คลีนิคปืนลมและอะไหล่

<< < (1107/1121) > >>

MAGNUM-60:
อ้างจาก: Motaka ที่ มิถุนายน 21, 2014, 11:47:34 PM

ด่าแม่ด้วยอะครับ บอกว่าจะเอาตำรวจมาจับ ผมก็ไม่รู้จักมัน เมียบอกว่าอยู่บ้านถัดไปสองหลังนี่แหละก็ไม่ดังเท่าไหร่เลย อะไรก็อภัยได้ด่าแม่มันเกินไป รอสักพักก่อนจะได้เนียน

หูดีจริงๆเลย  ช่วยสืบให้หน่อยซิครับ ว่าพันธ์อะไร จะเหมือนข้างบ้านผมหรือเปล่า  ของผมไปยิงบนดาดฟ้าชั้น 4 มันบอกว่าหนวกหู บ้านติดกับผมเป็นบ้านชั้นเดียว ทำให้ผมต้องย้ายที่ยิง  ก็เลยมายิงมันหน้าบ้าน  พอตอนนี้กลับไม่ได้ยินละ  เลยไม่แน่ใจว่าจะเป็นพันธ์เดียวกันหรือเปล่า

Motaka:
อ้างจาก: MAGNUM-60 ที่ มิถุนายน 23, 2014, 08:07:17 AM

อ้างจาก: Motaka ที่ มิถุนายน 21, 2014, 11:47:34 PM

ด่าแม่ด้วยอะครับ บอกว่าจะเอาตำรวจมาจับ ผมก็ไม่รู้จักมัน เมียบอกว่าอยู่บ้านถัดไปสองหลังนี่แหละก็ไม่ดังเท่าไหร่เลย อะไรก็อภัยได้ด่าแม่มันเกินไป รอสักพักก่อนจะได้เนียน

55555 พี่โดนเหมือนกันรึ มันเสียความมันของพวกเราจริงๆเลยนะครับ เสียงยังกะตบยุงแม่งบ่นรำคาญเวรของลุงเอ็ดแก

หูดีจริงๆเลย  ช่วยสืบให้หน่อยซิครับ ว่าพันธ์อะไร จะเหมือนข้างบ้านผมหรือเปล่า  ของผมไปยิงบนดาดฟ้าชั้น 4 มันบอกว่าหนวกหู บ้านติดกับผมเป็นบ้านชั้นเดียว ทำให้ผมต้องย้ายที่ยิง  ก็เลยมายิงมันหน้าบ้าน  พอตอนนี้กลับไม่ได้ยินละ  เลยไม่แน่ใจว่าจะเป็นพันธ์เดียวกันหรือเปล่า

tui086:
ผมก็โดน......อีป้าข้างบ้านด่าเหมือนกันครับ... 555... กระทู้คลีนิด นี่เรื่องซ่อมรั้วพอเข้ากับกระทู้ไหมครับเนี่ย... ยิงรั้วพังเลย... 555

Motaka:
คงต้องรบกวนนายช่างอีกสักครั้ง ครับพี่ดุก ตามรูปเลย เอาเฉพาะฝังเข้าพานท้าย คงต้องตัดแปลงสกรูเกลียวปล่อยที่ยึด bud pad ที่รองไหล่อีกหน่อย จะทำเองกลัวพัง ให้ผู้เยี่ยมยุทธดีกว่าครับ

Motaka:
 ::014::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว