๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:50:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: = ประสบการณ์ 1 ปีกับGlock 19 ค่ะ=  (อ่าน 42554 ครั้ง)
JUNG KO
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 04:06:15 PM »

1000 Round Glock Torture Test Part Two

ลิงกัง...จังโก้
nawin 847
รับใช้ประเทศชาติอยู่ที่ 3 จชต.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 04:25:50 PM »

เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดครับ   ไหว้ ไหว้
RUANGRIT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 09:12:33 PM »

แจ๋วครับ เยี่ยม เยี่ยม
BAI
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 09:29:41 PM »

แม่นครับพี่
รัศมิ์วีร์ -รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2009, 02:35:33 AM »

ยิงกล๊อกได้กลุ่มขนาดนี้ฝีมือไม่ธรรมดาเลยน่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

chuchai6 รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

หลงกลิ่น "ดินปืน"

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2009, 08:19:48 PM »

เห็นเป้าแล้วดูดี้ดี
แต่เห็นทีต้องอยู่ไกลๆคนยิงหน่อยน่ะ
เยี้ยมจริงๆ คร้าบ....บบบบบบ
NineInch
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 08:43:57 PM »

เยียมคับ ผมยังไม่ใด้เท่านี้เลย
krit Swatmit
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 02:30:31 PM »

หลงรักผมก็ใช้glock19เหมือนกันซื้อมาหลายปียังยิงไม่ได้เท่านี่เลย ขอแสดงความนับถือฝีมือสุดยอด
ของผมก็มีครับ Glock19 ซื้อมามาได้ประมาณ 1 ปีเหมือนกัน ยังยิงไม่ทันมันมือเลย ได้ยิงไปไม่กี่กล่องเอง ยังไม่ถึง 200นัดเลย ก็ถูกมือดีขโมยไปซะก่อน ไปแจ้งความเป็นหลักฐานไว้หมดแล้ว ตอนนี้ทำใจได้แล้วว่า "คงไม่มีโอกาสได้ ของรักคืนมาแน่นอน"เลยขอสั่งซื้อกระบอกใหม่กับสวัสดิการกรมการปกครองซะเลย เอารุ่นเดิมแบบเดิมนี่แหละ ตอนนี้กำลังรอว่าเมื่อไรเขาจะมีหนังสือแจ้งให้ไปรับปืน(กระบอกใหม่)เสียที

โครงการชลประทานเชียงราย
ถ.ศรีเวียง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย [57000]
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 03:17:00 PM »

หลงรักผมก็ใช้glock19เหมือนกันซื้อมาหลายปียังยิงไม่ได้เท่านี่เลย ขอแสดงความนับถือฝีมือสุดยอด
ของผมก็มีครับ Glock19 ซื้อมามาได้ประมาณ 1 ปีเหมือนกัน ยังยิงไม่ทันมันมือเลย ได้ยิงไปไม่กี่กล่องเอง ยังไม่ถึง 200นัดเลย ก็ถูกมือดีขโมยไปซะก่อน ไปแจ้งความเป็นหลักฐานไว้หมดแล้ว ตอนนี้ทำใจได้แล้วว่า "คงไม่มีโอกาสได้ ของรักคืนมาแน่นอน"เลยขอสั่งซื้อกระบอกใหม่กับสวัสดิการกรมการปกครองซะเลย เอารุ่นเดิมแบบเดิมนี่แหละ ตอนนี้กำลังรอว่าเมื่อไรเขาจะมีหนังสือแจ้งให้ไปรับปืน(กระบอกใหม่)เสียที
อ๋อย โดนขโมยอย่างไรครับ (ทุบกระจกรถ,ขึ้นบ้าน,ฯลฯ)ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยครับ  ไหว้ ไหว้เพื่อน สมช.จะได้ระวังกันบ้าง(เชียงรายโดนทุบกระจกรถกันบ่อย)

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
จ่าอำ
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2009, 09:03:45 PM »

ผมก็อยู่เขากรวดนะครับ  แหม  โอกาสหน้า ต้องขอชมฝีมือซะหน่อย 

แต่ผมคงไม่กล้ายิงโชว์ หรอกครับ  ผมอายยยยยยยยยยยยยย
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 06:57:46 PM »

ผมก็อยู่เขากรวดนะครับ  แหม  โอกาสหน้า ต้องขอชมฝีมือซะหน่อย 

แต่ผมคงไม่กล้ายิงโชว์ หรอกครับ  ผมอายยยยยยยยยยยยยย
มีโอกาสคงได้เจอกันค่ะ  แต่คนเยอะก็ไม่กล้ายิงเหมือนกันอายยยยยย

แต่ถ้าเป็นคนร้ายขึ้นบ้านยิงไม่อายเลยค่ะ หุหุ...

ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 04:15:32 AM »

มีโอกาสคงได้เจอกันค่ะ  แต่คนเยอะก็ไม่กล้ายิงเหมือนกันอายยยยยย

แต่ถ้าเป็นคนร้ายขึ้นบ้านยิงไม่อายเลยค่ะ หุหุ...

ฮิๆ...เจอแต่คนขี้อาย... คิก คิก
.แต่ถ้าเป็นคนร้ายก็ดีนะ ไม่อายเหมือนกัน วิ่งๆๆๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 04:17:39 PM »

ฮิๆ...เจอแต่คนขี้อาย... คิก คิก
.แต่ถ้าเป็นคนร้ายก็ดีนะ ไม่อายเหมือนกัน วิ่งๆๆๆๆๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
วิ่งตอนหมดแม็กหรือเปล่าคะ อิอิ...(ล้อเล่นค่ะ) ไหว้
วันไหนพี่วสีไปเที่ยวบ้านพี่ดิโอลดิ์ขอตามไปเที่ยวด้วยคนนะคะขอชมฝีมือพี่ดิโอลดิ์สดๆแบบไม่ต้องถ่ายทอดทางยูทูปบ้างค่ะ  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 04:23:35 PM โดย วสี » บันทึกการเข้า

ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 05:31:28 PM »

วิ่งตอนหมดแม็กหรือเปล่าคะ อิอิ...(ล้อเล่นค่ะ) ไหว้
วันไหนพี่วสีไปเที่ยวบ้านพี่ดิโอลดิ์ขอตามไปเที่ยวด้วยคนนะคะขอชมฝีมือพี่ดิโอลดิ์สดๆแบบไม่ต้องถ่ายทอดทางยูทูปบ้างค่ะ  Cheesy
ยินดีต้อนรับครับ..... ไหว้
แต่ห้ามนำความลับไปเปิดเผยนะครับ  ยิง5เมตร บอก10เมตร...ยิง10เมตร บอก15เมตร คริๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
วสี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 07:33:18 PM »

ยินดีต้อนรับครับ..... ไหว้
แต่ห้ามนำความลับไปเปิดเผยนะครับ  ยิง5เมตร บอก10เมตร...ยิง10เมตร บอก15เมตร คริๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อย่างนี้ต้องมีค่าปิดปากกันหน่อยแล้วล่ะค่ะ เป็นข้าวสักหนึ่งมื้อล่ะกันนะคะ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 07:35:13 PM โดย วสี » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์