๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 09:42:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องตรวจอาการวินิจฉัยโรค สำหรับปืนป่วย  (อ่าน 27862 ครั้ง)
Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 01:50:32 AM »

รายงานความคืบหน้าของเจ้า 9003 ต่อครับ ตอนนี้ทางร้านทำเรื่องส่งปืนกลับโรงงานเไปเเล้วครับ หลังจากที่พยายามซ่อมเรื่องลมรั่วตรงบอดี้นานนับเป็นเดือนไม่ได้ จนกระทั่งได้โทรติดต่อกับทางโรงงานคุยกันจึงได้ข้อสรุปมาว่าเป็นความผิดพลาดของโรงงานที่ผลิตปืนไม่สมบูรณ์ทางโรงงานจึงขอให้ส่งปืนกลับมาเพื่อที่จะแก้ไขให้ ซึ่งเหตุการณ์แบบนี้น้อยมากที่จะเจอเป็นเพราะผมอาจจะดวงไม่ดีก็เป็นได้ ทีนี้แหละครับไม่รู้จะนานแค่ไหนถึงจะได้ปืนกลับมา  Embarrassed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2009, 01:53:23 AM โดย Terk Kung » บันทึกการเข้า
MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 08:42:30 AM »

ส่งกลับบ้านเก่าได้ด้วยหรือครับ   แล้วกฎหมายของเราเปิดช่องให้หรือครับ  ถ้าทำได้จริง  พวกปืนดินขับได้มี เฮกันแน่เลย   จำพวกลำกล้องหัก  โม่แตก  เพราะเท่าที่รู้มา  ปืนมีทะเบียนของบ้านเรา  เป็นพวกเข้าได้ออกไม่ได้นะครับ
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 10:11:46 AM »

ส่งกลับบ้านเก่าได้ด้วยหรือครับ   แล้วกฎหมายของเราเปิดช่องให้หรือครับ  ถ้าทำได้จริง  พวกปืนดินขับได้มี เฮกันแน่เลย   จำพวกลำกล้องหัก  โม่แตก  เพราะเท่าที่รู้มา  ปืนมีทะเบียนของบ้านเรา  เป็นพวกเข้าได้ออกไม่ได้นะครับ

ผมว่าอยู่ที่ร้านตัวแทนจำหน่ายด้วยและครับแต่ที่เห็นส่วนมากจะมีแต่ร้านที่ขายแล้วขายเลยร้านที่ดูแลและบริการหลังการขายดีๆมีน้อยครับ

Terk Tark
คนดีถือปืนเป็นศรีแก่ตัว คนไม่ดีถือปืนเป็นภัยต่อคนอื่น
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 12:30:00 PM »

ส่งกลับบ้านเก่าได้ด้วยหรือครับ   แล้วกฎหมายของเราเปิดช่องให้หรือครับ  ถ้าทำได้จริง  พวกปืนดินขับได้มี เฮกันแน่เลย   จำพวกลำกล้องหัก  โม่แตก  เพราะเท่าที่รู้มา  ปืนมีทะเบียนของบ้านเรา  เป็นพวกเข้าได้ออกไม่ได้นะครับ

ผมว่าอยู่ที่ร้านตัวแทนจำหน่ายด้วยและครับแต่ที่เห็นส่วนมากจะมีแต่ร้านที่ขายแล้วขายเลยร้านที่ดูแลและบริการหลังการขายดีๆมีน้อยครับ
ส่งกลับได้ครับ แต่ทางร้านเองก็บอกอยู่ว่าการที่จะส่งปืนออกนอกประเทศ ต้องทำเรื่องค่อนข้างจะยุ่งยากมาก แต่เรื่องนี้ทางร้านจะเป็นคนจัดการให้ทั้งหมดเลยครับ
ในกรณีอย่างที่คุณแมคบอกว่า พวกปืนดินขับได้มี เฮกันแน่เลย   จำพวกลำกล้องหัก  โม่แตก คือพวกนี้สามารถซื้ออะไหร่เปลี่ยนได้ และยิงได้ตามปกติ เลยไม่จำเป็นต้องส่งกลับโรงงานครับ แต่ในกรณีเจ้า 9003 สั่งอะไหร่ของใหม่่มาจากโรงงานถึง 2 ครั้ง ชิ้นเดิม เปลี่ยนทั้งยางโอริงทั้งบอดี้ ทั้งวาวก็เเล้ว นำของตัวอื่นในรุ่นเดียวกันที่ไม่มีปัญหามาใส่อีกก็เเล้ว ลมก็ยังคงรั่วจากบอดี้เหมือนเดิม จนกระทั่งโรงงานถามว่าทำไมคุณสั่งอะไหร่ชิ้นนี้บ่อยจังก็เล่าไปจนนกระทั่งทราบอาการเขาก็บอกให้เราหาวิธีส่งปืนกลับโรงงานให้ได้ไหมตรงส่วนนี้ทางร้านเป็นคนดำเนินการให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2009, 12:41:22 PM โดย Terk Kung » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 12:39:44 PM »

