๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:03:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 374
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คลีนิคปืนลมและอะไหล่  (อ่าน 1096995 ครั้ง)
123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #960 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:06:10 AM »

ของนอกมันเนียนจริงๆ

โอริงนะ ฮิฮิ555 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #961 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:11:38 AM »

ผมว่าอะไหล่ที่ทำส่งไปให้คงไมพอกับความต้องการแล้วละครับ ท่านดุก

ใช้ครับอย่างน้อยต้องมีประมาณ 50 ชุดครับ แบบของใครมีปัญหา (เสีย) ก็ไม่ต้องรอสั่งวันนี้พรุ่งนี้ถึงครับ ไหว้
พี่ครับหัวต่อด้านบนเอามาแปลงกับน้องAA S410แบบฮัดซานได้ใหมครับ ไหว้

แบบนี้ไม่รับสั่งทำนะครับ  พร้อมเมื่อไหร่จะ PM ไปถามครับผม
  มาววววววววว  แล้วชอบโชว์ ถูกจุดไม่ได้ ฮิฮิ5555

ผมว่าเอาเจ้านี่ไปประกบจะหล่อกว่านี้อีกหลายเลยนะครับพี่ดุก  คิก คิก คิก คิก

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #962 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:12:03 AM »

อูยย์.....รุ่นสองนี่สวยจัง เยี่ยม
พร้อมเมื่อไร PM มาหาผมด้วยนะครับพี่
แต่ถ้าพร้อมเร็วๆ เดี่ยวจะช่วยเชียร์ให้หงส์ แซงขึ้นเป็นอันดับสามเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

น้องต้นก็ถอดหัวจุกเติมลมจากเจ้าฮัทซานมาใส่น้องสุดสวยก็จบเรื่องแล้วครับ เอาสลับกันเลยมันเกลียวเข้ากันได้อยู่แล้ว อิอิ จะได้ไม่ต้องรอพี่ดุกคิวว่าง
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #963 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:13:19 AM »

ผมว่าอะไหล่ที่ทำส่งไปให้คงไมพอกับความต้องการแล้วละครับ ท่านดุก

ใช้ครับอย่างน้อยต้องมีประมาณ 50 ชุดครับ แบบของใครมีปัญหา (เสีย) ก็ไม่ต้องรอสั่งวันนี้พรุ่งนี้ถึงครับ ไหว้
พี่ครับหัวต่อด้านบนเอามาแปลงกับน้องAA S410แบบฮัดซานได้ใหมครับ ไหว้

แบบนี้ไม่รับสั่งทำนะครับ  พร้อมเมื่อไหร่จะ PM ไปถามครับผม
  มาววววววววว  แล้วชอบโชว์ ถูกจุดไม่ได้ ฮิฮิ5555

ผมว่าเอาเจ้านี่ไปประกบจะหล่อกว่านี้อีกหลายเลยนะครับพี่ดุก  คิก คิก คิก คิก

ไปขุดมาจากไหนครับท่าน komatsu เกจแบบนี้
army555
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #964 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:19:07 AM »

อูยย์.....รุ่นสองนี่สวยจัง เยี่ยม
พร้อมเมื่อไร PM มาหาผมด้วยนะครับพี่
แต่ถ้าพร้อมเร็วๆ เดี่ยวจะช่วยเชียร์ให้หงส์ แซงขึ้นเป็นอันดับสามเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย ไหว้

น้องต้นก็ถอดหัวจุกเติมลมจากเจ้าฮัทซานมาใส่น้องสุดสวยก็จบเรื่องแล้วครับ เอาสลับกันเลยมันเกลียวเข้ากันได้อยู่แล้ว อิอิ จะได้ไม่ต้องรอพี่ดุกคิวว่าง

ไม่กล้าครับพี่ เดี่ยวฮัทซาน มันงอนครับ
แล้วของพี่ดุกทำสวยกว่าของนอกด้วย (แอบชมหน่อย เผื่อได้เร็วขึ้น  น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้)
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #965 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:25:51 AM »

ไปขุดมาจากไหนครับท่าน komatsu เกจแบบนี้
ก็แถวนอกเมือง  เยาะเย้ย เยาะเย้ย ตามประสาคนชอบเที่ยวไปเรื่อยครับพี่ทศ  ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #966 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:27:09 AM »

อัพรายชื่อผู้สั่งสายครับ
1 konputhai        1 ชุด
2 titan08            1 ชุด
3 rt56                 2 ชุด
4 suksan1           1 ชุด
5 korn_               1 ชุด
6 mingmongkon  1 ชุด
7 coko                 2 ชุด
8 KYUSUKE30      1 ชุด
9 TrophyX            1 ชุด
10 suchi                1 ชุด
11 TONG09           2 ชุด
12 Ratchakarn      2 ชุด
13 bee3344          1 ชุด
14 Wanich/Soong  1 ชุด
15 sakda m41       1 ชุด
16 Raipin Paiwan   1  ชุด
17 vornus             1ชุด
18 anupunt           1 ชุด
พี่อู๋ครับไม่ทราบว่าผมยกเลิกการจองทันไหมครับ

เนื่องจากผมพบเทคนิคการใช้ปั้มลมแบบไม่ให้เกิดน้ำได้แล้วครับ โดยการเติมลมครั้งละ50-70bar จึงคิดว่าไม่จำเป็นต้องใช้ถังลมอีก

ถ้าไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับยินดีรับสินค้าครับ

แต่ถ้ายังยกเลิกทันผมก็ยินดีสมทบทุนเข้าชมรมในส่วนต่างครับ  ไหว้

ต้องขอโทษพี่ดุกอย่างมากครับ ที่ผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา เนื่องจากงบทำท่าจะบานปลายครับ อะไรที่ไม่จำเป็นตัดได้ก็พยายามจะไม่ซื้อเพิ่มครับ

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #967 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:29:55 AM »

ชุดสายจะได้ประมาณเมื่อไหร่ครับ
ตอนนี้ผมทำการสั่งสายไปแล้วครับ
คาดว่าประมาณ 15 นี้ ครับ   ไหว้
ยุ่งกับการผลิตสายมากเลยนะครับคุณอู๋ ไม่เห็นค่อยเข้ามาตอบกระทู้เหมือนเมื่อก่อน หรือยุ่งอยู่กับการยิงทดสอบน้อง AA
คนที่ยุ่งสุดๆน่าจะเป็นพี่ดุกครับ  คิก คิก
พอดีช่วงนี้ผมอยู่ ตจว. ครับพี่ศักดา ไม่มีเวลาได้เหนี่ยวเลยน้อง AA เลยครับ
วันก่อนกลับบ้านไปยิงลูกซุเปอร์โดม ประแรงดันระดับ 3 ระยะยิง 35 เมตร Angry Angry
ยิงหมดไปตลับนึง สุนัขไม่รับประทานครับ เต็มที่ได้แค่ลูกมะนาวครับ ยี๊ ยี๊

น้องแม่นกว่าพี่อู๋อีกครับพี่ ผมได้ตั้งผลส้มแหนะคร้าบบบบบ 5555+ ขำก๊าก
แหมพี่อุส่าถ่อมตัวแล้วนะ
น้องเต้ยมาถ่อมตัวกว่าอีก
ที่จริงกลุ่มส่วนใหญ่ที่ยิงได้อยู่ประมาณ สมเช้งเลยครับ
คิดๆไปแล้วเหมือนเอากระสุนไปหว่านเล่นเลย  แบร่ แบร่
ระดับมือไรเฟิลยังต้องรีบเอาซุปเปอร์โดมที่มีอยู่ในคลังแสงออกมาระบายเลยครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่ครับมีกี่สลับครับ และค่าเสียหาเท่าไรครับ

พอดีน้องASผมกินจุครับ ณ.วันนี้กินไป2ตลับกว่าๆแล้วครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แต่ผมว่าrwsในระยะต่ำกว่า30เมตรนี่ก็ยิงได้นะครับ หรือว่าไม้บีชจะแม่กว่าวอลนัดนะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก สนใจแลกเปลี่ยนพานท้ายได้นะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ยังไงpmหรือโทรบอกด้วยนะครับพี่

ไปตั้งแต่10 นาทีแรกแล้วครับคุณแซม
เดี๋ยวผมขอถาม เจ้าของลูกดูก่อนครับว่าส่วนที่เหลือยังจะปล่อยอีกหรือเปล่า Grin
เอาไวว้ให้น้องซ้อมมือดีกว่าพี่ สงสารน้อง

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
coko
Sr. Member

คะแนน 287

« ตอบ #968 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:31:02 AM »

นั้นแน่เวอร์ชั่น 2 เผยโฉมออกมาแล้ว  พร้อมเมื่อไรบอกผมด้วยนะพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #969 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:35:02 AM »

ได้ครับคุณแซม Grin

อัพรายชื่อผู้สั่งสายครับ
1 konputhai        1 ชุด
2 titan08             1 ชุด
3 rt56                  2 ชุด
4 suksan1            1 ชุด
5 korn_                1 ชุด
6 mingmongkon   1 ชุด
7 coko                  2 ชุด
8 KYUSUKE30       1 ชุด
9 TrophyX             1 ชุด
10 suchi                 1 ชุด
11 TONG09            2 ชุด
12 Ratchakarn       2 ชุด
13 bee3344           1 ชุด
14 Wanich/Soong  1 ชุด
15 sakda m41        1 ชุด
16 POM_PHIMAI     1 ชุด
17 vornus              1ชุด
18 anupunt            1 ชุด

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #970 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 02:13:46 AM »

ของนอกมันเนียนจริงๆ

โอริงนะ ฮิฮิ555 ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ผมสนใจเจ้าโอริงสีเขียวนี่แหละครับ Grinซื้อที่ไหนครับบบบบ

นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #971 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 03:04:21 AM »

พี่อู๋ครับไม่ทราบว่าผมยกเลิกการจองทันไหมครับ

เนื่องจากผมพบเทคนิคการใช้ปั้มลมแบบไม่ให้เกิดน้ำได้แล้วครับ โดยการเติมลมครั้งละ50-70bar จึงคิดว่าไม่จำเป็นต้องใช้ถังลมอีก

ถ้าไม่ทันก็ไม่เป็นไรครับยินดีรับสินค้าครับ

แต่ถ้ายังยกเลิกทันผมก็ยินดีสมทบทุนเข้าชมรมในส่วนต่างครับ  ไหว้

ต้องขอโทษพี่ดุกอย่างมากครับ ที่ผมเปลี่ยนไปเปลี่ยนมา เนื่องจากงบทำท่าจะบานปลายครับ อะไรที่ไม่จำเป็นตัดได้ก็พยายามจะไม่ซื้อเพิ่มครับ
[/quote]

เคยอ่านเจอ อยู่กระทู้หนีงจำไม่ได้แล้วว่าใคร คิดออกแบบแก้ไขข้อด้อยของเจ้าแฮนปั้มHatsan เกียวกับที่ดักความชื้น ที่มันไม่สามารถดักความชื้นในอากาศได้ร้อยเปอณเซ็น ทำให้คุณรพิน พบน้ำในห้องลม พี่ดุกเองก็เคยคิดแก้ไข ยังไงเรื่องนี้ขอฝากพี่ดุกด้วยนะครับ เชื่อว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคน และตัวผมด้วยที่กำลังคิดจะซื้อแฮนปั้ม ไหว้

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

« ตอบ #972 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 06:17:24 AM »

เคยอ่านเจอ อยู่กระทู้หนีงจำไม่ได้แล้วว่าใคร คิดออกแบบแก้ไขข้อด้อยของเจ้าแฮนปั้มHatsan เกียวกับที่ดักความชื้น ที่มันไม่สามารถดักความชื้นในอากาศได้ร้อยเปอณเซ็น ทำให้คุณรพิน พบน้ำในห้องลม พี่ดุกเองก็เคยคิดแก้ไข ยังไงเรื่องนี้ขอฝากพี่ดุกด้วยนะครับ เชื่อว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคน และตัวผมด้วยที่กำลังคิดจะซื้อแฮนปั้ม ไหว้
[/quote]

ถ้าใช้แฮนด์ปั๊มเพื่อเป็นการ ท๊อปอัฟเพรสเชอร์ ปัญหาเรื่องความชื้นจะมีน้อยครับ
แต่ถ้าใช้แฮนด์ปั๊มเป็นตัวหลักในการเติมลม ผมขอแนะนำว่าก่อนซื้อควรจะหาลองขย่มของจริงซัก 3 เที่ยว ตกใจ ตกใจ
แล้วจึงค่อยตัดสินใจซื้อครับ  ขอลองของพี่มนตรีก็ได้ครับถือโอกาศนี้ได้นัดเจอเพื่อนๆในเว๊บด้วยครับ Grin

sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #973 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 06:21:43 AM »

การจะเกิดน้ำในการอัดอากาศมีปัจจัยองค์ประกอบร่วมกัน
1. ปริมาณอากาศ
2. แรงดัน

ทั้งสองอย่างต้องอยู่ด้วยกันจึงจะเกิดน้ำ
อย่างที่คุณ komatsu บอกมาก็ถูกต้องเพราะสุบลมอัดอากาศเพิ่มขึ้นอีกในปริมาณน้อย
แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าไม่มี   คงจะมีแต่มีน้อยลง

rt56
ความฝันถึงจะเรื่องเล็กแค่ไหน ก็มีคุณค่าเสมอสำหรับผู้เป็นเจ้าของ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 147

« ตอบ #974 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 07:31:29 AM »

ต้องขอโทษ คุณ นพ ด้วยครับผมมันเข้าใจอยาก แบบว่าออกบื้อๆ
  อันนี้เค้าสั่งแบบพิเศษครับ
  รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายแล้ว ส่วนหนึ่งสมทบทุนชมรมครับ  จ่ายมาซะ ฮิฮิ

อ้าวววว จิ้มผิดว่ะ  เอาใหม่ใจเย็นๆคุณ นพ

สำหรับมือปืนพ่อลูกอ่อน ครับผม5555

สวยมากครับพี่ ขอบคุณครับ ไว้ผมโทรไปคุยอีกทีนะครับ
ป.ล.กลมๆแดงๆ ค่าเสียหายครับ

ไม่มีใครดีไปหมดทุกอย่างจนหาที่ติไม่ได้ แต่ก็ไม่มีใครเลวไปหมดทุกอย่างจนหาที่ชมไม่ได้เช่นเดียวกัน
คนบางคนไม่เคยคิดที่จะปลูก"ต้นประโยชน์" แต่ทำไมถึงเอาเปรียบผู้อื่นด้วยการจ้องคอยแต่จะเก็บเกี่ยว "ผลประโยชน์"
การขอที่ไม่ต้องละอาย คือการขอโทษ การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไรเลย คือการให้อภัย
หน้า: 1 ... 62 63 64 [65] 66 67 68 ... 374
  พิมพ์