลย.

Cool ให้ฝึกยิง ให้แม่นๆ ยิงให้บรรดางูๆ  ฝ่อไปเลย   ตกใจ     (แถวบ้านงูเยอะครับ)    ยิ้มีเลศนัย

ขออนุญาตยกกระทู้หน่อยครับพี่ มีกลุ่มกระสุนจากฝีมือสาวน้อยคนนี้มาให้ชมบ้างรึยังครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์