๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 08:47:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 374
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คลีนิคปืนลมและอะไหล่  (อ่าน 1101177 ครั้ง)
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #765 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:27:58 PM »

จัดปาย............เลยพี่

ตอนนี้น้องขอซ้อม 20-30 เมตร ศูนย์เปิด ใช้ข้อศอกท้าวโต๊ะบ้าง นั่งท้าวเข่าบ้าง (เป้าเป็น ตูดกรป๋องกาแฟเบอร์ดี้ เส้นศูนย์กลาง 2 นิ้วพอดี ) อย่างขมักเขม้นครับ หมดไป3ตลับแล้ว วันละ 5 โม่เป็นอย่างต่ำ เวลายิงรู้สึกได้อารมณ์กว่าพาดแท่นเยอะครับพี่ แต่ยืนยิงได้อยู่ 20 เมตรครับ ประมาณว่าต้องโดน 3ใน5 นัด..

พอถอดกล้องออกแล้วรู้สึกถือปืนกระชับขึ้นเลย อาจจะเป็นเพราะสต็อกของผมเป็นพลาสติกเลยเบากว่าไม้เป็นแน่ครับ

เวลายิงเอาสำลีอุดหูด้วยล่ะ เป็นห่วงนะเนี้ยะ...จริงๆนะจ้ะเสือหน่อง คิก คิก คิก คิก

มีที่อุดของลูกซองอยู่ครับพี่ตุ๊    แต่ผมสังเกตุว่า ถ้ายิงเองไม่ค่อยดังครับ แต่ถ้าใกล้กับปากกระบอกปืนนี่หูอื้อจริงๆนะพี่ บ้างทีตกใจเลยครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
AJ_6080
Hero Member

คะแนน 1600

« ตอบ #766 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:29:31 PM »

คุณตุ๊ปืนเสร็จหรือยังครับท่าเสร็จแล้วขอชมหน่อยนะครับว่าจะงามแค่ไหนครับ หลงรัก
ลงรอบสองแล้วครับพี่ รอบแรกขี้เหร่สุดๆ ใจเสียเลย รอบสองเริ่มงามแล้วครับ
เดี๋ยวเก็บอีกรอบน่าจะอยู่ครับ ใครคิดจะเล่นกับยูรีเทนนี่ต้องใจเย็นมากๆครับ(ซึ่งไม่ใช่ผม) คิก คิก
รอบละสามวันครับกว่ามันจะแห้ง หัวเราะร่าน้ำตาริน

โหกว่าจะได้ชมสงใสหลายวันเลยนะครับยังไงเสร็จแล้วผมว่าเอามาลองสนาม 50 เมตรราชนาวีเลยดีกว่าครับ Cheesy
ใด้เลยพี่มนตรีตอนนี้ผมอยากลงสนามห้าสิบเมตรมากๆ มันคาใจ คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊ากเสร็จวันไหนบอกเลยครับอยากลอง50เมตรเหมือนกันครับ

คอนเฟิร์มๆๆๆ ครับ

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #767 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:34:23 PM »

ใด้เลยพี่น้อง ถ้าพร้อมเดี๋ยวจะมาแจ้งหน้าบอร์ดเลย
แต่ตอนนี้ขอจัดการกับงานที่แอบหนีไปรับปืนกับไปมีทติ้งก่อน
ตรึมเลย ไม่ใด้ลุกมากินข้าวกลางวันมาสามวันแล้ว กินแต่มาม่าแห้งๆกรอบๆไม่ใด้ต้มด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #768 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:35:42 PM »

ใด้เลยพี่น้อง ถ้าพร้อมเดี๋ยวจะมาแจ้งหน้าบอร์ดเลย
แต่ตอนนี้ขอจัดการกับงานที่แอบหนีไปรับปืนกับไปมีทติ้งก่อน
ตรึมเลย ไม่ใด้ลุกมากินข้าวกลางวันมาสามวันแล้ว กินแต่มาม่าแห้งๆกรอบๆไม่ใด้ต้มด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊ากผอมแน่ครับ คิก คิก คิก คิก

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #769 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:50:16 PM »

ข้าวกลางวันได้กินครับแต่ไม่ได้นอนกลางวันครับ นึกว่าเราจะโดดงานคนเดียวเสียอีก ฮิฮิ คราวหน้าขอช่วงเช้าหน่อยครับ แค่ตั้งกล้องก็ครึ่งวันแล้ว
Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #770 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:54:23 PM »

ข้าวกลางวันได้กินครับแต่ไม่ได้นอนกลางวันครับ นึกว่าเราจะโดดงานคนเดียวเสียอีก ฮิฮิ คราวหน้าขอช่วงเช้าหน่อยครับ แค่ตั้งกล้องก็ครึ่งวันแล้ว
เจ้าภาพบางบ่อ ไปขออนุญาต อ.บ.ต เค้ารึยัง เดี๋ยวจะไปตั้งกล้องตีห้าเลย;D ไหว้

AJ_6080
Hero Member

คะแนน 1600

« ตอบ #771 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 11:59:41 PM »

เจ้าภาพบางบ่อ ไปขออนุญาต อ.บ.ต เค้ารึยัง เดี๋ยวจะไปตั้งกล้องตีห้าเลย;D ไหว้

ได้ยินพี่ดุกบอกว่า แถวๆบ้านกำนัน เป้าเคลื่อนที่บินได้เยอะพอควรครับ...แบ็คสต็อบปลอดภัยด้วย ด้านหลังเป็นทุ่งกว้างยาวเลย...

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #772 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:08:12 AM »

ผมว่าช่วงนี้พี่มนตรีหยุดซื้อปืนซักพัก แล้วไปหาซื้อที่ซัก20ไร่ เปิดสนามปืนลมดีกว่า Grin
พวกเรานี่มันน่าสงสารจริงๆ ไปไหนไม่ค่อยมีใครเขาจะต้อนรับ เซ็งเป็ด อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #773 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:23:17 AM »

ผมว่าช่วงนี้พี่มนตรีหยุดซื้อปืนซักพัก แล้วไปหาซื้อที่ซัก20ไร่ เปิดสนามปืนลมดีกว่า Grin
พวกเรานี่มันน่าสงสารจริงๆ ไปไหนไม่ค่อยมีใครเขาจะต้อนรับ เซ็งเป็ด อ๋อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

55555ก็พวกเรามันประเภทไปใช้สถานที่เค้าอย่างเดียวนี่ครับอิอิทีหลังไปยิงปืนอัดลมแล้วก็ซื้อลูกลูกซองหรือลูก .45 เค้ามาทำเป้าปืนอัดลมซักคนละกล่องซิครับที่หลังจะได้ไม่มาคอยบ่นอีกครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #774 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:26:28 AM »

ค่าเข้าใช้สนามก็เก็บไปแล้ว ยังจะมาบ่นอีก
55555ก็พวกเรามันประเภทไปใช้สถานที่เค้าอย่างเดียวนี่ครับอิอิทีหลังไปยิงปืนอัดลมแล้วก็ซื้อลูกลูกซองหรือลูก .45 เค้ามาทำเป้าปืนอัดลมซักคนละกล่องซิครับที่หลังจะได้ไม่มาคอยบ่นอีกครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

123 dog-dog
Hero Member

คะแนน 1138

« ตอบ #775 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:32:26 AM »

ได้ยินพี่ดุกบอกว่า แถวๆบ้านกำนัน เป้าเคลื่อนที่บินได้เยอะพอควรครับ...แบ็คสต็อบปลอดภัยด้วย ด้านหลังเป็นทุ่งกว้างยาวเลย...

อ.บ.ต.  บ้านกำนัน แถวบ้านไม่มี ป.ห. อยู่แล้วครับ หัวคะแนนขอไม่ได้คราวหน้าไม่ต้องมาขอคะแนนเสียงนะ ฮิฮิ

คิดอยู่เหมือนกันถ้าถูกหวยจะซื้อที่ซัก20ไร่ ทำสนามปืนลมอย่างเดียวปืนดินขับห้ามเข้ายังแค้นสนามบางบัวบานอยู่เลย แต่ตอนนี้ขอเช่ากำนันก่อน5566
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #776 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:35:40 AM »

แล้วไปซุ่มอยู่ที่ไหนมาครับพี่ดุก นึกว่าหลับไปซะแล้ว คิก คิก คิก คิก

Dunk
Moderator
Hero Member

คะแนน 1657

« ตอบ #777 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:36:55 AM »

จุ้จุ้..อย่าออกอากาศเยอะเลยนะจ้ะพี่ดุก
แต่ว่าเรื่องสนามหนับหนุนเต็มที่เลย เอาที่ที่พิทซ่าส่งถึงด้วยนะพี่ คิก คิก คิก คิก Grin

montri.7
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #778 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:39:02 AM »

จุ้จุ้..อย่าออกอากาศเยอะเลยนะจ้ะพี่ดุก
แต่ว่าเรื่องสนามหนับหนุนเต็มที่เลย เอาที่ที่พิทซ่าส่งถึงด้วยนะพี่ คิก คิก คิก คิก Grin

เห็นด้วยเลยครับไม่งันคงจะยิงกันไม่ค่อยแม่นเป็นแน่ครับ คิก คิก คิก คิก

TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #779 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 12:39:03 AM »

มีที่ดิน 8 ไร่แถวโคราช ไม่อยากมาเช่าทำสนามปืนลมบ้างเหรอครับ ทำเป็สนามของทางชมรมไปด้วยเลย ที่ดินแม่ยายคุณสิทธาไงครับ ไม่ได้ทำอะไรมีแต่ไม้ยูคากับงูเหลือมยักษ์อยู่แถวนั้น ไปยิงปืนสักพักงูก็อยู่ไม่ได้แล้วเผ่นหนีหมด
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 374
  พิมพ์