๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 06:08:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ช่วยเลือกด้วยครับ รูเกอร์ และ เทารัส ++++  (อ่าน 10684 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:13:48 AM »

พรุ่งนี้ผมไปรับ SP101 ที่ สนสก คงไม่ต้องบอกว่าผมจะเลือกอะไร แรงบันดาลใจและความชอบบึก ทน อึด มาจากพี่ๆ ในเวบนี้ (พี่บุญ พี่ไดเมียว พี่ณัฐพล) รับรองได้ว่าของเค้าดีจริงๆ

รู้สึกดีจังเลย....
แสดงว่าชอบแบบ สาวเยอรมัน  สวีเดน  คิก คิก เยี่ยม
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:46:53 AM »

Grin Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 09:57:10 AM »

ถ้าเป็นผมจะเลือกตัวบนครับ  ชื่อเสียการันต์ตีอยู่แล้ว  Cheesy

ไม่ชอบ Ruger เหรอครับ คิก คิก คิก คิก

อ่าวพิมพ์ ง. ตกไป ขอโทษด้วยครับ  อย่างนี้ต้องแก้ไข ๆ  โดนชก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
coky1900
Jr. Member
**

คะแนน 8

ทำความดี แม้เพียงเล็กน้อย ก็อย่าละเลย

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:56:52 PM »

เพิ่งรับมาจาก สนสก วันนี้ก่อนเที่ยงครับลองดูเผื่อติดใจเหมือนผม  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
coky1900
Jr. Member
**

คะแนน 8

ทำความดี แม้เพียงเล็กน้อย ก็อย่าละเลย

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:59:08 PM »

อีกรูป
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 03:32:51 PM »

Ruger : ไม่ทนเราไม่ทำ
เทารัส : ยามไร้พวงผกา เด็ดดอกหญ้าแซมผม

อิ..อิ..อิ.. Grin รับปืนแล้วถ่ายรูปมาโพสให้อิจฉาเล่นบ้างนะคับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 03:41:45 PM »

ตอนนี้มีอยู่ตัวนึง ที่เทารัสทำมาต่างจากปืนสนับโน้สอื่นๆคือ
ทำโม่จุ7นัด
TAURUS M 817ครับ  เคยลองจับตัวจริงที่ร้านปืนเนรมิตร โม่อวบใช้ได้ แต่หากให้พกพา ผมว่าผมเอาอยู่ พกเนียนพอได้

ยี่ห้ออื่นๆ ทำสนับโน้สมาแค่5นัด  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2009, 04:20:33 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 05:24:50 PM »

ตอนนี้มีอยู่ตัวนึง ที่เทารัสทำมาต่างจากปืนสนับโน้สอื่นๆคือ
ทำโม่จุ7นัด
TAURUS M 817ครับ  เคยลองจับตัวจริงที่ร้านปืนเนรมิตร โม่อวบใช้ได้ แต่หากให้พกพา ผมว่าผมเอาอยู่ พกเนียนพอได้

ยี่ห้ออื่นๆ ทำสนับโน้สมาแค่5นัด  Grin

ลุงซับ ความใหญ่โตทั้งกระบอก โดยรวมต่างกันมากไหมกับ M85
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 06:26:36 PM »

พรุ่งนี้ผมไปรับ SP101 ที่ สนสก คงไม่ต้องบอกว่าผมจะเลือกอะไร แรงบันดาลใจและความชอบบึก ทน อึด มาจากพี่ๆ ในเวบนี้ (พี่บุญ พี่ไดเมียว พี่ณัฐพล) รับรองได้ว่าของเค้าดีจริงๆ

แสดงว่าชอบแบบ สาวเยอรมัน  สวีเดน  คิก คิก เยี่ยม

เฉพาะปืนครับ....

อย่างอื่น...ผมชอบพวกที่ร้อง..อีไตๆๆๆ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 06:35:16 PM »

เฉพาะปืนครับ....

