๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:39:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 559621 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #870 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 03:52:00 PM »

ช่างวุฒิมีเวลาว่างไป๊น๊อครับ.....มื้ออื่นในกระทู้ พูดจาภาษาช่างของเฮา เอาชนิดปูนซีเมนต์ทั้ง 5 ชนิดมาให้ความรู้ทางช่างกับพี่น้องซุมเฮาแน๊เด้อครับ.......(เจ้าของกระทู้กลับมาแล้ว.....ต่อไปจะมีผู้ช่วยสาวๆตามมาด้วย.....ฮ่า)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #871 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 03:57:59 PM »

ช่างวุฒิมีเวลาว่างไป๊น๊อครับ.....มื้ออื่นในกระทู้ พูดจาภาษาช่างของเฮา เอาชนิดปูนซีเมนต์ทั้ง 5 ชนิดมาให้ความรู้ทางช่างกับพี่น้องซุมเฮาแน๊เด้อครับ.......(เจ้าของกระทู้กลับมาแล้ว.....ต่อไปจะมีผู้ช่วยสาวๆตามมาด้วย.....ฮ่า)

ผู้ซ่อยสาว ๆ สิมาจากทางได๋ล่ะครับพี่เหลียวเบิ่งมีแต่เฮาสองคนนี่ล่ะผมว่า

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #872 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 04:04:12 PM »

ช่างต๊อบอีกผู้นึง......อาต๊อบเอ๊ยมาซ่อยกันเฮ็ดเวียกเด้อ.....................อย่าเอาแต่แพ่งเหล้าหลาย(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #873 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 05:01:07 PM »

ช่างต๊อบอีกผู้นึง......อาต๊อบเอ๊ยมาซ่อยกันเฮ็ดเวียกเด้อ.....................อย่าเอาแต่แพ่งเหล้าหลาย(ฮา)
คับผม  ควมฮู้ผมกะมีแต่พื่นๆ แหมคับ หลายๆคนในนี่ เพินอาดสิฮู่ยูแล่วคับ  กะเลยจักสิเอาหยังมาบอกคับ ไหว้

เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #874 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 08:22:45 PM »

ขอโทดครับนายซางซุท่านผมอยากฮุ่วามื่อนั่นผมปัยพ่อมาฟุดบาดบ่ซัมกัน(cam)เพราะหยังน่อซอยบอกแหน่เด้อครับผู้ฮู่      คริๆ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #875 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:23:14 AM »

ขอโทดครับนายซางซุท่านผมอยากฮุ่วามื่อนั่นผมปัยพ่อมาฟุดบาดบ่ซัมกัน(cam)เพราะหยังน่อซอยบอกแหน่เด้อครับผู้ฮู่      คริๆ

ตกใจ มาตอบไห่แนครับพี่ศักดิ์ ในฐานะอาจารย์ไหย่นั่น ผมตอบบ่ถืกดอกแบบนี่ ( CAM ) บ่ส่ำกันนี่
 บู่

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #876 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:44:30 AM »

cam บ่ส่ำกัน...บ่แม่นแมงงอดตอดเพิ่นเบาะครับ(ฮา)..........เป็น single cam หรือ twin cam ครับ....คันเป็น twin cam ลองใช้มือลูบๆเบิ่งว่ามีน้ำมันเครื่องฉาบกระบอกสูบทั่วหรือยัง....ถ้ามีน้ำมันเครื่องฉาบเป็นฟิล์มพอลื่นๆแล้ว กะเอาลูบสูบขนาดพอดีๆใส่เข้าไปโลด.........หลังจากนั้นสิเฮ็ดแบบได๋กะคือสิบ่ต้องถามซ่างดอกบาดนี่..........(ฮา................แอวใช้ได้หล่ะติท่าน..........)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #877 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 10:53:02 AM »

cam บ่ส่ำกัน...บ่แม่นแมงงอดตอดเพิ่นเบาะครับ(ฮา)..........เป็น single cam หรือ twin cam ครับ....คันเป็น twin cam ลองใช้มือลูบๆเบิ่งว่ามีน้ำมันเครื่องฉาบกระบอกสูบทั่วหรือยัง....ถ้ามีน้ำมันเครื่องฉาบเป็นฟิล์มพอลื่นๆแล้ว กะเอาลูบสูบขนาดพอดีๆใส่เข้าไปโลด.........หลังจากนั้นสิเฮ็ดแบบได๋กะคือสิบ่ต้องถามซ่างดอกบาดนี่..........(ฮา................แอวใช้ได้หล่ะติท่าน..........)

คำตอบพี่ศักดิ์ระดับอาจารย์ CLEAR แบบบ่ต้องถามต่อเลยครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #878 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 11:19:23 AM »

บ่ย่านลูกสูบติดติตับ เวลาเคื่องฮ้อน คิก คิก คิก คิก

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #879 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 11:21:53 AM »

หม้อน้ำเดือด...เหงื่อย้อยป้อกๆพุ้นแหล่วอาต๊อบ.....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #880 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 01:17:15 PM »

หม้อน้ำเดือด...เหงื่อย้อยป้อกๆพุ้นแหล่วอาต๊อบ.....

อาการหม้อน้ำเดือด แก้ไขไม่ยากครับ เพียงเติมน้ำแข็งสัก 2 - 3 ก้อน แล้วรินเบียร์เย็น ๆ ให้เต็มแก้ว แล้วกระดกรวดเดียว อาการหม้อน้ำเดือดจะหายไปทันทีครับสามารถวิ่งต่อได้อีกสบายๆ  ครับ

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #881 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 01:25:24 PM »

อาการหม้อน้ำเดือด แก้ไขไม่ยากครับ เพียงเติมน้ำแข็งสัก 2 - 3 ก้อน แล้วรินเบียร์เย็น ๆ ให้เต็มแก้ว แล้วกระดกรวดเดียว อาการหม้อน้ำเดือดจะหายไปทันทีครับสามารถวิ่งต่อได้อีกสบายๆ  ครับ
ก้อนน่ามแข็งติดคอ  แห่งคัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #882 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 02:12:23 PM »

ก้อนน่ามแข็งติดคอ  แห่งคัก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตกใจบ่ฮู้จักควมหลายกะไห่มันติดคอตายโลดอาวต๊อบ หึยส์ งอน แลบลิ้น

สุรินทร์ฝนตกแล้วเด้อครับพี่น้อง อยากนอนแล้วบาดนี่  อ๋อย

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #883 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2010, 04:19:42 PM »

ช่างวุฒิพักอยู่ในแขวงฯเลยเบาะครับ..........เค่าน้ำซ้ามปลาไผเบิ่งแงงให้น๊อนายช่างเอย.....

เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #884 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2010, 06:38:31 AM »

ขอบคุนครับสำหรับคำตอบ                                          จะแมนคัก                             ฮาๆ

หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60 61 62 ... 378
  พิมพ์