คลีนิคปืนลมและอะไหล่

<< < (1112/1121) > >>

MAGNUM-60:
ใจคอจะออกแรงแค่เหนี่ยวไกปืนกันอย่างเดียวเลยหรือท่าน  ด้านหน้าก็พาดหมอน ด้านหลังหนุนด้วยเกลียว  ไม่คิดที่จะโอบ อุ้ม ประคัสบ ประคองมันขึ้นมา บรรจงเหนี่ยวไกอย่างช้าๆ แล้วเล็งยิงไปยังเป้าหมายกันเลยหรือครับ  ผมเป็นปืนผมน้อยใจแย่เลย  เจ้านายเขาไม่อยากแนบชิดกับเราเลยหรือนี่  :~)  :~)  :~)

Bigfarmer:
แหม......เค้าถนุถนอมหรอกครับน้า   กลางคืนตอนอยู่ที่บ้าน เค้าอาจจะนอนกอด ลูบๆคลำๆ ทุกคืนก็ได้  น้าไม่รู้หร๊อก

MAGNUM-60:
อ้างจาก: Bigfarmer ที่ ตุลาคม 12, 2014, 08:00:53 PM

แหม......เค้าถนุถนอมหรอกครับน้า   กลางคืนตอนอยู่ที่บ้าน เค้าอาจจะนอนกอด ลูบๆคลำๆ ทุกคืนก็ได้  น้าไม่รู้หร๊อก

เออ..ไช่  เพราะว่าตอนนั้น น้าคงหลับไปแล้ว 5555

kopv:
อ้างจาก: montri.7 ที่ กันยายน 24, 2011, 08:19:37 PM

อ้างจาก: tui086 ที่ กันยายน 24, 2011, 07:47:28 PM

วันนี้ เอารูปรวมๆ มาให้ดูครับ..เปลี่ยนสปริงใหม่ ให้กับ m65 ครับ...กลัวไม่แรง เดี๋ยวสู้ของนายช่างไม่ได้....เลยสั่งสปริงใหม่มาครับ..เห็นความยาวเทียบกับของเดิมแล้ว..งง ครับ.. ต่างกัน ตั้ง 2 นิ้ว...พอเปลี่ยนเสร็จ..ง้างแล้วไม่ค้าง..ซ่อมไปซ่อมมา..กางเกงขาด เลือดซิบๆ...รื้อไปรื้อมา..ยิงได้เหมือนเดิมแล้วครับ..แต่แรงกว่าเดิม..นิดนึง.ครับ....

เปรียบเทียบความยาวสปริงอันเดิม สองอัน กับอันใหม่ ครับ..

ดูแล้วสปิงของคุณตุ้ยมันหดไปเยอะเหมือนกันนะครับ ::008::

รบกวนสบถาม สปริง สั้นแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

AJ_6080:
อ้างจาก: kopv ที่ กรกฎาคม 12, 2015, 06:46:58 PM

อ้างจาก: montri.7 ที่ กันยายน 24, 2011, 08:19:37 PM

อ้างจาก: tui086 ที่ กันยายน 24, 2011, 07:47:28 PM

วันนี้ เอารูปรวมๆ มาให้ดูครับ..เปลี่ยนสปริงใหม่ ให้กับ m65 ครับ...กลัวไม่แรง เดี๋ยวสู้ของนายช่างไม่ได้....เลยสั่งสปริงใหม่มาครับ..เห็นความยาวเทียบกับของเดิมแล้ว..งง ครับ.. ต่างกัน ตั้ง 2 นิ้ว...พอเปลี่ยนเสร็จ..ง้างแล้วไม่ค้าง..ซ่อมไปซ่อมมา..กางเกงขาด เลือดซิบๆ...รื้อไปรื้อมา..ยิงได้เหมือนเดิมแล้วครับ..แต่แรงกว่าเดิม..นิดนึง.ครับ....

เปรียบเทียบความยาวสปริงอันเดิม สองอัน กับอันใหม่ ครับ..

ดูแล้วสปิงของคุณตุ้ยมันหดไปเยอะเหมือนกันนะครับ ::008::

รบกวนสบถาม สปริง สั้นแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ

สอบถามนายช่างชมรมมาให้ครับ (นายช่างชมรมลืมพาสเวิร์ดเว็บเข้ามาตอบไม่ได้  ::006:: ::006::)

ลองเอาตัวอย่างไปสอบถามดูที่ พี่พยงค์ที่สนามยิงปืนหัวหมากดูครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว