๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 09:59:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ผมจะใช้ปืนอะไรดีครับ ผมเพิ่งเข้ามาใหม่ และยังไม่รู้เรื่องปืนมากเท่าไหร่
9 มม - 10 (83.3%)
38 Super - 2 (16.7%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 12

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสูง 160 อยากมีปืนไว้กับบ้าน อยากได้ลักษณะเฉพาะขอที่ใช้กับบ้านเมื่อมีเหตุจำเป็น  (อ่าน 3441 ครั้ง)
teeneronair
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:56:17 PM »

ขอความกรุณาพี่ๆ ทุกท่านช่วยผมด้วยน่ะครับ

ผมอยากมีปืนมานานแล้ว แต่ก็อย่างว่าครับ วัวหายแล้วล้อมคอกครับ

บ้านแม่ผมเพื่อโดนงัดเอาทรัพย์สินไปหลายรายการเลยครับ ตอนนี้จิตตกมากครับ

เลยคิดว่าอยากมีปืนไว้ป้องกันทรัพย์สินภายในบ้าน และไม่ได้เอาออกไปไหนครับ ขอความกรุณา

พี่ๆทุกท่านที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ ขอความเห็นใจครับ ช่วยแนะนำผมด้วยครับ

ผมสูง 160 เป็นคนตัวเล็ก อยากได้ปืนที่ไม่ถืบมาก และ เห็นผลในระยะใกล้ถึงไกลพอควรครับ (ผมอยากได้เป็นแม็คครับ)

บ้านผมขโมยเยอะครับ (ใจก็คิดอยากจะยิงให้มันตายคาบ้านเลย) แต่ก็กลัวครับ

รบกวนและขอความกรุณาและความเห็นใจด้วยน่ะครับ ขอบพระคุณมากครับ
sense
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 09:57:58 AM »

ไปหน้าสนทนาดีกว่าครับ..มีพี่ๆให้คำแนะนำอีกเยอะเลยครับ..

samchevy
ไม่อยากเห็น คนไทย หันปากกระบอกเข้าหากัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 04:29:36 PM »

ปืนลูกซองครับไม่ต้องคิดมาก
samchevy
ไม่อยากเห็น คนไทย หันปากกระบอกเข้าหากัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 04:31:53 PM »

แล้วผมขอแซวหน่อยครับ คุณพี่ SenSe นั้น นมพี่หรือครับ หรือว่าพี่หานมน้องๆ มาโชว์เล่นครับ
เพราะถ้าเป็นนมพี่จริงๆ  ผมขอที่อยู่เลยครับพี่  อิอิอิอิอิ  (แบบผมเป็นพวกแอบหื่น นิดๆครับ)
หน้า: [1]
  พิมพ์