คลีนิคปืนลมและอะไหล่

<< < (2/1121) > >>

TrophyX:
ขอออกตัวก่อนนะครับว่า ซ่อมปืนอัดลมมาก็ไม่กี่กระบอกครับ และส่วนมากเป็นปืนสปริง ไม่เคยซ่อมปืนอัดลมแบบอื่นๆ ครับ แต่พอจะมีความรู้เรื่องปืนอัดลมบ้างเล็กน้อย และมีแนวความคิดที่จะประดิษฐ์ปืนอัดลม PCP ใช้เองด้วยซ้ำ แต่ก็มาจุดประกายเจ้าน้องสุดสวย โหด โคตะระแม่น เสียก่อน ปัญหาใดพอจะวิเคราะห์ได้ พอจะแก้ไขได้ พอจะซ่อมแซมได้ก็จะดำเนินการให้ ถ้าไม่มีอะไหล่ก็จะใช้บริการท่าน 123DD เพื่อช่วยดำเนินการให้ในลำดับต่อไปครับ

vornus@รักประเทศไทย@รักในหลวง:
อ้างจาก: TrophyX ที่ พฤศจิกายน 04, 2009, 02:18:06 PM

ขอออกตัวก่อนนะครับว่า ซ่อมปืนอัดลมมาก็ไม่กี่กระบอกครับ และส่วนมากเป็นปืนสปริง ไม่เคยซ่อมปืนอัดลมแบบอื่นๆ ครับ แต่พอจะมีความรู้เรื่องปืนอัดลมบ้างเล็กน้อย และมีแนวความคิดที่จะประดิษฐ์ปืนอัดลม PCP ใช้เองด้วยซ้ำ แต่ก็มาจุดประกายเจ้าน้องสุดสวย โหด โคตะระแม่น เสียก่อน ปัญหาใดพอจะวิเคราะห์ได้ พอจะแก้ไขได้ พอจะซ่อมแซมได้ก็จะดำเนินการให้ ถ้าไม่มีอะไหล่ก็จะใช้บริการท่าน 123DD เพื่อช่วยดำเนินการให้ในลำดับต่อไปครับ

+1 ให้อีกครับ

Rapin paiwan:
อ้างจาก: TrophyX ที่ พฤศจิกายน 04, 2009, 02:18:06 PM

ผมว่าถ้าพี่ทศ จับมือกับพี่123DDร่วมกันทำปืนแล้วหละก็ปืนออกมาฝรั่งอายครับ เพราะดูจากแมคที่เห็นแล้วเนียนมากๆ "ฝรั่งอาย"จริงๆครับ นิยามได้ถึงคำว่า "มืออาชีพครับ" แต่อย่างทำลืมเผื่อผมด้วยนะครับ
ส่วนมุมนี้นี่มีประโยชสุดๆครับ ::002:: เพราเราซื้อปืนไม่ใช่หลักพันกระบอกละหลายหมื่น ซื้อทีก็กะใช้ยาวๆ พอใช้ยาวๆก้ต้องมีพังเป็นเรื่องปกติ ถ้ามีมุมตรงนี้มาช่วยเหลือกันแล้วก็อุ่นใจครับพี่ๆ และที่ผมตัดสินใจซื้อตามพวกพี่ๆก็เหตุผลนี้เป็นหลักครับ ::014::

montri.7:
กระทู้นี้เยียมจริงๆเลยครับแบบนี้ต้อง+ครับ

123 dog-dog:
  เข้ามาพอดีเลยครับว่างเมื่อไรก็มาเอางานที่สั่งไว้นะครับเสร็จแล้ว!! เห็นรูปแล้วไม่ต้องกังวลนะครับ ว่ามันจะรับแรงดันถึง200บาร์หรือเปล่าว่ะ  ::009:: ถ้ารับไม่ได้ คุณมนตรีก็รับไปละกันครับ ฮิฮิ5566  ::005:: ล้อเล่นน่า มันก็แค่ปั๊มมือครับ รับได้อยู่แล้ว วัสดุไม่มีครับลองเอาไปใช้ดูก่อนนะครับ

รูปนี้กำลังหาโอริงอยู่ครับ ลืมไปยังไม่เสร็จนี่หว่า

รูปแดงบ้างไม่แดงบ้างครับแต่ตัวเดียวอันเดียวครับ 5566

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว