๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:33:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: = ประสบการณ์ 1 ปีกับGlock 19 ค่ะ=  (อ่าน 42555 ครั้ง)
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #75 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 08:23:36 PM »

อ๋อ สำหรับมิตรแท้ประกันภัน มากกว่า1มื้อ ก็ยินดีครับ...เดี๋ยวจะว่าใจไม่ถึง คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
PockZA
Full Member

คะแนน 21

สติ 1... 2... 3...

« ตอบ #76 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 11:24:20 PM »

มาประจวบไปลองยิงสนามแบบระยะเปิดเกิน30หลาที่ด่านสินขร แล้วลัดเลาะลงใต้เข้าสนามทับสะเเกก็ดีนะครับพี่ๆ ครบรสดีครับ มีแจ้งข่าวครับ 19ธ.ค.52 สนามทับสะแกเขาจัดแข่งยิงปืนสั้น และปืนยาว ชิงถ้วยครับ เผื่อมาวันเดียวกันอาจได้ถ้วยรางวัลกลับไปเป็นที่ระลึกครับ

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
SIG-228
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2009, 10:34:22 PM »

ฝีมือดีครับชื่นชม
PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 02:46:20 AM »

19ธันวา52นี้มีข่าวแจ้งครับ  Smiley

ท่านใดสนใจเชิญได้ที่สนามยิงปืนตำรวจทางหลวงอ.ทับสะแกจ.ประจวบคีรีขันธ์ครับ  เยี่ยม เยี่ยม Grin

มิตรภาพ ศรัทธา เชื่อมั่น แบ่งปัน จริงใจ
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 09:18:31 AM »

19ธันวา52นี้มีข่าวแจ้งครับ  Smiley

ท่านใดสนใจเชิญได้ที่สนามยิงปืนตำรวจทางหลวงอ.ทับสะแกจ.ประจวบคีรีขันธ์ครับ  เยี่ยม เยี่ยม Grin
ขอบคุณค่ะที่แจ้งให้ทราบ ไหว้ แหม...อยากไปจังอยากไปชมการแข่งขันค่ะคงมีท่านที่ฝีมือดีๆมาลงแข่งหน้าไปชมจริงๆ
คุณPockZAลงแข่งด้วยหรือเปล่าคะถ้าลงเดี๋ยวจะชวนพี่วสีไปเชียร์ค่ะ เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2009, 09:21:38 AM โดย วสี » บันทึกการเข้า

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 12:25:28 PM »

[/quote]ขอบคุณค่ะที่แจ้งให้ทราบ ไหว้ แหม...อยากไปจังอยากไปชมการแข่งขันค่ะคงมีท่านที่ฝีมือดีๆมาลงแข่งหน้าไปชมจริงๆ
คุณPockZAลงแข่งด้วยหรือเปล่าคะถ้าลงเดี๋ยวจะชวนพี่วสีไปเชียร์ค่ะ เยี่ยม
[/quote] คิก คิก คิก คิก คิก คิกลงประเภทมือสั่นทั้งทีมกระมังครับ.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ตอบแทนเพราะตาป็อกติดอบรม2วัน (นิสัยดีแล้ว แต่ยังต้องอบรมอีกหน่อย)...
ขออนุญาตทำหน้าที่ตอบแทน ในตำแหน่งเลขาฯชมรม10ล้อ ที่เป็นเครือข่ายกับเจ้าของสนามครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2009, 05:01:03 PM »

ขอบคุณค่ะที่แจ้งให้ทราบ ไหว้ แหม...อยากไปจังอยากไปชมการแข่งขันค่ะคงมีท่านที่ฝีมือดีๆมาลงแข่งหน้าไปชมจริงๆ
[/quote] คิก คิก คิก คิก คิก คิกลงประเภทมือสั่นทั้งทีมกระมังครับ.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ตอบแทนเพราะตาป็อกติดอบรม2วัน (นิสัยดีแล้ว แต่ยังต้องอบรมอีกหน่อย)...
ขออนุญาตทำหน้าที่ตอบแทน ในตำแหน่งเลขาฯชมรม10ล้อ ที่เป็นเครือข่ายกับเจ้าของสนามครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote] ฮาตรอด พี่ดิโอลดิ์นี่  คิก คิก  ถ้าลงประเภทมือสั่นขอลงด้วยคนค่ะงานนี้ได้ถ้วยแน่ๆ Grin

Hybrid Guns
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 216

จำหน่ายปืนสั้นNighthawk Custom,ปืนยาวอัดลมAir Arms

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2009, 01:51:16 PM »

หลงรักผมก็ใช้glock19เหมือนกันซื้อมาหลายปียังยิงไม่ได้เท่านี่เลย ขอแสดงความนับถือฝีมือสุดยอด

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เหมือนกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 03:53:15 PM »

พี่ๆ ครับ มาประจวบฯ แล้วยิงแข่งได้ถ้วยสัก 1 ประเภท กลับไปก็ไม่เสียเที่ยวน๊ะ ครับ  อีกอย่างจะได้กึ่งขอร้องวอนให้พี่ชายผมลงแข่งเป็นประเภททีมก็ได้ครับลุ้นดีครับ ครั้งนี้มีแข่งหลากหลายครับ โดยแยกแบบสัญจรกับ คนพื้นที่ออกจากกันเพื่อให้รางวัลจะได้ทั่วถึงเท่าเทียมกันครับ ปืนยาว.22 มี แข่งทั้งแบบศูนย์ตายกับแบบติดกล้องครับ ถือว่าดีครับ พี่มากันนะครับอบอุ่นดีครับ พี่สาวกับพี่วสีเชิญมาเปลี่ยนบรรยากาศการยิงปืนมาที่สนามอ.ทับสะแก สนามที่เกิดจากแรงใจของคนรัก อวป. ของอ.ทับสะแกครับ

Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 07:01:21 AM »

พี่ๆ ครับ มาประจวบฯ แล้วยิงแข่งได้ถ้วยสัก 1 ประเภท กลับไปก็ไม่เสียเที่ยวน๊ะ ครับ  อีกอย่างจะได้กึ่งขอร้องวอนให้พี่ชายผมลงแข่งเป็นประเภททีมก็ได้ครับลุ้นดีครับ ครั้งนี้มีแข่งหลากหลายครับ โดยแยกแบบสัญจรกับ คนพื้นที่ออกจากกันเพื่อให้รางวัลจะได้ทั่วถึงเท่าเทียมกันครับ ปืนยาว.22 มี แข่งทั้งแบบศูนย์ตายกับแบบติดกล้องครับ ถือว่าดีครับ พี่มากันนะครับอบอุ่นดีครับ พี่สาวกับพี่วสีเชิญมาเปลี่ยนบรรยากาศการยิงปืนมาที่สนามอ.ทับสะแก สนามที่เกิดจากแรงใจของคนรัก อวป. ของอ.ทับสะแกครับ 
ตา pockza นี่ อ้อนจัง แต่ไม่กล้ามีแม่ยก ฮิๆ[/color]

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #85 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 02:20:25 PM »

แม่นมากครับ..ขอชม...ระยะสิบห้าเมตร ผมยิงขวดน้ำโพลาลิสไม่ถูกครับ...มือสั่น

PockZA
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #86 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2009, 10:11:08 AM »

อ้างจาก: link=topic=78566.msg2338547#msg2338547 date=1261008081
ตา pockza นี่ อ้อนจัง แต่ไม่กล้ามีแม่ยก ฮิๆ[/color]

สวัสดีครับพี่ดิ  โอลดิ์ สยาม  ท่านพี่ช่างรู้ใจข้าน้อยเสียจริงครับ ไหว้  เรื่องแม่ยกเคยทดลองแล้วผลคือ 1..2..แป๊ก  1...2... แป๊ก  เลยถอดใจมารักปืนนี่ละครับ  บู่ Grin Grin Grin

kongnawa**รักในหลวง**
Jr. Member
**

คะแนน 8

เกิดมาต้องตอบแทนบุญคุณแผ่นดิน

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 11:53:24 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก เยี่ยม เยี่ยม

TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 01:08:10 PM »

สุดยอดเลยครับ  เยี่ยม
สนามค่ายบุรฉัตรเสียด้วย ไปบ่อยแต่ไม่เคยเจอกันเลย ปกติผมกับแฟนไปเสาร์อาทิตย์ บ่ายๆ ไม่ค่อยมีคนดี

practice practice & practice
gogoh-รักในหลวง-
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 09:33:30 AM »

โอ้!พระเจ้าช่วยกล้วยทอด!แบบนี้ถ้ายิงไม่แม่นแล้วจะให้เรียกว่าอย่างไรดีละครับ555+ยิงแม่นกว่าผมอีก..ข้าน้อยขอฝากตัวเป็นศิษย์ของท่าน อจ.ด้วยอิอิอิ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8
  พิมพ์