๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 09:39:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจอคอมพิวเตอร์ครับ  (อ่าน 3005 ครั้ง)
คนบ้านเดียวกัน
Guns is my life
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 03:08:45 PM »

ใช่ SAMSUNG รุ่นSyncMaster793df หรือเปล่าครับ..
ผมเล่นเครื่องนี้ทีไร...ก็อยากจะอ๊วก..ทุกทีเลยเหมือนกัน.. อ๋อย
ผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ...ตอนนี้เริ่มเป็นเส้นสีนำ้ตาลแล้วครับ หรือว่าจอน่าจะเริ่มเสื่อม  แลบลิ้น
todsagun
Sr. Member

คะแนน 57

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 05:48:49 PM »

ใช่ SAMSUNG รุ่นSyncMaster793df หรือเปล่าครับ..
ผมเล่นเครื่องนี้ทีไร...ก็อยากจะอ๊วก..ทุกทีเลยเหมือนกัน.. อ๋อย
ผมใช้รุ่นนี้อยู่ครับ...ตอนนี้เริ่มเป็นเส้นสีนำ้ตาลแล้วครับ หรือว่าจอน่าจะเริ่มเสื่อม  แลบลิ้น
แนะนำให้เปลี่ยนจอเลยครับ..
เพราะภาพที่ออกมา..มีผลต่อผู้ใช้โดยตรง..
ผมเล่นซักครึ่งชั่วโมงก็อยากอาเจียนทุกทีเลย..ปวดตาอีกต่างหาก..
พอหันมาใช้โน๊ตบุ๊ค..อาการที่ว่านี้..หายไปน่ะครับ.. Wink

คุยเล่น เน้นฮา สาระไม่มี..ครับผม..
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์