๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 09:26:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแจกรางวัล IPSC Top Gun 2009  (อ่าน 5359 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 01:36:07 PM »

แจกวันที่ 6 ธันวาคม 2009 ที่สนามนวมินทร์ ชลบุรี พร้อมกับ รางวัล Thailand Open นะครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Bowling
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 07:10:14 PM »

ไม่ว่างครับ
ฝากรับแทนด้วยครับ

อ้าว...ลืมตัว...ฝันกลางวันอีกแล้วเรา น้ำลายหก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าไม่รังเกียจ กระพ้มขอสัมผัสลูบไล้ถ้วย Top Gun เพื่อเป็นศิริมงคลหน่อยนะค้าบบบบ  (เพราะชีวิตนี้คงไม่มีทางได้มาครอบครองเป็นแน่แท้  หัวเราะร่าน้ำตาริน  )

ยังไงขออนุญาตจับของท่าน GM โอ๊ค และ GM เอก หน่อยนะครับ
เพราะชีวิตนี้คิดจะยิงแค่สอง Division นี้พอแล้วครับ.... ยิงหลายอย่าง...จนแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
(เอ่อ ผมหมายถึงขอจับถ้วยนะครับ ไม่ใช่อย่างอื่นครับ ขำก๊าก )
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 10:49:27 AM »

ยังไงขออนุญาตจับของท่าน GM โอ๊ค และ GM เอก หน่อยนะครับ
เพราะชีวิตนี้คิดจะยิงแค่สอง Division นี้พอแล้วครับ.... ยิงหลายอย่าง...จนแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
(เอ่อ ผมหมายถึงขอจับถ้วยนะครับ ไม่ใช่อย่างอื่นครับ ขำก๊าก )

ขอจับอย่างเดียวนะ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 09:43:20 AM »

ผล Topgun Final ประกาศแล้วนะครับ

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ

Download ที่นี่เลยครับ

--> Click Here <--

We can either find the way or make one.
หน้า: [1]
  พิมพ์