มุมปืนอัดลมสปริง (Spring Piston Airguns)

<< < (170/294) > >>

fininfarina:
ผมไม่ทำผิดระเบียบของเวปแน่นอนครับ มีเลขเด็ดๆเหมือนกัน

AJ_6080:
แจ่มครับ....ขอบคุณครับ...ปืนแรงดีมากครับ..+1 แต้มครับผม

tui086:
 ผมว่ามันแรงมากนะนั่น...555.. สงสัยของผมจะสู้ไม่ได้แฮะ....เอาไว้ถ้ามีเวลา พรุ่งนี้จะจัดให้มั่งครับ....55555

fininfarina:
คงต้องเอาไปยิงที่นาของผม มันถึงจะมีที่กว้างๆให้ทดสอบ
อยากรู้เหมือนกันว่าระยะไหนที่มันยิงแล้วไม่ทะลุ

ผมว่าสั่งสปริงตัวนี้มาสำรองไว้ก็ดีนะครับคุณตุ้ย

xpass:
ทำไม ปืนสปริง. กระบอกนี้แรงจังครับพี่ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว