๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:20:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 378
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อีสานรวมซ่าง สำหรับปรึกษางานซุอันซุแนว  (อ่าน 559612 ครั้ง)
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 04:04:26 PM »

ผมกะยังว่าสิบ่ให้ลูกเฮียนวิดวะหล่ะป๋า...หลูโตนมันสิเป็นคือพ่อครับ....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 06:35:35 PM »

ผมสิออกแบบเครื่องยกบั้นเด้าให้...ยกตอกแบบตอกเสาเข็มโลด....ให้เครื่องมันล็อคแอวผู้อยู่เทิงแล้วจับยกขึ้นยกลงไปเรื่อยๆ...ผู้อยู่ล่างกะนอนอ่านหนังสือพิมพ์ต่อปายยยยยยยยยยย.................
  เริ่มสายการ ผลิต หรือยังครับ...

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
ดีนะ
เบื่อ เบื่อ และก้อเบื่อ
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2009, 10:38:38 PM »

ระวังน็อตหลุดเด้อคะคะคะคค่า

รักเสมอ...... ถ้าไม่เจอคนใหม่
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 01:07:15 AM »

ผมกะยังว่าสิบ่ให้ลูกเฮียนวิดวะหล่ะป๋า...หลูโตนมันสิเป็นคือพ่อครับ....

ย่านเฮ็ดหยังพ่อมันกะยังหาแม่มันได่  เฮ็ดไห่มันเกิดพ้อม  เก่งลูกพุ้นตั้วนั่น  ลูกอยากเฮียนหยังกะเบิ่งควมถนัดเขาไป  หย่าออกแบบซีวิดคนอื่นคันยังออกแบบซีวิดเจ่าของบ่ได่  เข้าใบ่เว้าๆเป็นกานเป็นงานเดะนี่

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 10:50:03 AM »

ขอบคุณครับป๋า...กะสิแล้วแต่ลูกคือป๋าว่านั่นหล่ะ......อยากเป็นหยังกะให้เขามีอิสระทางความคิดเต็มที่เลยเนาะครับ.....

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ดีนะ
เบื่อ เบื่อ และก้อเบื่อ
Sr. Member

คะแนน 98

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 02:20:42 PM »

ลูกชายก็เป็นช่างได้   ช่างเสริมสวย Cheesy

รักเสมอ...... ถ้าไม่เจอคนใหม่
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:06:40 PM »

สวัสดีครับ..ผมซ่างม้าง..น็อตเหลือ... ไหว้

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #97 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:08:40 PM »

ขอบคุณครับป๋า...กะสิแล้วแต่ลูกคือป๋าว่านั่นหล่ะ......อยากเป็นหยังกะให้เขามีอิสระทางความคิดเต็มที่เลยเนาะครับ.....

เลี้ยงแบบฟะหลั่ง  แต่ไห่ควมอบอุ่นแบไทๆครับ  ลูกสาวผมหยู่คนละหม่องกับผมอาสัยโทรฯหาซุมื้อครับ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #98 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:26:45 PM »

ตอนนี้ผมกะสิแบบเดียวกับป๋าหล่ะคือ....ลูกสาวปิดเทอมลงไปเฮียนพิเศษอยู่กรุงเทพฯ...มื้อวานโทรมาว่าตัวแลนกับหมากัดกันอยู่ข้างบ้าน..ผลปรากฎว่าม่องเท่งทั้งคู่พะนะ...โทรมาบอกพ่อกับแม่เทิงไห้....ผมได้โทรบอกยามให้ลากออกไปทิ่ม....ยามว่าคือบ่บอกไวๆแน๊สิได้ไปซื้อเครื่องเทศทันพะนะ.....

บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #99 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:44:33 PM »

บ้านอ้านอยู่ใส...  คือมีแลน...

ว่าแต่ หมานั้นถิ้มแล้วยัง... Grin   เว้าเล่นเด้อ...ให้กะเอา   

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #100 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:48:32 PM »

อยู่แถวบางจาก(สุขุมวิท 62)ครับ....

บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #101 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 03:56:02 PM »

คือมีแลน...   Huh

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #102 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 04:11:55 PM »

มันมาแต่ไสกะบ่จักคือกันครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #103 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 04:58:26 PM »

แลนลายดอกไม่  บ้านทั่นสมสากหยู่สุขุมวิท62 นี่ตี๊ครับ  หม่องเลาะกินเหล่าผมตั้วหว่างยี่สิบกั่วปีก่อน
ผมลุยเข้าไปหากินเหล่าฮอดสลัมคลองเจ๊กสมัยแต่กี้

บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2009, 05:05:20 PM »

ผมได้ไปแต่ซอย 89  คนบ้านผมอยู่หั้น..ไปหากิเหล้านำหมู่...

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 378
  พิมพ์