อย่างอื่น...ผมชอบพวกที่ร้อง..อีไตๆๆๆ

ขออนุญาต  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชาวไหนครับ ร้องอีไตๆๆๆ

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
pasuta
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 07:54:59 PM »

ถ้าให้ผมเลือกสองตัวนี้ผมเลือกรูเกอร์ครับ ตัวขาวๆสเตนเลสดูแลรักษาง่ายกว่ารมดำ เหมาะแก่การพกซ่อนด้วย ถ้าเลือกเทารัสเลือกเอ็ม 85 น่าจะตรงใจที่สุด มีนกนอกเลือกระบบการยิงได้ครับ  เยี่ยม เยี่ยม
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 08:05:39 PM »

ruger sp101ด้วยคนครับ ไหนๆจะซื้อ เล่น357เลยดีก็ดีนะครับ

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
coky1900
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 02:32:42 AM »

อย่าหาว่าเชียร์จนออกนอกหน้าเลยนะครับ แต่ผมได้ SP101 มา พอเอามาเทียบกับ 85ss ของพี่ที่ทำงานที่รับมาก่อนหน้านี้ ผมบอกได้เลยไม่ผิดหวัง ดีสมราคา เทารัสบางกว่า เบากว่านิดหน่อย นิดจริงๆ ปืนที่เราเลือกซื้อมาตัดสินใจแล้ว ตามความชอบและกำลังทรัพย์ ดีหมดล่ะครับ ขอให้มีความสุขกับปืนที่ท่านได้ซื้อมารักมันมากๆ เอาใจใส่มันมากๆ พาไปซ้อมจนชินมือ ผมว่าดวลกันระยะไม่เกิน 10 เมตร นัดต่อนัดยิงเร็ว ไม่แพ้1911ครับ ใครโดนก่อนหงายหลัง
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 02:44:20 AM »

ถ้าชอบสาวผิวผ่องแบบ จีน ญี่ปุ่น  เกาหลี หุ่นสเลนเดอร์ เลือกรูเกอร์
ถ้าชอบแบบดำดูด ซิมบับเว่ เคนยา แทนซาเนีย เลือกเทารัส
  Grin

โอ้ แนวนี้ ผมขออนญาตนำเสนอเ็ป็น

เลือก "รูเกอร์" ถ้าชอบขาวอวบ บึ๊บบั๊บ กล้ามเอ็นตึงเปรี๊ย สวยขรึม ถึงไหนถึงกัน ไม่ย่ยย่อ ป้อแป้

แบบสาว เยอรมัน สวีเดน

เลือก "เทารัส" ถ้าชอบสาวลาติน หน้าคม หุ่นเพรียว เรียวงาม สวยเข้ม ไปไหนไปด้วย พริ้วพราว เย้ายวน

แบบสาว บราซิล เวเนซุเอล่า

คุณต๊อกเปรียบเทียบได้อย่างกับคนที่เจอจนคุ้น  คิก คิก

แล้วสาวสเปนละครับ เปรียบเป็นยี่ห้ออะไร  คิก คิก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 09:39:36 AM »

ถ้าชอบสาวผิวผ่องแบบ จีน ญี่ปุ่น  เกาหลี หุ่นสเลนเดอร์ เลือกรูเกอร์
ถ้าชอบแบบดำดูด ซิมบับเว่ เคนยา แทนซาเนีย เลือกเทารัส
  Grin

โอ้ แนวนี้ ผมขออนญาตนำเสนอเ็ป็น

เลือก "รูเกอร์" ถ้าชอบขาวอวบ บึ๊บบั๊บ กล้ามเอ็นตึงเปรี๊ย สวยขรึม ถึงไหนถึงกัน ไม่ย่ยย่อ ป้อแป้

แบบสาว เยอรมัน สวีเดน

เลือก "เทารัส" ถ้าชอบสาวลาติน หน้าคม หุ่นเพรียว เรียวงาม สวยเข้ม ไปไหนไปด้วย พริ้วพราว เย้ายวน

แบบสาว บราซิล เวเนซุเอล่า

คุณต๊อกเปรียบเทียบได้อย่างกับคนที่เจอจนคุ้น  คิก คิก

แล้วสาวสเปนละครับ เปรียบเป็นยี่ห้ออะไร  คิก คิก

ผมว่า.....สําหรับคุณต๊อก...คงให้ความเห็นเรื่องสาวสเปนได้ผิวเผินมากครับ...

แม้จะไปถึงถิ่น....ก็เห็นแต่ไกลๆ.....ไม่กล้าเข้าไปดูใกล้ๆ......

อยากจะมอง...ก็คงได้แต่ใช้หางตา....ไม่ได้มองตรงๆ....

แล้วอย่างอื่นจะไปทราบอะไรที่ลึกซึ้งกว่านั้น......

เฮ้อ...........น่าสงสารจัง.....

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์