๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 11:57:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60 61 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 559671 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #855 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2010, 11:48:14 AM »

กราบสวัสดีครับมิตรสหายซาวอีสานโฮแซว บ่ได้เข้าเว็บโดนเติบ มื้อนี้มีโอกาสเลยเข้ามาจอบครับ  ไหว้

ร้านลาบเป็ดบ่ได้เปิดจ้อยครับพี่น้อง มีแต่ร้านตำบักหุ่ง ปิ้งไก่ แล้วกะกล้วยทอด มันทอด เด้อครับเด้อพิกัดกะหน้า ธกส.บ้านเขื่อน โกสุมพิสัยคือเก่าครับ ยิ้มีเลศนัย
ที่บ่ได้ขายย้อนว่า ถ่าไปเฮ็ดงานใหม่ครับ เซาเป็นลูกจ้างบริษัทแล้วไซ้คักโพดเมื่อยครับ ตอนนี้กรมทางหลวงเรียกบรรจุฮอดแล้วครับทันได้ไปรายงานโตดอก คาติดการชุมนุมอยู่เพิ่นเลยเลื่อนไปก่อน จักว่าสิไปตกไสบุย้านไปตกอยู่กระบี่นำ อ.อันอยู่เด้อครับ ขำก๊าก จาก En. กะสิไปเป็นนายซ่างน้อย ๆ แทนดอกครับ คึดฮอดอ้าญซาย น้องนุ่งซุคนเด้อครับเด้อ ไหว้

โอย.....มาเด้อขวัญเอย...........ว่าแม่นไปบวชแล้ว....หายไปโดนหลายกะดาย........(ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #856 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2010, 11:13:51 PM »

ไหว้สวัสดีทุกท่าน ตอนบ่มีไผอยู่แล่วครับ  คิก คิกฝากไว่กะได้เนาะ ตกลงท่านwut ได้บรรจุอยู่ไสน้อ ยินดีต้อนรับล่วงหน่าเด้อครับ Grin

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #857 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 04:21:25 PM »

ตกกระบี่ไกลกั่วตากอีก  ไปจักปีสองปีไซ้เส้นทั่นอันย้ายเมือกะสิพอได่ยุมั่ง

ไหว้มาแว้วครับ มาแว้ว บ่ได้ไปไสไกลดอกครับ ไหย่แป๋ง ขณะนี้ประจำการเป็นนายซ่างน้อย ๆ อยู่แขวงการทางสุรินทร์เด้อครับ มื้อนี้มารายงานโตกับ ผอ.แขวง เริ่มเฮ้ดงานมื้ออื่นเด้อครับ ยิ้มีเลศนัย

ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #858 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2010, 04:27:41 PM »

ตกกระบี่ไกลกั่วตากอีก  ไปจักปีสองปีไซ้เส้นทั่นอันย้ายเมือกะสิพอได่ยุมั่ง

ไหว้มาแว้วครับ มาแว้ว บ่ได้ไปไสไกลดอกครับ ไหย่แป๋ง ขณะนี้ประจำการเป็นนายซ่างน้อย ๆ อยู่แขวงการทางสุรินทร์เด้อครับ มื้อนี้มารายงานโตกับ ผอ.แขวง เริ่มเฮ้ดงานมื้ออื่นเด้อครับ ยิ้มีเลศนัย

โครงการแรก ไปตรวจงานราดยางถนน โครงการไทยเข้มแข็งเด้อ อย่าไปขัดคอนายหละ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #859 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 04:11:26 PM »

มื้อวานนี้ ผู้ตรวจสำนักนายก มาตรวจสุรินทร์อยู๋ครับ หลายหน่วยงาน เทิง กรมชล ทช แล้วกะแขวงการทาง ตรวจงานฮอดค่ำ มื้อเซ่านียังมาปะซุมอยู่แขวงอีกอยู่

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #860 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2010, 04:38:14 PM »

ขอแสดงควมยินดีนำหลายๆครับ  ตกใกล้บ้านใกล้ส่องลูกเมียกะซำบายใจ  สู้ต่อไปครับอีกบ่โดนกะได่เป็นหัวหน้าแขวงดอก
ว่างสิไปสะหลองไห่  ตอนนี่ขอเก็บเงินจ่ายค่าปืนก่อนปีหน้าปืนสั่งไว่สิเข้ามา  แสนก่าๆเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #861 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:15:26 AM »

จองรุ่นได๋ไว้น๊อครับ สิเป็นตาได้บายนำบ่นอปืนราคาแสนนี่แหม เฮ็ดงานเก็บเงินสักพักว่าสิไซ้สิด ซื้อปืนโครงการนำหมู่อยู่ครับ

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #862 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 10:43:06 AM »

... เอ้า ............. บ่ฮู้ ว่ามาตะยามได๋ ............. หว่างเขาจัดงาน เทิดทูนสถาบัน ... อยู่สนามช้างสุรินทร์ ผมกะไปอยู่ ... เลยบ่ได่พ้อกัน ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #863 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2010, 09:35:45 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนายช่างวุฒิอีกเทื่อนึงเด้อครับ....ท่านอนัตตามารับน้องใหม่เข้าบ้านด้วยนะครับ....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #864 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 02:47:07 PM »

ยินดีด้วยคนครับมื่อดั๋ยปัยทางพู้นกะสิแวะหาดอก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #865 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 11:39:30 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนายช่างวุฒิอีกเทื่อนึงเด้อครับ....ท่านอนัตตามารับน้องใหม่เข้าบ้านด้วยนะครับ....
ยินดีด้วยคนครับมื่อดั๋ยปัยทางพู้นกะสิแวะหาดอก

มื้อได๋ผ่านมากะแวะยามจักคาวเด้อครับเด้อ

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #866 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2010, 05:44:08 PM »

มื้ออื่นกะสิเข้าประจำสถานี pkz แล้ว....ต่อไปกะสิได้เข้ามาคุยนำเป็นปกติหล่ะครับ....

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #867 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 01:50:48 PM »

มื้ออื่นกะสิเข้าประจำสถานี pkz แล้ว....ต่อไปกะสิได้เข้ามาคุยนำเป็นปกติหล่ะครับ....

พี่ศักดิ์เป็นจั่งได๋นอยากงานอยู๋ติครับ

นั่งเขียนแบบทางหลวงซ่อยเพิ่นอยู่อยากนอนขนาดเลยบาดนี่ ผู้ได๋มีกาแฟแซบ ๆ ส่งมาทางสุรินทร์แนเด้อครับ อ๋อย

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #868 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 03:02:56 PM »

เอาฮูปนี่ไปเบิ่งก่อนครับ.....ฮ่าเทื่อคึกคัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #869 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2010, 03:18:20 PM »

อยากได้กาแฟเด๋พี่ ตะว่ากะไคแนยุดอกครับ ขอบคุณหลาย ๆ

หน้า: 1 ... 55 56 57 [58] 59 60 61 ... 378
  พิมพ์