คลีนิคปืนลมและอะไหล่

<< < (1117/1121) > >>

montri.7:
ลองติดต่อเจ้าของกระทู้ดูครับ 123 dog-dog แกช่วยได้

นะครับ:
อ้างจาก: หมีอ้วน ที่ กุมภาพันธ์ 22, 2016, 02:31:03 PM

สวัสดีครับ  มีเรื่องปรึกษาครับ  ปืน aa410 TDR  เวลายิงแล้วมีลมออกมาตีหน้าครับ  พึ่งจะเป็น ยิงไปสาสตลับครับ
ไม่ทราบว่ารั่วอะไร ตรงใหน  เสียงปืนก็เปลี่ยนไปด้วยครับ

:D โอริงในลำกล้องหลุดหายไปแล้วครับ น่าจะเผลอยิงขณะแกนดันลูกยังอยู่นอกลำกล้องครับ แก้ไขเบื่องต้นหาโอริงเล็กๆยัดเข้าไปให้เข้าร่องภายในลำกล้องแต่ต้องขนาดเท่าของเดิมจริงๆ ถ้าหาขนาดไม่ได้ให้นายห้างสั่งให้ครับ สั่งเผื่อผมด้วย555 ::002::

หมีอ้วน:
ตรวจสอบแล้วโอริงสีดำยังอยู่ครับ

surapapb:
อยากหาอะไหล่ของอันชูตส์ แมท 250 ไม่ทราบจะหาได้ที่ไหนบ้างครับ ที่เป็นยางเปื่อยหมดแล้วทุกชิ้นเลยครับ แหวนโลหะที่ลูกสูบก็หักครับเพราะความซน รบกวนท่านสมาชิกท่านใดทราบช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูง

montri.7:
อ้างจาก: surapapb ที่ เมษายน 02, 2016, 02:57:19 AM

อยากหาอะไหล่ของอันชูตส์ แมท 250 ไม่ทราบจะหาได้ที่ไหนบ้างครับ ที่เป็นยางเปื่อยหมดแล้วทุกชิ้นเลยครับ แหวนโลหะที่ลูกสูบก็หักครับเพราะความซน รบกวนท่านสมาชิกท่านใดทราบช่วยแจ้งด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณอย่างสูง

ลองติดต่อนายช่างชมรมเจ้าของกระทู้นี้เลยครับคุณ 123 dog-dog น่าจะช่วยได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว