COLT 1911 .38 SUPER หายากจัง

(1/2) > >>

sutteen_woy:
รบกวนถามพี่ๆหน่อยคับ  COLT 1911 .38 SUPER ตอนนี้ราคาเท่าไรครับ  ไมหายากจัง 

ขอบคุณครับ  ::014:: ::014::

ป้อมทอง พรานชุมไพร:
ลองค้นดูกระทู้  รวมพลคนใช้สามแปดซุปเปอร์ดูซิ

c.tong - รักในหลวง:
หาไม่ยากครับ หน้าซื้อ-ขาย หนังสือ อวป. มีอยู่เนื่องๆ ครับ

แต่ปืนที่สภาพดี และราคาเป็นกลาง นี่สิหายากมากกว่าครับ

ราคาที่ขายในหนังสือ อวป. มีตั้ง 50,000-80,000 บาท ครับ ( โคลท์ )

Ruk™-รักในหลวง:
   เป็นเพราะปัจจุบัน ร้านไม่สั่งปืนโคลท์ 9 มม.และ .38 super เข้ามาครับ จะหาได้ก็คิมเบอร์, บูล เอ็ม 5
หากต้องการหา ก็ต้องเป็นมือสอง
   ผมเคยไปซ้อมยิงที่สนามนวมินทร์ฯ ชลบุรี เห็นมีคนนำเอาโคลท์ .38 super มาซ้อมยิงที่ช่องข้างๆ เสียง
ดังกัดหูดีจัง
   ราคาโคลท์.38 super ตามสภาพครับ แต่ส่วนมากจะเห็นราคาหลักหมื่นกลางๆถึงหลักหมื่นปลายๆ แต่
บูล ตัวใหม่ เห็นขายมือสองถึง 125k ครับ(สภาพใหม่มากๆ)

Step&Time-รักในหลวง:
ผมเห็นที่ร้านปืนอนั.......
มีอยู่ 1 กระบอก(มือสอง)
สภาพสวยเลยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป