๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 08:39:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทซ์แข่งขัน Macau Level III.  (อ่าน 31180 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 08:24:28 PM »

ผมว่าเด็กเกินไปหน่อยนะครับ น่าจะให้แข็งแรงกว่านี้ มีวุฒิภาวะมากกว่านี้ค่อยพามายิงก็ไม่สาย

เห็นด้วยกับจารย์ใหม่ครับ ปืนจริงนะครับ เห็นจับปืนกลัวปืนล่วงจริงๆ

ไม่ทันแลวครับ ลูกผมโตหมดแล้ว  Grin

หาลูกใหม่สิจ๊ะ

หาใหม่หรือทำใหม่ครับ คิก คิก คิก คิก

อ้าว...จะหาใหม่อีกแล้วเหรอครับคุณตั้ม  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
dvc-power
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 08:34:23 PM »

ครับพี่อ๋อง แชมป์มีไว้ให้คนรุ่นใหม่ๆขึ้นมาแทนเสมอครับ และที่ขึ้นมาได้แต่ละท่านก็คงเป็นเพราะมีความมุ่งมั่นที่จะไปเป็นแชมป์ด้วยแหละครับ  Grin แข่งกันแบบนี้ดีครับพัฒนาไม่หยุดก้าวหน้ากันไปเรื่อยๆ อีกหน่อยแชมป์โลกก็คงเป็นของคนไทยมั่งหล่ะ Grin ถ้าน้ำไม่ท่วมโลกซะก่อนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าคนไทยคนนั้นที่จะเป็นแชมป์โลกได้ ต้องเริ่มยิงปืนแบบคนนี้ครับ  เยี่ยม

PHILIPPINE PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION "MIKO ANDRES
น้องคนนี้ซองปืนสวยจัง  หลงรัก
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #77 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 03:45:43 PM »

ครับพี่อ๋อง แชมป์มีไว้ให้คนรุ่นใหม่ๆขึ้นมาแทนเสมอครับ และที่ขึ้นมาได้แต่ละท่านก็คงเป็นเพราะมีความมุ่งมั่นที่จะไปเป็นแชมป์ด้วยแหละครับ  Grin แข่งกันแบบนี้ดีครับพัฒนาไม่หยุดก้าวหน้ากันไปเรื่อยๆ อีกหน่อยแชมป์โลกก็คงเป็นของคนไทยมั่งหล่ะ Grin ถ้าน้ำไม่ท่วมโลกซะก่อนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าคนไทยคนนั้นที่จะเป็นแชมป์โลกได้ ต้องเริ่มยิงปืนแบบคนนี้ครับ  เยี่ยม

PHILIPPINE PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION "MIKO ANDRES

แหม ทำธุรกิจตลอดเวลาเลยนะตัว
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #78 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 04:36:02 PM »

แหม ทำธุรกิจตลอดเวลาเลยนะตัว

Grin เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เสี่ยวหงส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #79 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 06:37:57 PM »

หลงรัก

เล่งชี้จี้ทง
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #80 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 06:47:53 PM »

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #81 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2009, 04:37:24 PM »

แชมป์ปีนี้หน้าใหม่ทั้งน๊าน....โดยเฉพาะคนขวาสุดของภาพ 2 เด้ง  ขำก๊าก

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #82 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 09:03:11 AM »

แชมป์ปีนี้หน้าใหม่ทั้งน๊าน....โดยเฉพาะคนขวาสุดของภาพ 2 เด้ง  ขำก๊าก

คนซ้ายสุดมั๊งพี่ที่ 2 เด้ง
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #83 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 10:11:04 AM »

เพิ่มรูปภาพให้ครับ..............

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2009, 10:22:07 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #84 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 10:15:49 AM »

อ.ใหม่แชมป์ OPEN

น้องเช้งแชมป์ Standard

พี่นาจาแชมป์ Senior

โอ๊คแชมป์ Production

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
samchevy
ไม่อยากเห็น คนไทย หันปากกระบอกเข้าหากัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #85 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 01:20:57 PM »

ผมความรู้น้อยด้อยศึกษา  ขออนุญาตมาอ่านเพื่อเพิ่มความรู้นะครับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #86 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 01:27:35 PM »

ผมความรู้น้อยด้อยศึกษา  ขออนุญาตมาอ่านเพื่อเพิ่มความรู้นะครับ

ยินดีต้อนรับครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #87 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 01:45:30 PM »

สงสัยใหม่จริง...ไปทุกกระทู้เลยนะนี่ คิก คิก คิก คิก

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #88 เมื่อ: มกราคม 25, 2010, 02:52:55 PM »

สงสัยใหม่จริง...ไปทุกกระทู้เลยนะนี่ คิก คิก คิก คิก

สงสัยพวกปั้นกระทู้ ไปใช้หน้าซื้อขายมั้งครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์