ส่งกลับได้ครับ แต่ทางร้านเองก็บอกอยู่ว่าการที่จะส่งปืนออกนอกประเทศ ต้องทำเรื่องค่อนข้างจะยุ่งยากมาก แต่เรื่องนี้ทางร้านจะเป็นคนจัดการให้ทั้งหมดเลยครับ

ระยะเวลานานไหมครับ  ฟังแล้วคันมืออยากจะลองซ่อมดูบ้าง เออ ว่าแต่เวลาถอดหมุนน๊อตไปทางไหนครับ Cheesy
Terk Tark
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 12:44:50 PM »

ระยะเวลานานไหมครับ  ฟังแล้วคันมืออยากจะลองซ่อมดูบ้าง เออ ว่าแต่เวลาถอดหมุนน๊อตไปทางไหนครับ Cheesy
ปืนเริ่มป่วยก็นานหลายเดือนเเล้วครับใจจะขาดไม่ได้จับมาซ้อมเป้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน ส่วนเวลาหมุนน๊อตออกหมุนทวนเข็มนาฬิกาครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 02:55:37 PM »

ปืนตัวเก่งส่งซ่อม แล้วตอนนี้ใช้ปืนอะไรอยู่ครับ
ผมจำได้เลือนลาง ๆ ว่าคุณ Terk Kung  เริ่มกระทู้หน้าแรก
ด้วยปืนอัดลมกระบอกหนึ่งแบบใช้ไม้ทำสต๊อกปืนใช่หรือเปล่าครับ
Terk Tark
Moderator
Hero Member

คะแนน 188

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 05:30:33 PM »

ปืนตัวเก่งส่งซ่อม แล้วตอนนี้ใช้ปืนอะไรอยู่ครับ
ผมจำได้เลือนลาง ๆ ว่าคุณ Terk Kung  เริ่มกระทู้หน้าแรก
ด้วยปืนอัดลมกระบอกหนึ่งแบบใช้ไม้ทำสต๊อกปืนใช่หรือเปล่าครับ
อันนั้นปืนจีนพังเเล้วเช่นกันครับ ถอดอะไหร่มากองๆไว้เก็บใส่กล่องทิ้งไว้นานเป็นปี จนทางบ้านจัดบ้านใหม่เลยขนไปทิ้งเห็นเป็นเศษๆเลยเอาไปทิ้งทั้งกล่องไม่บอกกันก่อนเลยว่าอันไหนจะทิ้ง  ตกใจ ตอนนี้ไม่มีอะไรเล่นเลยครับ นอกจาก ปืนอัดลม BB ยิงแก้เหงาไปพลางๆ กระป๋องโค๊กระยะ 20 - 25 เมตร ด้วย mb01 ศูนย์เปิดโดนอยู่บ้างก็ภูมิใจเเละครับ  Cheesy
เมื่อกี้ผมพึ่งได้รับโทรจากร้านมาเขาใจดีมากเข้าใจถึงความรู้สึกของคนรักปืน เห็นเขาบอกจะส่งปืนสำรองมาให้ใช้ไปก่อน ไม่แน่ใจว่าเป็นรุ่น 8002 หรือเปล่าแต่เขาได้ย้าย ลำกล้อง, โครงปืน, ศูนย์หน้าหลัง มาใส่กระบอกใหม่ให้ จะได้รับของพรุ่งนี้เช้า
ตรงส่วนที่มีปัญหารู้สึกว่าจะเป็นที่หัววาวตรงส่วนที่เป็นลูกเลื่อน ที่จะส่งกลับโรงงาน ตอนแรกผมเข้าใจว่าส่งกลับทั้งกระบอกปืนเลย

* index.jpg (49.71 KB, 800x600 - ดู 561 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2009, 05:44:14 PM โดย Terk Kung » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 02:02:13 PM »

