๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:22:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แฝด..........คนละฝา กับ แอลจี ๑๑๐ เอชพี และ เอฟที ขนาด .๑๗๗  (อ่าน 14892 ครั้ง)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 10:09:36 PM »

ตัวล่างใช้กล้องรุ่นไหนเหรอครับ  หลงรัก หลงรัก

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 10:15:30 PM »

เยี่ยม หลงรัก    รุ่นนี้ LP-s น่าสนใจทีเดียว  อัดลมสั้นที่ยาว  ติดกล้อง  ยิงสองมือ  ใส่ ๕  นัด   น้ำลายหก

รุ่นนี้แหละครับที่ผมชอบเจ้า LP-s หรือ LP-50 แต่ราคาสูงไปหน่อยเลยเปลี่ยนใจไปชอบเจ้าตัวนี้แทนถึงจะไม่ออโต้แต่ไม่เป็นไรออกแรงดึงลูกเลื่อนเอาเองก็ได้ครับ Grin

knight2512
Hero Member

คะแนน 457

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 11:08:22 PM »

เยี่ยม หลงรัก    รุ่นนี้ LP-s น่าสนใจทีเดียว  อัดลมสั้นที่ยาว  ติดกล้อง  ยิงสองมือ  ใส่ ๕  นัด   น้ำลายหก

รุ่นนี้แหละครับที่ผมชอบเจ้า LP-s หรือ LP-50 แต่ราคาสูงไปหน่อยเลยเปลี่ยนใจไปชอบเจ้าตัวนี้แทนถึงจะไม่ออโต้แต่ไม่เป็นไรออกแรงดึงลูกเลื่อนเอาเองก็ได้ครับ Grin

พี่มนตรีครับเจ้าตัวนี้มันราคา จักบาท ครับ
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 12:07:54 PM »

ตัวล่างใช้กล้องรุ่นไหนเหรอครับ  หลงรัก หลงรัก

รุ่นนี้ครับ  Vector Optics Colossus 10-40x50E-SF Scope Glass Mil-dot  ราคา 129 ปอนด์
airarm
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 12:12:31 PM »

Grin   ปีใหม่นี้ เดี๋ยวให้ สาวน้อยคนนี้ ทำกลุ่มกระสุนให้ สมช ชมกัน เด็กๆ สายตาดี มือนิ่ง ทำกลุ่ม 50 เมตร ใช้ได้เลย.

Cool ให้ฝึกยิง ให้แม่นๆ ยิงให้บรรดางูๆ  ฝ่อไปเลย   ตกใจ     (แถวบ้านงูเยอะครับ)    ยิ้มีเลศนัย

ขออนุญาตยกกระทู้หน่อยครับพี่ มีกลุ่มกระสุนจากฝีมือสาวน้อยคนนี้มาให้ชมบ้างรึยังครับ

ยังไม่มีมาให้ดูเพราะไม่ได้เล่นเลยครับ  หลายเดือนนี้กำลังเคร่งเครียดกับการเรียนครับ.
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 04:09:17 PM »

พี่มนตรีครับเจ้าตัวนี้มันราคา จักบาท ครับ

ตัวไหนครับตัวบนหรือตัวล่างครับท่าตัวบนไม่ทราบราคาครับแต่ท่าให้ประมาณผมว่าน่าจะถึงแสนครับแต่ท่าเป็นตัวล่างคือเจ้า  air arms tdr ราคาคงถูกกว่าเจ้า air arms s 410 xtra ประมาณไม่กี่พันครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์