๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 01:39:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทซ์แข่งขัน Macau Level III.  (อ่าน 32085 ครั้ง)
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 04:53:50 PM »

เงียบกันหมดเลย สงสัยอยู่ใน คาสิโน กลับมาขอชมภาพเยอะๆนะครับ  หลงรัก

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 06:05:11 PM »

มารอดูผล ดูรูปครับ ......

เนียนๆ ไว้
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 06:12:10 PM »

กลับมาแล้วครับ หนาวพอประมาณครับ
นักกีฬาเริ่มกลับกันบางส่วน สำหรับรูป ต้องรอเจ้าของกล้องหายเพลียก่อนครับ... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 06:14:59 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ....

อ.ใหม่        ที่ 1  Open

ผม             ที่ 3   Open
                 ที่ 1  Open Senior

พี่เฉลิมชัย    ที่ 2  Open Senior

น้องโอ๊ค (อุโฆษ)        ที่ 1 Production
คุณสุชิน (เชียงใหม่)   ที่ 2 Production

เช้ง (อัศวิน ฟาร์มฯ)   ที่ 1 Standard
คุณณรงค์ศักดิ์           ที่ 2 Standard

Match Results

Macau Level III

Match Date: 2009-11-21
Match Director: Ao Chi Wai
Range Master: Vince Pinto
Stats Director: Chung Chin Ming

Open
1. Satis, Thavornun (THA)
2. Kwong, ManLok
3. Pichitpol, Karuhanatiyut
4. Cheung, PakWan
5. Puchit, Suwanayven
6. Kachen, Jeakkhachorn
7. Ng, ManChuen
8. Smith, Suchato
9. Lo, KaKin
10. So, ShanBarry

Standard
1. Asawin, SaeChan (THA)
2. Narongsak, Kaewmuangpet
3. Tong, KwokFaiLouis
4. Krit, Luevanichwong
5. Tse, LaiMan
6. Lee, Matthew
7. Ip, PakKuan
8. Nanthawat, Thianchetthakul
9. Liaw, WeiShing
10. Leung, WingKitTony

Production
1. Ukos, Borisuth (THA)
2. Suchin, Tanpairoh
3. Philip, Chua
4. Ng, KaKit
5. Chen, HsinHung
6. Chan, KaiKai
7. Lee, CheeWanAlex
8. Kou, SieSeng
9. Tang, KokKeong
10. Iun, HangI

Production Lady
1. Iun, HangI (MAC)
2. Cheong, LaiKeng
3. Leong, KamIn
4. Chao, FongChan
5. Tam, ILai

Open Senior
1. Pichitpol, Karuhanatiyut (THA)
2. Chalermchai, Boonkumswadi
3. Tang, KamTim
4. Mak, Simon
5. Lau, SiuKeungJame
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2009, 10:09:33 AM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:06:48 PM »

ผลการแข่งขันมาแล้วครับ

Overall Match   

Overall Stages

Stage 1

Stage 2

Stage 3

Stage 4

Stage 5

Stage 6

Stage 7

Stage 8

Stage 9

Stage 10

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:25:24 AM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:10:58 PM »

...ขอแสดงความยินดีครับ  เยี่ยม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:39:36 PM »

กลับมาแล้วครับ หนาวพอประมาณครับ
นักกีฬาเริ่มกลับกันบางส่วน สำหรับรูป ต้องรอเจ้าของกล้องหายเพลียก่อนครับ... Grin

ยินดีด้วยครับกับถ้วยทั้ง 2 ใบและเหรียญอีก 1 เหรียญ...เยี่ยมจริงๆครับ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 11:46:44 PM »

ยินดีด้วยครับกับถ้วยทั้ง 2 ใบและเหรียญอีก 1 เหรียญ...เยี่ยมจริงๆครับ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก หลงรัก

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  เยี่ยม  เยี่ยม

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 12:14:00 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ไหว้

Open
1. Satis, Thavornun (THA)
2. Kwong, ManLok
3. Pichitpol, Karuhanatiyut
4. Cheung, PakWan
5. Puchit, Suwanayven
6. Kachen, Jeakkhachorn
7. Ng, ManChuen
8. Smith, Suchato
9. Lo, KaKin
10. So, ShanBarry

Open Senior
1. Pichitpol, Karuhanat
2. Chalermchai, Boonkumswadi

3. Tang, KamTim
4. Mak, Simon
5. Lau, SiuKeungJame

เนียนๆ ไว้
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 01:14:39 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 08:37:15 AM »

...ขอแสดงความยินดีครับ  เยี่ยม

ขอบคุณมากครับพี่แก้ว  ไหว้

ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่มากครับที่ทำให้มีวันนี้ และอีกขอบคุณที่ออมมือให้ครับ ไหว้ คิก คิก

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  เยี่ยม  เยี่ยม

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ไหว้

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอขอบคุณนายทิม โต้ง และน้องน๊อตด้วยครับ  ไหว้

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:28:36 AM »

ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่มากครับที่ทำให้มีวันนี้ และอีกขอบคุณที่ออมมือให้ครับ ไหว้ คิก คิก

[/quote]

ต้องบอกว่าด้วยความยินดีครับที่พี่ทำได้ เยี่ยม
ผมสงสัยพี่วางยาปืนผมหรือเปล่า.....ไปเที่ยวนี้อุปสรรคตลอดทางยันกลับถึงบ้านเลย ผมสรุปทุกปัญหาไว้ได้เยอะเลย

1. ซ่อมปืนจนถึงวันเดินทาง จนกลับก็ยังไม่จบ
2. วิ่งทำ PP จนวินาทีสุดท้ายเสี่ยงดวงจนได้ไป....ได้บทเรียนใหม่
3. เจอกระสุนเกินจากคุณแก้วกว่าจะเคลียร์ได้ที่ Macau
4. หนาวจนไ.....สั่น คิก คิก.....ต่อไปถ้ารู้อากาศหนาวเอาเสื้อไปเผื่อมากๆ
5. ปืนติดได้ทุกสนาม กระสุนเช็ดได้ตลอดเวลา
6. ตามปืนตอนกลับจนวินาทีสุดท้ายจนขึ้นเครื่อง
7. กลับมาเป็นไข้เลยวันนี้ เศร้า
ต่อไปจะมีอะไรอีกไหมนี่ Huh Huh เศร้า เศร้า

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นมันขึ้นอยู่ที่นักกีฬา..... คิก คิก คิก คิก
แพ้พี่แบบไม่แก้ตัว...แต่ต้องแก้ไขครับ เยี่ยม

ดีใจกับพี่ด้วยใจจริงครับ หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:30:28 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:40:55 AM »

ต้องบอกว่าด้วยความยินดีครับที่พี่ทำได้ เยี่ยม
ผมสงสัยพี่วางยาปืนผมหรือเปล่า.....ไปเที่ยวนี้อุปสรรคตลอดทางยันกลับถึงบ้านเลย ผมสรุปทุกปัญหาไว้ได้เยอะเลย

1. ซ่อมปืนจนถึงวันเดินทาง จนกลับก็ยังไม่จบ
2. วิ่งทำ PP จนวินาทีสุดท้ายเสี่ยงดวงจนได้ไป....ได้บทเรียนใหม่
3. เจอกระสุนเกินจากคุณแก้วกว่าจะเคลียร์ได้ที่ Macau
4. หนาวจนไ.....สั่น คิก คิก.....ต่อไปถ้ารู้อากาศหนาวเอาเสื้อไปเผื่อมากๆ
5. ปืนติดได้ทุกสนาม กระสุนเช็ดได้ตลอดเวลา
6. ตามปืนตอนกลับจนวินาทีสุดท้ายจนขึ้นเครื่อง
7. กลับมาเป็นไข้เลยวันนี้ เศร้า
ต่อไปจะมีอะไรอีกไหมนี่ Huh Huh เศร้า เศร้า

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นมันขึ้นอยู่ที่นักกีฬา..... คิก คิก คิก คิก
แพ้พี่แบบไม่แก้ตัว...แต่ต้องแก้ไขครับ เยี่ยม

ดีใจกับพี่ด้วยใจจริงครับ หลงรัก หลงรัก
[/quote]

...จำได้ว่า เที่ยวนี้ผมไม่ได้ไปด้วยนะครับ อิอิ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:52:14 AM »

...จำได้ว่า เที่ยวนี้ผมไม่ได้ไปด้วยนะครับ อิอิ  คิก คิก
[/quote]

รับรู้และเห็นภาพเลยครับพี่ อาการแบบนี้เสียเซลล์จริงๆ  คิก คิก
และนักกีฬาไทยรู้อีกอย่างว่า การยิงปืนหน้าหนาว ปืนจะติดขัดแบบไหน แบบนี้เอาปืนเข้าไมโครเวฟก่อนยิงดีกว่า ยิ้มีเลศนัย

อิอิ คุณแก้ว สนามฟาร์มฯครับพี่แก้ว... คิก คิก
ปีหน้าไปด้วยกันครับพี่แก้ว เดี๋ยวนี้มาเก๊าเจริญมากๆ เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:56:34 AM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 04:16:35 PM »

รูปมาแล้วครับ.....

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์