อันนั้นปืนจีนพังเเล้วเช่นกันครับ ถอดอะไหร่มากองๆไว้เก็บใส่กล่องทิ้งไว้นานเป็นปี จนทางบ้านจัดบ้านใหม่เลยขนไปทิ้งเห็นเป็นเศษๆเลยเอาไปทิ้งทั้งกล่องไม่บอกกันก่อนเลยว่าอันไหนจะทิ้ง  ตกใจ ตอนนี้ไม่มีอะไรเล่นเลยครับ นอกจาก ปืนอัดลม BB ยิงแก้เหงาไปพลางๆ กระป๋องโค๊กระยะ 20 - 25 เมตร ด้วย mb01 ศูนย์เปิดโดนอยู่บ้างก็ภูมิใจเเละครับ  Cheesy
เมื่อกี้ผมพึ่งได้รับโทรจากร้านมาเขาใจดีมากเข้าใจถึงความรู้สึกของคนรักปืน เห็นเขาบอกจะส่งปืนสำรองมาให้ใช้ไปก่อน ไม่แน่ใจว่าเป็นรุ่น 8002 หรือเปล่าแต่เขาได้ย้าย ลำกล้อง, โครงปืน, ศูนย์หน้าหลัง มาใส่กระบอกใหม่ให้ จะได้รับของพรุ่งนี้เช้า
ตรงส่วนที่มีปัญหารู้สึกว่าจะเป็นที่หัววาวตรงส่วนที่เป็นลูกเลื่อน ที่จะส่งกลับโรงงาน ตอนแรกผมเข้าใจว่าส่งกลับทั้งกระบอกปืนเลย

น่าจะมีปืนสปริงดี ๆ เก็บไว้อีกสักกระบอกนะครับ
กระบอกหนึ่งพัง อีกกระบอกแก้ขัดไปได้ เป็นวิธีที่ดีสำหรับคนชอบยิงปืน

ของผมเอง hw97k ยังไม่ไปครับ คงรักเจ้าของ
คนขอซื้อว่าจะมารับ 28 ธค ปรากฏว่าเบี้ยว สงสัยจะสตอเบอรี่แน่ ๆ
ตะหงิด ๆ มานานแล้ว ผลัดวันประกันพรุ่งมาตลอด ไอ้ที่ผลัดวันประกันพรุ่งนะ
ขอร้องให้ผมอย่าเพิ่งขาย รอหาเงินก่อนนะ  ไอ้ผมก็คนเคารพคน
ไม่กล้าจะทักท้วง ให้เกียรติมาตลอด  วันนัดที่ท่านกำหนดเองนั้น
ผมก็ได้นัดแนะที่อำเภอล่วงหน้าหมดเรียบร้อยเพื่อไม่ให้ท่านเสียเวลาเดินทาง
ปรากฏว่าพี่ท่านไม่มา แล้วก็ไม่โทรบอกกันสักนิด ในบ่ายวันนัดผมเกรงว่าอำเภอจะปิด
ก็โทรสอบถามไป  พี่ท่านก็กดทิ้งเฉย ๆ หลายครั้งครับ พอแล้วครับ เลิกคบเลิกคุย
ทำตัวแบบไม่รู้จักกันซะดีกว่าคนแบบนี้   

ก็ขอโทษหลายคนที่ผมปฏิเสธไป ก็เพราะด้วยไม่อยากผิดคำพูดสัจจะ
ที่ได้รับปากท่านไว้ ก็เท่านั้นเองหละครับ

มีอยู่รายหนึ่งกำเงินมาหาที่บ้านเลย จะจ่ายเต็มจำนวน ผมก็เกรงใจนะเจอแบบนี้เข้าไป
ผมก็หาทางออกไปว่าท่านได้โอนเงินให้ผมแล้วครับ ผมขายให้ไม่ได้จริง ๆ มันงั้นผิดคำพูด
ผมเลยกลายเป็นคนตอแหลไปด้วย นี่หละเรียกว่าคบคนตอแหลก็จะเป็นคนตอแหลไปด้วย

รอให้พี่หนามว่างๆ ก่อนว่าจะโทรไปเล่าให้รู้พฤติกรรมสักหน่อย
เสียการเสียงานหมด  อยากให้จำวันที่โทรมาอ้อนวอนอยากได้แต่ไม่มีเงิน
ขอวางมัดจำก่อน ผมก็บอกว่าไม่ต้องวางหรอกเดี๋ยวโดนยึดซะเปล่า ๆ
ผมก็คิดอยู่แล้วว่าเงินมันหาได้ไม่ง่ายหรอก เลยตอบไปอย่างนั้น
แต่คงจะเป็นเพราะเห็นว่าขนาดไม่มีเงินยังอยากได้แสดงว่ารักปืน
ก็เลยคิดให้ ว่าสิ้นเดือนสิงหา ตอนนั้นตรงเวลาผมมีเซอร์ไพร์ให้ด้วย 
แล้วที่สำคัญเอกสารบัตรประจำตัวทะเบียนบ้านผม เขาจะเอาไปทำ
อะไรบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้สิ  คิดว่าจะไปแจ้งความกันไว้ก่อน
และเรื่องที่ขอใบปอ 3 ไว้แล้วก็ไม่รู้ว่าหลอกลวงอีกหรือเปล่า

มองอีกแง่ การที่ hw97k ยังอยู่มันก็ดีไปอย่างนะ เพราะอีกใจผมก็ชอบอยู่
เพราะปืนกระบอกนี้ ระยะ 25 เมตร โผล่แค่หัว ก็โดนหัว
แต่มันก็ปัญหาเดิมคือคนในบ้านง้างปืนไม่ไหว มีผมง้างได้คนเดียว
เวลาให้ลูกสาวยิง ผมต้องง้างใส่แล้วให้ลูกยิง รู้สึกมันลำบากขัดเขิน

ตัดสินใจพลาดไปนิดหน่อย ถ้าผมขายปืนไปช่วงโพสตอนแรก
ป่านนี้จำนวนเงินมันเพิ่มเป็นสามเท่าแล้ว

ว่าแล้วก็ลองโทรเล่น ๆ ไปดูสักทีจะเป็นอย่างที่บอกอะเป่า  อะ อะ เห็นมะ
ท่านกดทิ้งอีกแล้ว ฮ่า ฮ่า เรื่องของเรืองคือ คนแบบนี้ดันมาจองปืน s410
ในโครงการ 5 ด้วยนะสิ

ผีซอกตึก
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 02:16:07 PM »

/\
   /\
   ไม่ใบ้ให้หน่อยรึท่าน สิท  เดี๋ยวผมก็เดาเละหรอกนะ  ขำก๊าก
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 06:40:59 PM »

น่าจะมีปืนสปริงดี ๆ เก็บไว้อีกสักกระบอกนะครับ
กระบอกหนึ่งพัง อีกกระบอกแก้ขัดไปได้ เป็นวิธีที่ดีสำหรับคนชอบยิงปืน

ของผมเอง hw97k ยังไม่ไปครับ คงรักเจ้าของ
คนขอซื้อว่าจะมารับ 28 ธค ปรากฏว่าเบี้ยว สงสัยจะสตอเบอรี่แน่ ๆ
ตะหงิด ๆ มานานแล้ว ผลัดวันประกันพรุ่งมาตลอด ไอ้ที่ผลัดวันประกันพรุ่งนะ
ขอร้องให้ผมอย่าเพิ่งขาย รอหาเงินก่อนนะ  ไอ้ผมก็คนเคารพคน
ไม่กล้าจะทักท้วง ให้เกียรติมาตลอด  วันนัดที่ท่านกำหนดเองนั้น
ผมก็ได้นัดแนะที่อำเภอล่วงหน้าหมดเรียบร้อยเพื่อไม่ให้ท่านเสียเวลาเดินทาง
ปรากฏว่าพี่ท่านไม่มา แล้วก็ไม่โทรบอกกันสักนิด ในบ่ายวันนัดผมเกรงว่าอำเภอจะปิด
ก็โทรสอบถามไป  พี่ท่านก็กดทิ้งเฉย ๆ หลายครั้งครับ พอแล้วครับ เลิกคบเลิกคุย
ทำตัวแบบไม่รู้จักกันซะดีกว่าคนแบบนี้  

ก็ขอโทษหลายคนที่ผมปฏิเสธไป ก็เพราะด้วยไม่อยากผิดคำพูดสัจจะ
ที่ได้รับปากท่านไว้ ก็เท่านั้นเองหละครับ

มีอยู่รายหนึ่งกำเงินมาหาที่บ้านเลย จะจ่ายเต็มจำนวน ผมก็เกรงใจนะเจอแบบนี้เข้าไป
ผมก็หาทางออกไปว่าท่านได้โอนเงินให้ผมแล้วครับ ผมขายให้ไม่ได้จริง ๆ มันงั้นผิดคำพูด
ผมเลยกลายเป็นคนตอแหลไปด้วย นี่หละเรียกว่าคบคนตอแหลก็จะเป็นคนตอแหลไปด้วย

รอให้พี่หนามว่างๆ ก่อนว่าจะโทรไปเล่าให้รู้พฤติกรรมสักหน่อย
เสียการเสียงานหมด  อยากให้จำวันที่โทรมาอ้อนวอนอยากได้แต่ไม่มีเงิน
ขอวางมัดจำก่อน ผมก็บอกว่าไม่ต้องวางหรอกเดี๋ยวโดนยึดซะเปล่า ๆ
ผมก็คิดอยู่แล้วว่าเงินมันหาได้ไม่ง่ายหรอก เลยตอบไปอย่างนั้น
แต่คงจะเป็นเพราะเห็นว่าขนาดไม่มีเงินยังอยากได้แสดงว่ารักปืน
ก็เลยคิดให้ ว่าสิ้นเดือนสิงหา ตอนนั้นตรงเวลาผมมีเซอร์ไพร์ให้ด้วย 
แล้วที่สำคัญเอกสารบัตรประจำตัวทะเบียนบ้านผม เขาจะเอาไปทำ
อะไรบ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้สิ  คิดว่าจะไปแจ้งความกันไว้ก่อน
และเรื่องที่ขอใบปอ 3 ไว้แล้วก็ไม่รู้ว่าหลอกลวงอีกหรือเปล่า

มองอีกแง่ การที่ hw97k ยังอยู่มันก็ดีไปอย่างนะ เพราะอีกใจผมก็ชอบอยู่
เพราะปืนกระบอกนี้ ระยะ 25 เมตร โผล่แค่หัว ก็โดนหัว
แต่มันก็ปัญหาเดิมคือคนในบ้านง้างปืนไม่ไหว มีผมง้างได้คนเดียว
เวลาให้ลูกสาวยิง ผมต้องง้างใส่แล้วให้ลูกยิง รู้สึกมันลำบากขัดเขิน

ตัดสินใจพลาดไปนิดหน่อย ถ้าผมขายปืนไปช่วงโพสตอนแรก
ป่านนี้จำนวนเงินมันเพิ่มเป็นสามเท่าแล้ว

ว่าแล้วก็ลองโทรเล่น ๆ ไปดูสักทีจะเป็นอย่างที่บอกอะเป่า  อะ อะ เห็นมะ
ท่านกดทิ้งอีกแล้ว ฮ่า ฮ่า เรื่องของเรืองคือ คนแบบนี้ดันมาจองปืน s410
ในโครงการ 5 ด้วยนะสิ

ผมไม่อยากจะพูดเลย......ที่จริง hw 97 เป็นปืนลมกระบอกแรกที่ผมอยากเป็นเจ้าของเหมือนกัน
ตอนนี้ก็ยังคงอยากได้อยู่  ถ้าโครงการ7 ยังอีกนาน และเจ้า hw 97 ยังอยู่ ผมอาจจะมีโอกาศได้มาครอบครองต่อบ้าง เยี่ยม

555 กลับมาอ่านอีกทีดูงงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2009, 07:13:13 PM โดย komatsu » บันทึกการเข้า

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 07:42:26 PM »

ไอ้โครงการที่ 5 ยังเอาตัวไม่รอดเลย  หวังที่จะไปโครงการที่ 7 แล้ว  หันไปถามคนใช้แล้วยังว่าจะยอมให้เรื่องผ่านไหม  ลองเหลียวหลังไปดูซิ  ยืนกอดอกมองตาเป็นประกายสีอะไร
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 08:47:26 PM »

ก็อย่าให้คนใช้รู้สิครับพี่แม๊ก ผมคนรับใช้จะทำอะไรโจ่งแจ้งได้ไงครับ
ที่พูดไว้เพราะคิดอะไรดีๆ บางอย่างได้แล้ว แต่ต้องอุบไว้ก่อน

MAGNUM-60
Hero Member

คะแนน 346

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2009, 11:34:50 PM »

แต่อย่าลืมนะ  พวกบัญชีนี่นะ  ถ้าปิดบัญชีไม่ลงตัวพวกไม่ยอมหยุดขุดคุ้ย  ทางที่ดีนะ  อะไรมันกลบไปกับท่อได้ก็รีบกลบซะ  อย่าให้มีเชื้อติดมาที่บ้าน  ไม่งั้นอาจโดนสอบยิ่งกว่าขึ้นศาลเลยละ  เพราะผ่านมามากแล้วจนหมดเหลี่ยมแล้ว
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2009, 06:39:46 AM »

ก็ตรงนี้แหละครับถึงเป็นที่มาของแผนปฏิบัติการ 50-50 

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์