๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:01:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดยิง IPSC SHOTGUN !!  (อ่าน 5722 ครั้ง)
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 01:32:47 PM »

นึกว่ากำลังนั่งดูหนังที่พระเอกกำลังฝึกซ้อมยิงปืน ก่อนออกไปฉะกับเหล่าซะอีก สุดยอดครับ

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 08:55:01 AM »

ok ครับ ซ้อมเยอะๆกว่านี้หน่อยมาแน่ครับ  Grin Grin Grin

ที่สำคัญระวังแนวปืนด้วยนะครับ กลัวโดน DQ ครับ  เยี่ยม
ซ้อมบ่อยๆ ระวังแนวปืนด้วยนะครับ
ทุกอย่างดีหมดแล้วระวังแนวปืนกับนิ้วในโกร่งไกครับ หลงรัก

ไหว้
สุโก้ย....  หนังมันมากๆๆๆๆ ครับ

ไหว้

นึกว่ากำลังนั่งดูหนังที่พระเอกกำลังฝึกซ้อมยิงปืน ก่อนออกไปฉะกับเหล่าซะอีก สุดยอดครับ

ไหว้     Grin Grin Grin

TANATE
คนไม่มีปืน
Jr. Member
**

คะแนน 4

ไม่มีอะไรสมบรูณ์แบบ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 10:33:06 PM »

ชอบเสียงคนข้างหลังจังครับ

ไม่มีความฝัน   ไม่พยายาม
ไม่ลงมือทำ     ไม่ถึงจุดหมายที่อยากเจอ
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 01:34:55 PM »

ชอบเสียงคนข้างหลังจังครับ

เสียงผู้หญิงหรือเสียงผู้ชายครับ  Grin

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 05:08:53 PM »

สงใสต้องหามาเล่นมั้งแล้ว Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์