๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:40:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เจอรอยแบบนี้บนรถ ควรทำอย่างไรดีครับ  (อ่าน 7089 ครั้ง)
duriankuan 2499
แควนตัมจิตวิญญาณ ศีล สมาธิ ปัญญา
Hero Member

คะแนน 29

ไม่เอาเปรียบผู้อื่น

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 06:16:34 PM »

ยิ้มีเลศนัย

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 08:11:17 PM »

ไม่จริงมั้งคะ กางเกงยังไม่ได้ถอดเลยอ่ะ
หากเป็นกระโปรงหละครับ ยิ้มีเลศนัย

ช.ลิ้วเฮียง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 332

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:02:44 PM »

ไม่มีอะไรมากหลอกครับ มีผู้หญิงอยู่ข้างล่างไม่มีการดิ้น แหง๋ฯไปต่อที่อื่นครับ คิก คิก

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 11:15:33 PM »

คือว่าจอดรถไว้ แล้วเจอรอยแบบนี้ ควรทำอย่างไรดีครับ

ไม่ทราบว่าตัวอะไรมาเลี้อยบนรถหรือเปล่า

ขอถามพี่ๆทีครับ ว่าควรทำอย่างไรดี

จากภาพดังกล่าวนี้ ข้าพเจ้าสันนิษฐานได้ว่าชาย-หญิงคู่นี้ได้กระทำการร่วมกัน โดยฝ่ายหญิงได้หันหน้าเข้าหากระโปรงหน้ารถ เนื่องจากมีรอยอวัยวะส่วนสงวนด้านบนทาบทับอย่างชัดแจ้งอยู่บนนั้น อีกทั้งยังมีท่อนแขนตั้งแต่ข้อศอกจนถึงมือปรากฏอยู่ด้วย ส่วนฝ่ายชายได้กระทำการโดยได้เท้าแขนไว้บนฝากระโปรง จึงปรากฏรอยฝ่ามือที่ใช้ยันไว้ดังนี้

อนึ่ง ร่องรอยที่ปรากฏที่บริเวณฝากระโปรงใกล้ดวงไฟนี้ ข้าพเจ้าพึ่งสันนิษฐานว่าฝ่ายหญิงได้สวมกระโปรงยีนส์มาอย่างแน่นอน เนื่องจากมีรอยสันตะเข็บปรากฏเป็นที่ชัดเจน จึงขอเรียนมาเพื่อให้ทราบ  ยิ้มีเลศนัย

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 12:45:54 AM »

ถามว่าควรทำอย่างไร ตอบว่าควรเช็ดรถล้างรถบ้างครับ ใช้รถหรูแต่ปล่อยฝุ่นจับซ้าาาา    คิก คิก

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 08:16:39 PM »

ผมว่าปล่อยไว้อย่างนี้ก็เท่ดีครับ...เผื่อได้ออกสะเก็ดข่าว ^_^
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 08:28:56 PM »

..ขอเลขทะเบียนรถหลังจอด้วยครับ จะแทงหวยพรุ่งนี้(16ตค52).. เยี่ยม คิก คิก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
โตชิ ณ เมืองเลย
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 05:29:39 PM »

ขออนุญาตแสดงความคิดเห็นนะครับ .. จะสังเกตุได้ว่า น่าจะไม่มีกิจกรรมที่ทำให้เกิดการสั่นสะเทือนในเหตุการณ์นี้เลย เพราะรอยต่างๆ ค่อนข้างชัดเจน เหมือนการประทับลงมาเท่านั้น  ส่วนเครื่องแต่งกายส่วนล่างของฝ่ายหญิง มิได้มีการรูดลง และไม่มีการถลกขึ้น เนื่องจากมิได้เกิดรอยยับรอยย่นในส่วนของเครื่องแต่งกาย  จึงขอเรียน สรุปดังนี้
,,,,เหตุน่าจะเกิดตอนที่เจ้าของรถไม่อยู่ (หรืออาจจะซุ่มอยู่ ณ มุมใดมุมหนึ่งในเหตุการ) บังเอิญ มีผู้หญิงสาว(หรือเปล่า)ค่อยข้างอวบนิดๆ สวมเสื้อยืดค่อนข้างตัวใหญ่และเบา สวมกางเกงวอร์ม แบบมีสายรัด  เดินผ่านมา และได้เกิดลมพัดเข้ามาทางด้านหน้าของผู้หญิง ทำให้เสื้อที่ค่อนข้างตัวใหญ่และเบา ถูกลมพัดเปิดขึ้นไป หยุดอยู่ใต้ราวนม ขนาดประมาณ 35 นิ้ว (จะสังเกตุได้ว่าเสื้อเปิดไปไม่ถึงเสื้อชั้นใน) ทันใดนั้น ฝุ่นที่เกิดจากลมพัดนั้น เข้าตาผู้ชายที่เดินตามหลังผู้หญิงมา ชายคนนั้นเดินขยี้ตามา ไม่ทันเห็นผู้หญิงทางด้านหน้า เลยเกิดการชนเข้าด้านหลัง ทำให้ทั้งสองเสียหลักลงไม่ทาบกับกระโปรงรถ และฝ่ายชายได้ใช้มือทั้งสองข้างค้าฝากระโปรงรถไว้ เผื่อมิให้ส่วนใดส่วนหนึ่งของร่างกายไปกระทบ ส่วนใดส่วนนั้นของฝ่ายหญิง แล้วทั้งสองก็ประคองตัวเองขึ้น กล่าวคำขอโทษกันแล้วก็เดินจากไป ณ ที่ใดที่หนึ่งต่อไป ,,,,(พิจราณาจากหลักฐานนะครับ ไม่ได้ใช้ประสบการณ์เข้ามามีส่วนร่วมในการพิจรณานี้เลย เนื่องจาก ไม่เคยประสบครับ) Cheesy Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2009, 05:31:51 PM โดย โตชิ ณ เมืองเลย » บันทึกการเข้า

chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 06:04:28 PM »

ดูเหมือนรอยพยานาคเลื้อยไปๆมาๆครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 06:55:52 PM »

ไม่มีความเห็นครับ เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
wag the dog
Full Member

คะแนน 151

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 07:50:15 PM »

ha ha ....เป็นโจ๊ก ที่ถูกทิ้งไว้ข้ามคืน  มันเริ่มจะบูด   5555555
ไร้สาระสิ้นดี  555555555555

ข อ ก รู เ ท่ นิ ด นึ ง (・ω・`)ノ  ปชป.= ปรีดี / ส ป ก / ปรส. / ปลากระป๋อง /  ประปา / ปุ๋ย  ha  ha ชุมชนแพงเพียบ  เหอ เหอ ไอ้เด็กมันโกงกันเอง  โพ้มม่ายเกี่ยว อิอิ
☆☆☆snipermagpul☆☆☆
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2009, 09:19:22 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกเหมือนจงใจ แต่ก็ขำดีครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 06:42:31 AM »

รีบล้างรถ....กลัวเมียจับได้ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 07:05:34 AM »

อย่าล้าง เคลือบทับไว้เลย...ศิลป์ Grin
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 07:10:18 AM »

Grin..ต้องถาม.ลุงปู.ครับแกเก่งเรื่องนี้..... คิก คิก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์