๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:54:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 559623 ครั้ง)
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #240 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 04:32:47 PM »

หลังเลิกงานสิมีผู่สาว นิสิต นักฉึกฉา คนเฮ็ดงานมาหนั่งโฮมกันครับ  Grin

สำพอ อ้ายเล็กเลาซงแพงหลาย ไห่ผมไปยามนำแนจักคนผมไซ้ทรัพยากรบ่เปลืองดอกครับ กินกะบ่หลาย เปลืองแนกะแม่นน้ำอำพันท่อนั่นล่ะ แต่ช่วงนี้แฮงประหยัดเพราะว่าบ่มีเวอร์ชั่นเจขาย  ขำก๊าก ขำก๊าก

สมัยก่อนมีเด๊อครับเขาเอิ้นยูน็อคติ้งหนี่ล่ะครับ  คิก คิก อย่าลืมเข่าหมากอีกแนวเด๊อครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

wut_highways
สถานการณ์สร้างวีรบุรุษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #241 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 04:40:31 PM »

ตกใจ แบบนั้นกะว่าเจเนาะพี่กะดาย  ยิ้มีเลศนัย

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #242 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 04:41:01 PM »

ช่างวุฒิเฮ็ดกุศลกินเจ.....ขอให้ได้มาเฮ็ดงานอยู่อุบลอีหลีเด้อครับ................(ม่วนกุ๊บทีปคักๆบาดนี่)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #243 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 04:44:17 PM »

ช่างวุฒิเฮ็ดกุศลกินเจ.....ขอให้ได้มาเฮ็ดงานอยู่อุบลอีหลีเด้อครับ................(ม่วนกุ๊บทีปคักๆบาดนี่)

ว่าจั่งซั้นล่ะครับพี่ ตอนนี้ขึ้นอยู่ไซท์นึง ของสส. อุบลไบโอก๊าซ ของผมลุ้นงานใหม่ของเครือเอี่ยมพุ่นกำลังสิขึ้นโรงงานใหม่ปีหน้าคือสิเฮ็ดไบโอแก๊สอยู่

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #244 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2009, 06:39:26 PM »

ว่าจั่งซั้นล่ะครับพี่ ตอนนี้ขึ้นอยู่ไซท์นึง ของสส. อุบลไบโอก๊าซ ของผมลุ้นงานใหม่ของเครือเอี่ยมพุ่นกำลังสิขึ้นโรงงานใหม่ปีหน้าคือสิเฮ็ดไบโอแก๊สอยู่

...สิสร้างอยู่ อำเภอได๋น้อ...........นาเยีย...หรือว่า ศรีเมียงใหม่ ...มาตั๋วไทบ้านปลูกมันสำปะหลังไว้ 2-3 ปีแล้ว... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #245 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 09:42:22 AM »

...สิสร้างอยู่ อำเภอได๋น้อ...........นาเยีย...หรือว่า ศรีเมียงใหม่ ...มาตั๋วไทบ้านปลูกมันสำปะหลังไว้ 2-3 ปีแล้ว... Grin Grin Grin

ผมกะบ่แน่ใจครับ แต่เจ้านายผมเพิ่นว่าเขากำลังสิสร้างโรงงานอยู่ เครือเอี่ยมคือสิบ่ตั๋วดอกครับพวกนี้กลุ่มแป้งมันอันดับหนึ่งของไทยอยู่แล้ว ส่วนมากถ้าโรงงานขึ้นแล้วโครงการไบโอแก๊สสิตามมาครับผมกะหวังว่าสิได้ไปทางพุ่นล่ะจั่งสิม่วน

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #246 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 11:12:01 AM »

คันช่างวุฒิได้มาอยู่อุบล...เวลาเมือบ้านต้องผ่านบ้านผมก่อน...บาดนี่หล่ะสิได้เมาก่อนฮอดสารคามน่ะ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #247 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 01:33:48 PM »

คันช่างวุฒิได้มาอยู่อุบล...เวลาเมือบ้านต้องผ่านบ้านผมก่อน...บาดนี่หล่ะสิได้เมาก่อนฮอดสารคามน่ะ

