๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:52:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 172 173 174 [175] 176 177 178 ... 189
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพบ้างครับ  (อ่าน 321837 ครั้ง)
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #2610 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 10:36:24 AM »

เริ่มปั่นได้๓วันแล้วครับเจ็บตูดมากๆ ขนาดใส่กางเกงจักรยานนะครับ  Grin

เดี๋ยวก็ชิน Grin Grin Grin หาจุดที่กระดูกวางบนอานนะครับ ถ้าคร่อมทิ้งน้ำหนักเจ็บแน่นอน

กางเกงช่วยได้แค่ 10%  ครับ
นึกว่ากางเกงหนาไม่พอครับ ผมก็ทิ้งน้ำหนัก แถมมือก็ชาอีก
เดี๋ยวร่างกายปรับท่าเองครับ แต่ให้สังเกตตัวเองด้วย  Grin Grin Grin ขยับมือจับหน่อย ถ้าเสือหมอบจับได้สามจุดนะครับ ลองดูช่วยได้

ใส่คลีทปัั่นหรือเปล่า เซทรถรึยัง ต้องดูด้วยครับ มีผลกับการทิ้งน้ำหนักบนอาน
ใส่คลีทครับ ตอนที่ซื้อทางร้านให้ขึ้นนั่งบนเบาะในท่าปั่น วัดขาวัดแขน ผมได้รถมา21วันไขมันรอบเอวหายไปเลย น้ำหนักหายไปเกือบ2กิโล เรื่องมือชาก้นเจ็บก็พยายามหาอ่านตามเวป แต่ปั่นๆไปต้องมีการปรับเพิ่มหรือครับ

ผมนั่งบนอานโดยขยับไปด้านท้ายสุดของอานตรงที่มันแผ่กว้างออกมากที่สุดครับ ไม่เจ็บ

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ   ไหว้
รถผมเป็นเสือภูเขาครับ ผมใส่รองเท้าวิ่งปั่นครับตอนนี้ผมก็มือชาเหมือนกันแต่ยังทนได้
ผมอาจยังใหม่อยู่เลยชา เดี๋ยวลองขยับเบาะไปด้านหน้าแล้วนั่งแบบพี่submachine ครับ

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #2611 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 11:23:21 AM »

เริ่มปั่นได้๓วันแล้วครับเจ็บตูดมากๆ ขนาดใส่กางเกงจักรยานนะครับ  Grin

เดี๋ยวก็ชิน Grin Grin Grin หาจุดที่กระดูกวางบนอานนะครับ ถ้าคร่อมทิ้งน้ำหนักเจ็บแน่นอน

กางเกงช่วยได้แค่ 10%  ครับ
นึกว่ากางเกงหนาไม่พอครับ ผมก็ทิ้งน้ำหนัก แถมมือก็ชาอีก
เดี๋ยวร่างกายปรับท่าเองครับ แต่ให้สังเกตตัวเองด้วย  Grin Grin Grin ขยับมือจับหน่อย ถ้าเสือหมอบจับได้สามจุดนะครับ ลองดูช่วยได้

ใส่คลีทปัั่นหรือเปล่า เซทรถรึยัง ต้องดูด้วยครับ มีผลกับการทิ้งน้ำหนักบนอาน
ใส่คลีทครับ ตอนที่ซื้อทางร้านให้ขึ้นนั่งบนเบาะในท่าปั่น วัดขาวัดแขน ผมได้รถมา21วันไขมันรอบเอวหายไปเลย น้ำหนักหายไปเกือบ2กิโล เรื่องมือชาก้นเจ็บก็พยายามหาอ่านตามเวป แต่ปั่นๆไปต้องมีการปรับเพิ่มหรือครับ

ผมนั่งบนอานโดยขยับไปด้านท้ายสุดของอานตรงที่มันแผ่กว้างออกมากที่สุดครับ ไม่เจ็บ

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ   ไหว้
รถผมเป็นเสือภูเขาครับ ผมใส่รองเท้าวิ่งปั่นครับตอนนี้ผมก็มือชาเหมือนกันแต่ยังทนได้
ผมอาจยังใหม่อยู่เลยชา เดี๋ยวลองขยับเบาะไปด้านหน้าแล้วนั่งแบบพี่submachine ครับ
อ่านเจอหลายๆเวป บางคนมือชาไป2-3วัน  สะบัดมือหรือเปลี่ยนตำแหน่งจับเหมือนที่พี่carrera แนะนำก็ดีขึ้น ผมเลิกปั่นก็หายชาและยังไม่กล้าปรับโน่นนี่เดี๋ยวไปกันใหญ่ครับ

S76C+,C++
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #2612 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 11:26:25 AM »

ผมขยับไปทุกที่ละครับ คงยังไม่ชิน Grin

S76C+,C++
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2613 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 12:13:09 PM »

เรื่องจับแฮนด์ อยากให้หาถุงมือครับ ช่วยได้เยอะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #2614 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 12:18:03 PM »

เรื่องจับแฮนด์ อยากให้หาถุงมือครับ ช่วยได้เยอะ

ใช้ครับ คงต้องใช้เวลาเดี๋ยวคงชิน

S76C+,C++
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #2615 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 12:28:09 PM »

ครูหมูไปอยู่ในเหตุการณ์ด้วยหรือเปล่าครับนี่

http://www.khaosod.co.th/view_newsonline.php?newsid=TVRRd09UZzBORGMwTVE9PQ%3D%3D

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #2616 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 01:09:38 PM »

ไปปั่นมาเมื่อวานครับ BANGKOK CAR FREE DAY 2014

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2617 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 02:23:28 PM »

ครูหมูไปอยู่ในเหตุการณ์ด้วยหรือเปล่าครับนี่

http://www.khaosod.co.th/view_newsonline.php?newsid=TVRRd09UZzBORGMwTVE9PQ%3D%3D
        ผมเลิกไปใช้บริการที่นั่น นานแล้ว ครับ....อุ๊ปปปป....! ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
R2D2
ท้าเยาะเย้ยทุกข์ยากขวากหนามลำเค็ญ
Hero Member

คะแนน 370

« ตอบ #2618 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 03:30:15 PM »

ชุดแข่งจักรยาน ญ.ช.ทีมชาติโคลอมเบีย ที่ถูกวิจารณ์ไปทั่วโลก
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2619 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 04:37:01 PM »

ตั้งใจ
เอารถแม่บ้านเก่า ๆ
ไปร่วมปั่นงานวันคาร์ฟรัเดย์
เป็นไปตามที่คาด สมาชิกมากันเยอะมาก
หลาย ๆคน ไม่รู้จักผม  มองด้วยสายตาตลก ๆ
แต่บางคน เขาเห็นเบาะ(ผมถอดจากคันทัวริ่ง)ก็พอจะรู้อะไรเป็นอะไร

ปั่นเล่น ๆ รถเก่า ๆ ตะกร้าหัก ๆ
สนุก ๆ หลังจากหยุดมานาน(แสนนาน)
มัวแต่ ปั่นผลงานขอเลื่อนตำแหน่ง พ.ย.นี้ส่ง
หลังจากนั้นคงจะได้เริ่งปั่น จริงจังอีกครา ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2620 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 05:13:05 PM »

ปั่นเล่น ๆ รถเก่า ๆ ตะกร้าหัก ๆ
สนุก ๆ หลังจากหยุดมานาน(แสนนาน)
มัวแต่ ปั่นผลงานขอเลื่อนตำแหน่ง พ.ย.นี้ส่ง
หลังจากนั้นคงจะได้เริ่งปั่น จริงจังอีกครา ครับ

classicครับ Grin Grin Grin  รูปนี้สวยมาก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2621 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 07:33:12 PM »

ตากล้องมือดีครับ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #2622 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 07:34:15 PM »

รู้ตัวว่า
ปอดบวม ยังมาปั่นจักรยาน
ทำท่าจะเป็นลมเลย   ...เฮ้อ อ๋อย

montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #2623 เมื่อ: กันยายน 30, 2014, 10:45:40 AM »

เริ่มลุยแล้วครับ พอไหว
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2624 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 10:21:28 AM »

หน้าฝน คนใช้ยางเล็กๆระวังนะครับ เบรคลื่นน่าดู

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 172 173 174 [175] 176 177 178 ... 189
  พิมพ์