คลีนิคปืนลมและอะไหล่

<< < (1113/1121) > >>

kopv:
เกรงว่าจะเอาตัวอย่างไปให้ดูไม่ได้ครับเพราะที่เจ้าของเค้าเอามาให้ดู มันไม่มีสปริงตัวอย่างครับ
มีแต่ตัวปืนกับลูกสูบที่หัวเป็นหนังอัด แค่นี้นเองครับสปริงไม่มี

oneauto:
ขอนุญาติครับ ท่านใดพอจะมีไกเดิมของ aa s510 ปล่อยให้ผมบ้างครับ สีดำนะครับ

123 dog-dog:
อ้างจาก: 123 dog-dog ที่ ธันวาคม 15, 2013, 09:55:22 PM

อ้างจาก: 123 dog-dog ที่ ธันวาคม 11, 2013, 10:23:54 PM

งัดขึ้นมาก็เอาซะหน่อย
เกรงใจพ่อเลี้ยงครับ  มันต้องไปพร้อมๆกัน  อย่างที่ว่าปัญหาซ่อมมันตามมาเรื่อยๆ FWB65 ก.ป. นี้ซ่อมเสร็จประกอบเรียบร้อย แต่ยิงดูความแรงไม่มีซะเลย
    รื้อออกมาดูใหม่  สังเกตุเห็นแหวนอัดมันแปลกๆเอาแว่นขยายมาส่องดู  ดูแล้วแหวนมันเมดอินไทยชัดๆ

ได้มาแล้วครับ แหวนอัดเมดนอก

หัวลูกสูบต้องแบบนี้ครับ..เจ้าของเดิมทำสะ...ปืนแชมป์หมดสภาพเลย  5566

นะครับ:
+1 ครับพี่ดุก...หาสิ่งประดิษฐ์ใหม่ๆมาโชว์บ้างนะครับ..คนทั่วประเทศรอชมอยู่ครับ..1377กระบอกไหนที่เจาะหัวน้องหนูวันนั้นขอชมหน่อยทำไมแม่นจัง ::002:: ::002:: ::002:: :VOV:

Motaka:
ไม่แพง ของก๊อป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว