๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:35:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปฎิทินการแข่งขัน IPSC ประจำปี 2010  (อ่าน 11036 ครั้ง)
supercolt
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 04:28:20 PM »

สวัสดีครับ ภาคใต้มีโอกาสมีแมทช์ที่จะปรับคลาส  U  บ้างใหมครับ ถ้ามีมือใหม่น่าจะมาลงกันเยอะ

ภูเก็ตต้นปี เตรียมตัวกันไว้เลยครับพีน้อง

จริงแล้วมีหลายแมทช์ มาเที่ยวแข่งขันภาคอื่นกันได้นะครับ Grin Grin Grin เพื่อนๆเยอะ

มาเล่น Production กันก็ได้นะครับ ตอนนี้ปืน 15 นัดกำลัง อินเทรนด์

..... 15 นัดเริ่มใช้แมทซ์แรกที่ใหนเอ่ย...กะลังได้สั่งshadowมา ...ยัดได้เท่าเดิมอีก กำ....สงสัยไม่ขึ้น คาน แน่เรา....
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 05:04:54 PM »

สวัสดีครับ ภาคใต้มีโอกาสมีแมทช์ที่จะปรับคลาส  U  บ้างใหมครับ ถ้ามีมือใหม่น่าจะมาลงกันเยอะ

มกราคม ๕๓ เริ่มใช้เลยครับ

ภูเก็ตต้นปี เตรียมตัวกันไว้เลยครับพีน้อง

จริงแล้วมีหลายแมทช์ มาเที่ยวแข่งขันภาคอื่นกันได้นะครับ Grin Grin Grin เพื่อนๆเยอะ

มาเล่น Production กันก็ได้นะครับ ตอนนี้ปืน 15 นัดกำลัง อินเทรนด์

..... 15 นัดเริ่มใช้แมทซ์แรกที่ใหนเอ่ย...กะลังได้สั่งshadowมา ...ยัดได้เท่าเดิมอีก กำ....สงสัยไม่ขึ้น คาน แน่เรา....
sasavat
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 06:48:01 PM »

Australasia level 4 ...........ไปจัดที่  มาเลเหรอ Huh Huh Huh Huh

ใช่แล้ว  Grin Grin Grin

1 หมายความว่าเราไปจัดให้มาเลย์หรือครับ

2 ไปยังไงครับ บินไปลง KL แล้วนั่งรถต่อ หรือว่าบินไป Sing แล้วข้ามกลับมาฝั่งมาเลย์

1. สมาคมส่งนักกีฬาครับ ไม่ได้จัดแข่ง ที่ลงในปฎิทินก็เพราะเป็นกิจกรรมของสมาคม

2. คราวที่แล้วที่ไป Asean League 2005  บินไปลง KL แล้วต่อเครื่องภายในประเทศไป Johor Baru ถ้าจำไม่ผิดไป MAS ซึ่งก็สะดวกดี
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 06:49:21 PM »

สงสัยไม่ขึ้น คาน แน่เรา....

แต่งานแล้วไม่ใช่เหรอครับ ไม่ขึ้นคานหรอกกก Grin Grin Grin ล้อเล่นครับ

ไปหน้าแมทช์เพียบ สนุกกันครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:43:33 PM »

เป็น AirAsia จะ เปิด Route บินตรงไป Jo hor นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่า จะเริ่มบินเมื่อไหร่นะครับ

We can either find the way or make one.
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:59:25 PM »

เป็น AirAsia จะ เปิด Route บินตรงไป Jo hor นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่า จะเริ่มบินเมื่อไหร่นะครับ
[/color]

Air Asia ที่บินไป Malaysia ไม่แน่ใจนะครับเข้าอาจจะไม่ให้นำอาวุธขึ่นเครื่องนะครับ ถ้าจำไม่ผิดทาง
Air Asia เข้าไม่ยอมนะครับถ้าบินไป KL.
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 08:19:25 AM »

เริ่มใช้กฏนี้ในแมทช์แรกของปฏิทินเลยครับ ที่ลาว 17 ม.ค. 53 ครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 11:29:19 AM »

Australasia level 4 ...........ไปจัดที่  มาเลเหรอ Huh Huh Huh Huh

1 หมายความว่าเราไปจัดให้มาเลย์หรือครับ

2 ไปยังไงครับ บินไปลง KL แล้วนั่งรถต่อ หรือว่าบินไป Sing แล้วข้ามกลับมาฝั่งมาเลย์

1. สมาคมส่งนักกีฬาครับ ไม่ได้จัดแข่ง ที่ลงในปฎิทินก็เพราะเป็นกิจกรรมของสมาคม

2. คราวที่แล้วที่ไป Asean League 2005  บินไปลง KL แล้วต่อเครื่องภายในประเทศไป Johor Baru ถ้าจำไม่ผิดไป MAS ซึ่งก็สะดวกดี

ก๊นึกอยู่เหมือนกันครับ ว่าถ้าไปลง Sing แล้วข้ามมา Malay ถ้าจะยุ่งเรื่องปืนตายเลย

จริงๆนั่งรถก็น่าจะพอไหวนะครับ ราวๆ 350 โลเอง แต่ไม่รู้ว่าถนนและความยากลำบากในการขนปืนจะเป็นอย่างไร รู้สึกว่าโทษของการมีปืนคือประหารชีวิต
supercolt
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 10:32:27 AM »

[/quote]

ก๊นึกอยู่เหมือนกันครับ ว่าถ้าไปลง Sing แล้วข้ามมา Malay ถ้าจะยุ่งเรื่องปืนตายเลย

จริงๆนั่งรถก็น่าจะพอไหวนะครับ ราวๆ 350 โลเอง แต่ไม่รู้ว่าถนนและความยากลำบากในการขนปืนจะเป็นอย่างไร รู้สึกว่าโทษของการมีปืนคือประหารชีวิต แบร่

หัวเราะร่าน้ำตาริน    ....รับสารภาพก็ลดครึ่ง  โทษประหาร จากกระสุน 10 ก็จะเหลือแค่ 5 นัดเอง...อิอิ                ขำก๊าก   

w
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2009, 10:45:00 AM โดย supercolt » บันทึกการเข้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2009, 11:03:08 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน    ....รับสารภาพก็ลดครึ่ง  โทษประหาร จากกระสุน 10 ก็จะเหลือแค่ 5 นัดเอง...อิอิ                ขำก๊าก   
  w

นัดเดียวก็ไม่ไหวแล้วนี่เล่นตั้ง 10 นัด Grin Grin Grin  หรือลดครึ่งหนึ่งเปลี่ยนเป็นนั่งเก้าอี้ไฟฟ้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 06:40:37 PM »

ปรับปรุงตาราง 2010 ครับ

ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 07:20:57 PM »

asian league คราวที่แล้วเป็นการจัดร่วมกันระหว่าง มาเล กับ สิงคโปร์ครับ  ( MASIN LEVEL lll)

เป็นเพราะที่สิงคโปร์ไม่มีสนามรองรับแมทส์การแข่งขันที่เพียงพอ จึงต้องมาอาศัย สถานที่รัฐ โยโฮ

เห็น แมทธิวบอกว่าสนามพร้อมแล้วครับ 24 สนาม (คราวที่แล้วไปมีแค่ 10 ช่องยิง)

การเดินทางก็สายการบินไทย แล้วไปต่อ KL ไปยังโยโฮ บารู

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:44:13 AM »

[/color]

Air Asia ที่บินไป Malaysia ไม่แน่ใจนะครับเข้าอาจจะไม่ให้นำอาวุธขึ่นเครื่องนะครับ ถ้าจำไม่ผิดทาง
Air Asia เข้าไม่ยอมนะครับถ้าบินไป KL.

คงต้องตรวจสอบกันดีๆ ถ้าไป Macau ปรากฏว่าเอาปืนไปได้
แต่ถ้าเอาปืนเข้าที่ KL ไม่ได้นี่แย่เลย กะจะตรงจากเชียงใหม่ไป KL โดย Air Asia ครับ
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 05:19:34 PM »

มีแนวโน้มจะเปลี่ยนการคิดคะแนนต่างๆเป็น 3ใน4  4ใน6  หรือ5ใน6 หรือไม่ครับ ดูจากปีที่ผ่านมามีคนที่ยิงได้ครบทุกสนามไม่มากนัก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 09:59:38 AM »

มีแนวโน้มจะเปลี่ยนการคิดคะแนนต่างๆเป็น 3ใน4  4ใน6  หรือ5ใน6 หรือไม่ครับ ดูจากปีที่ผ่านมามีคนที่ยิงได้ครบทุกสนามไม่มากนัก

เสาร์นี้ถามดูได้ครับ  Grin Grin Grin

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์