๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 06:35:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 575726 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1950 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:42:18 AM »

ไปเบิ่งซ่างทุบคานก่อนเดอ  มันเทคานบ่บอกเจ้าของบ้าน ย้านเต๋วิดสะวะกอน อยุ

เอาไม้จิ้มแข่วแทงกะตายแล้วครับ....................(โหดจัง)

ฝากนำแหน่ครับจารย์ ตาซังคักยกเสาเอกแทนเจ้าของเฮียนไผพามันเฮ็ด มันเฮียนจบมาตะไสบ่ฮู้จักควมปานนั้น Angry ยี๊

ซ่างบ้านผมคั่นเจ่าของบ่มายกเสาเอก  พากันนั่งถ่ายุหั่นหละครับ บ่เฮ็ดเวียกหยังเลย...  บักวิดสวะกะนี่บ่ได่ยกดอกผมวาหนิ  มั่นอ้างซือๆดอก... Tongue

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #1951 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:46:50 AM »

ไปเบิ่งซ่างทุบคานก่อนเดอ  มันเทคานบ่บอกเจ้าของบ้าน ย้านเต๋วิดสะวะกอน อยุ

เอาไม้จิ้มแข่วแทงกะตายแล้วครับ....................(โหดจัง)

ฝากนำแหน่ครับจารย์ ตาซังคักยกเสาเอกแทนเจ้าของเฮียนไผพามันเฮ็ด มันเฮียนจบมาตะไสบ่ฮู้จักควมปานนั้น Angry ยี๊

สรุปหว่า  คนสร้างกับเจ้าของโครงการ คนละบอลิสัด  คนซื้อกะหว่าตะเจ้าของโครงการเป็นผู่สร้าง กะไปติดต่อแตโครงการ  
              ผู้สร้างกะหว่าติดต่อเจ้าของบ้านบ่ได้  โอ่ย..เว้ามากะใจฮ้ายไห่เจ้าของกะปานนั้น อยุค่าคืบกะบ่ออกไปส่องเบิ่ง  แต่หว่าโครงการหว่าสิเริ่มสร้างเดือนมกราคม  มันมาหลอยลงมือก่อนกะปานนั้น  เลยปรับมันไห่มันเฮ็ดหม่องเก็บปืนเลยซะ 555
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #1952 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 11:59:03 AM »

สรุปหว่า  คนสร้างกับเจ้าของโครงการ คนละบอลิสัด  คนซื้อกะหว่าตะเจ้าของโครงการเป็นผู่สร้าง กะไปติดต่อแตโครงการ  
              ผู้สร้างกะหว่าติดต่อเจ้าของบ้านบ่ได้  โอ่ย..เว้ามากะใจฮ้ายไห่เจ้าของกะปานนั้น อยุค่าคืบกะบ่ออกไปส่องเบิ่ง  แต่หว่าโครงการหว่าสิเริ่มสร้างเดือนมกราคม  มันมาหลอยลงมือก่อนกะปานนั้น  เลยปรับมันไห่มันเฮ็ดหม่องเก็บปืนเลยซะ 555

ส่วนหลายโครงการมันสิจ้าง ผู้รับเหมาต่ออีกเทือนึงครับ  ประหยัดได่อีก  เวลามีปันหามันกะบอกว่าไห่ไปไล่เอากับผู้รับเหมาเอาพะนะ  ห่าตำดากมัน... Angry

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1953 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:05:12 PM »

ตะกี้ผมรับเหมาสร้างบ้านไห่โครงการแถวจอหอ ต้องประสานงานกับเจ้าของบ้านไห่ดีบ่ซั้นต้องแก้งานดู๋ย้อนว่าเฮาเฮ็ดไห่เขาอยู่บ่แม่นเจ้าของอยู่ครับ โครงการมีหน้าที่สั่งวัสดุไห่ตามแบบส่วนนอกเหนือแบบเจ้าของบ้านต้องตกลงราคากับโครงการก่อนจั่งมีใบสั่งงานเพิ่มมาไห่จั่งสิดำเนินการต่อ ผู้รับเหมาต้องรับผิดชอบต่อลูกค้าครับบ่แม่นว่าอ้างว่าติดต่อลูกค้าบ่ได้ มันบ่มีควมรับผิดชอบครับผมว่า โอ๊ยจักจ่มหยังดอกผมกะดาย บู่ คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #1954 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:06:32 PM »

ตะกี้ผมรับเหมาสร้างบ้านไห่โครงการแถวจอหอ ต้องประสานงานกับเจ้าของบ้านไห่ดีบ่ซั้นต้องแก้งานดู๋ย้อนว่าเฮาเฮ็ดไห่เขาอยู่บ่แม่นเจ้าของอยู่ครับ โครงการมีหน้าที่สั่งวัสดุไห่ตามแบบส่วนนอกเหนือแบบเจ้าของบ้านต้องตกลงราคากับโครงการก่อนจั่งมีใบสั่งงานเพิ่มมาไห่จั่งสิดำเนินการต่อ ผู้รับเหมาต้องรับผิดชอบต่อลูกค้าครับบ่แม่นว่าอ้างว่าติดต่อลูกค้าบ่ได้ มันบ่มีควมรับผิดชอบครับผมว่า โอ๊ยจักจ่มหยังดอกผมกะดาย บู่ คิก คิก

เถ่าแล่ว...

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1955 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:07:30 PM »

มื้อได๋ว่างลาพักฮ้อนมาตบแต่งคอนโดฯให้แหน่เด้อนายซ่างวุฒิ  หาเงินมาซื้อวัสดุให้ก่อนนำแหน่หล่ะ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1956 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:21:47 PM »

ลาจั่งได๋ เฮ็ดงานได้สามเดียนกว่านึงครับ เงินเดือนกะบ่ทันออก จั๊กหยังดอกกรมบัญชีกลางกะดาย หาขอแกลบนำโรงสีเอาแล้วครับช่วงนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #1957 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 02:29:39 PM »

ลาจั่งได๋ เฮ็ดงานได้สามเดียนกว่านึงครับ เงินเดือนกะบ่ทันออก จั๊กหยังดอกกรมบัญชีกลางกะดาย หาขอแกลบนำโรงสีเอาแล้วครับช่วงนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

vud[jgdbolv'gfnvo8iy[wfjcmj แปลเอาเองเด้อครับขี่ค่านแก้.... คิก คิก

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1958 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:06:14 PM »

ป้อยอีกแล้ว.......(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1959 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:08:17 PM »

แปลยากหลายน้ากวางเฮ็ดเส้นผมแล้ว สองเดือนว่าติ๊ครับ เฮ็ดจั่งได้ได้เนาะถ่าอย่างเดียวนั่นแหล่วครับ อ๋อย
ป้อยอีกแล้ว.......(ฮา)

มาพอดี มาไห่ยืมเงินแหน่น๊าพี่ศักดิ์ Grin

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1960 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:10:32 PM »

หวาย.....หยาบคาย........(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1961 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:16:08 PM »

เค๊าพุดจริงนะตะเอง  คิก คิก คิก คิก ไปแม่สอดหาปูพม่ามากินแหน่เด้อครับพี่ เอาแต่ปูดอกแนวอื่นบ่เอา เอาไวก้ามาไห่ครูแหงนำหมู่ผมซื้อแผงห้าสิบบาท ยิ้มีเลศนัย

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #1962 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2010, 03:18:35 PM »

ผมกะเล็งสิพาลูกไปกินปูพม่ากับกระเพาะปลาผัดแห้งอยู่ร้านริมเมยนั่นหล่ะครับ........

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #1963 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:38:51 AM »

เดียวนี้ทางแม่สอดเจริยหลายครับ เป็นเทศบาลนครไปแล้ว แต่ว่าบ่ฮู้ว่าเขาเปิดด่านพรมแดนไห่พม่ามาขายของหรือยัง

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1964 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 09:41:32 AM »

ขนาดเฮ็ดงานยังบ่ได่เงินเดือน  ลาส่ำนี่บ่กล้าลา  ออกให้มันแล้วๆซะไป๋  ไปหาขายตำหมากหุ่งพุ้น บู่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 378
  พิมพ์