เอามันปานนั่นบ่ครับพี่ศักดิ์ ผ่านอาจสามารถแวะ ผ่านเสลภูมิแวะ ผ่านธวัชแวะ ผ่านร้อยเอ็ดแวะ แล้วยามได๋มันสิฮอดบ้านเป็นน๊อบาดนี่ผม

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #248 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 01:39:49 PM »

เอามันปานนั่นบ่ครับพี่ศักดิ์ ผ่านอาจสามารถแวะ ผ่านเสลภูมิแวะ ผ่านธวัชแวะ ผ่านร้อยเอ็ดแวะ แล้วยามได๋มันสิฮอดบ้านเป็นน๊อบาดนี่ผม

วนมาผ่านซัยภูมิก่อนจังค่อยกลับสารคามเด้ออ้ายวุฒิ   ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #249 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 01:46:54 PM »

มีหม่องแวะอีกแล้วบาดนี่ หัวหน้ากวางสิพาไปหาปลาในน้ำชีบ่ครับ หือสิพาไปจับงู  คิก คิก

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #250 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 02:18:07 PM »

แวะหม่องละมื้อกว่าสิผ่านเมืองร้อยเอ็ดกะตั้งว่า 4 มื้อ ไปชัยภูมิอีก 1 มื้อรวม 5 มื้อพอฮอดมื้อที่ 6 กะกลับอุบลพอดี...ตายๆ..น้องใภ้ผมอยู่สารครมสิบ่จั่วลมซะเบาะบาดนี่....แวะแต่อาสามารถมื้อเดียวกะพอหล่ะตี๊.....

วนมาผ่านซัยภูมิก่อนจังค่อยกลับสารคามเด้ออ้ายวุฒิ   ขำก๊าก

ท่านโซเวียตได้ยินบ๊อน๊อท่าน...ผมเฮ็ดเรื่องขอโอนไปอยู่ท้องถิ่นแล้วเด้อ....มีอีหยังสิบอกสิแนะนำกะมาบอกเอาบุญแน๊...บุญข้าวสากปีหน้าผมสิไปส่งเค่าสากฮอดเมืองชัยภูมิให้ดอก....(ตอบแทนบุญคุณแหม)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 797

« ตอบ #251 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 02:29:15 PM »

แมนอีหลีบ่พี่ ไปอยู่ท้องถิ่นกะคือสิดี อยู่ใกล้ครอบครัวเนาะ ผมถ่ากรมทางเอิ้นอยู่นี่สิฮอดง่ายบ่บุอยากหาหม่องลงเป็นหลักแหล่งแนคือกันคึดฮอดบ้านแล้ว เบิ่งในเว็บกรมเอิ้นฮอดที 171 แล้วหมู่ผมมันว่าสิ้นปีนี้เขาสิเอิ้นเกือบเหมิดบัญชีอยู่กะถ่าไปก่อนล่ะครับผมกะดาย

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #252 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 02:51:17 PM »

ข่าวแจ้งว่าเอิ้นเบิดอีหลีเด้ครับ.....ช่างวุฒิเตรียมเฮโลดบาดนี่น่ะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2009, 03:33:06 PM โดย somsakbck » บันทึกการเข้า

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #253 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 03:22:21 PM »

ข่าวแจ้งว่าเอิ้นเบิดอีหลีเด้ครับ.....เตรียมเฮโลดซุมเฮาน่ะ...

โอนจากครูเข่าท่องถิ่นบ่ครับ  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #254 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2009, 03:38:44 PM »

โอนจากขรก.พลเรือนส่วนกลางครับ(กระทรวงคมนาคม)สิไปอยู่บ้านกับครอบครัว....กลุ่มผมที่คุยกันมี 5 คนโอนไปแล้ว 2 คน ผมเป็นคนที่ 3 ...สิได้รบกวนท่านหล่ะครับบาดนี่..

หน้า: 1 ... 14 15 16 [17] 18 19 20 ... 378
  พิมพ์