๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:03:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 38 39 40 [41] 42 43 44 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 559616 ครั้ง)
ทศพล(หนุ่มน้อย-ร้อยเอ็ด)
เอ๋า ฮั่น นี้
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #600 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 02:19:35 AM »

เทอมนี่เรียน  อาร์ ซี  ครับผม
เป็นตาย่านๆๆ

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

แต่ว่าใส่เบ็ดกบหมาน...
---------------------------------------------------

บ่ ใหญ่ บ่ ยาว  บ่ เซาง่ายๆ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #601 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 09:01:41 AM »

ให้มันได้ B ขึ้นไปเด้อหนุ่มเอย ยามขอขึ้นทะเบียนมันจั๊งบ่ยาก...อ้ายได้ C กะพอตายแล้ว

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #602 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 03:43:58 AM »

สาธุ ถ้าผมได้ซ่ำกันกับพี 
ผมกะดีใจหลายแล้วละครับ  น้ำลายหก

----------------------------------------------------
รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

---------------------------------------------------

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #603 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 03:46:27 AM »

ตอนนี้  คิดยาก  เรื่อง "หม่องฝึกงาน" ครับ

จั๊กสิไปฝึกงานใส

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

เหี่ยน
คนเสร็นเหลา จริงๆตั๊วะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

น้ำฮักน้ำแฮง

« ตอบ #604 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 07:05:37 AM »

สวัสดีครับท่านโย,ท่านอิทธิพลและสมาชิก อีสานบันเทิงศิลป์ทุกท่านครับ.....มื้อนี่ซ่างทั้งหลายพากันไปรับจ้างเกี่ยวเค่า นำอ้ายโยเบิดแล้วเบาะนอ....
สวัสดีครับมื่อนี้แดดออกแต่เซ้าแถ่น้อ แดดเมียงอุบลเฮาคือแดดอยู่โคราชบ่ครับ

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #605 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 01:43:04 PM »

ได้เรื่องคือกันครับ.....ลมนิ่งเลย...อบอ้าวขนาดครับ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #606 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 08:43:41 PM »

โคราชตอนคำๆไคอยู่อ้ายสมสักฝนตกมาหน่อยนึงพอสีเย็นๆแหน่ครับ

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #607 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2009, 08:47:25 PM »

มื้อนี่ไปยิงปลา แดดคาวหนึ่งกะคึ้ม ปลกะลังสิงับน่าม ผัดคึ้ม หว่าสิไล่งิงขี่ฝ่าอยุ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #608 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:49:46 AM »

ระวังมันสิเพิ้นไปถูกนางฟ้าเด้อครับ อ.บูลย์......

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #609 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 02:44:33 PM »

สวัสดีครับพี่น้องอีสานม่วนซื่น ไหว้ ขออภัยหลาย ๆ เสียไปหลายมื้อ คายากเกี่ยวเข่าคือกันครับเมียบ้านไปสามมื้อ กลับฮอดกำแพงเพชรมื้อคืนห้าทุ่มกั่วเมื่อยขนาดเทิงเกี่ยวเข่าเทิงสาปลา ยิ้มีเลศนัย

เสียไปไสมาตั้งโดนน๊อท้าว อาร์ซีเรียนเอา C กะพอดอกผ่าน กว.กะดีแล้วตั๊วอย่าซีเรียสหลายเดี๋ยวเถ่าก่อนได้เมีย ขำก๊าก

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #610 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 02:56:46 PM »

เว่าเป็นตาปวดหัวนอครับ

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #611 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 08:52:53 PM »

หหนุ่มวิดวะมันกะเป็นจั่งซี้ล่ะครับ ยามเรียนปวดหัวเกือบตายจบมาได้เงินเดือนกะบ่หลายคือแต่กี้ดอก ผมจบมาใหม่ ๆ หมู่มันว่า เป็นจั่งได๋บักวิดวะราคาถืก พะนะ เว่ามาแล้วเซ็งขนาดเลยสมัยนั้นเดียวนี้บักมันเว่านั่นงานฮอดบ่มีเฮ็ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เหี่ยน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 493

« ตอบ #612 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:20:19 PM »

หหนุ่มวิดวะมันกะเป็นจั่งซี้ล่ะครับ ยามเรียนปวดหัวเกือบตายจบมาได้เงินเดือนกะบ่หลายคือแต่กี้ดอก ผมจบมาใหม่ ๆ หมู่มันว่า เป็นจั่งได๋บักวิดวะราคาถืก พะนะ เว่ามาแล้วเซ็งขนาดเลยสมัยนั้นเดียวนี้บักมันเว่านั่นงานฮอดบ่มีเฮ็ด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ซู่สะถาปะนึกและวิดสะกะดั้ยบ่น้อ

Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #613 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2009, 11:48:22 PM »

สวัสดีครับพี่น้องอีสานม่วนซื่น ไหว้ ขออภัยหลาย ๆ เสียไปหลายมื้อ คายากเกี่ยวเข่าคือกันครับเมียบ้านไปสามมื้อ กลับฮอดกำแพงเพชรมื้อคืนห้าทุ่มกั่วเมื่อยขนาดเทิงเกี่ยวเข่าเทิงสาปลา ยิ้มีเลศนัย

เสียไปไสมาตั้งโดนน๊อท้าว อาร์ซีเรียนเอา C กะพอดอกผ่าน กว.กะดีแล้วตั๊วอย่าซีเรียสหลายเดี๋ยวเถ่าก่อนได้เมีย ขำก๊าก

ครับผม ตอนนี้คิดเรื่องฝึกงานหลายกว่าครับพี่วุฒิ

วันพุธนี้ ผมว่าสิไปขอนแก่นครับ  หาเบิ่งหม่องก่อน

ที่จริงกะสิไปหาซื้อของนำล่ะครับ  แฮ่ะๆๆ

รูป บ่ หล่อ 

พ่อ บ่ รวย

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #614 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 10:46:37 AM »

มื้อนี่ไปยิงปลา แดดคาวหนึ่งกะคึ้ม ปลกะลังสิงับน่าม ผัดคึ้ม หว่าสิไล่งิงขี่ฝ่าอยุ

ยิงอัดน้ำโหลดครับ..  บ่ต้องเห็นโตดอกระดับอาจารย์นั้น.. Grin

หน้า: 1 ... 38 39 40 [41] 42 43 44 ... 378
  พิมพ์