๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:55:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีไผอยู่แม่สอดแล้วขอป.3 อยู่ผ้องคับ? ....คนแม่สอด  (อ่าน 9227 ครั้ง)
R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 10:22:02 AM »

แม่สอดเวลาขอใบ ป.3 ทางอำเภอออกให้ยากหรือป่าวครับ

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
feh175
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

บุญไม่เคยสร้างแล้วใครที่ไหนจะมาช่วยเจ้า

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 02:00:37 PM »

ไม่ยากครับ ติดต่อน้องหนูได้(ชั้น2ซ้ายมือตรงไปโต๊สุดท้ายครับ) Grin

คนเมืองฉอดยอดขุนพล
R.sapa @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 161

สายน้ำเชี่ยวกราดดูหงุดหงิด..แต่เราก็จะพิชิตฝ่าไป

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 02:09:00 PM »

ขอบคุณครับ... ว่าแต่ว่าน้องหนูเป็นนายทะเบียนอาวุธปืนแม่สอด หรือเปล่าครับ พอดีผมจะไปทำ ป.3 '15 นี้น่ะครับ

(..คนสันขวาน...แม่สอด..)
[แม่จะเรา]
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 02:13:04 PM »

บ่ยากครับ

รู้หน้า ไม่รู้ใจ
feh175
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

บุญไม่เคยสร้างแล้วใครที่ไหนจะมาช่วยเจ้า

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2009, 02:15:02 PM »

เป็นเจ้าหน้าที่เกี่ยวกับเอกสาร อ.ว.ป. บนอำเภอครับติดต่อสอบถามได้ครับ(สวยใจดีครับ) หลงรัก

แม้ว
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

ชีวิตก็มีแค่นี้

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:36:47 PM »

อ้ายๆๆ มีใครเคยเรียนแม่ปะบ้างครับ ผมย้ายมาอยู่กรุงเทพนานแล้วไม่รู้ว่าเพื่อนๆ ยังอยู่กันเป่า ถ้าใช่ ติดต่อกลับ บอย dr.thetime@hotmail.com 
  บ้านผมอยู่แถวโรงเรียน วัดบุญญาวาส
feh175
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:03:53 AM »

อยู่แถวๆวัดบุญญาวาส ต้องฮู้จักอ้ายแน่เลย ลอยกระทงบ่มาแอ่วบ้านกา (อยู่บุญญาวาสไปเฮียนแม่ปะได้จะใด)ว่างๆต้องรวมพลคนแม่สอดไว้พ่องก่อดีเหมือนกั๋น เอาไว้แรกเปลี่ยนความฮู้ความคิดกั๋นครับ ยินดีครับตี้เข้ามาทักทายอู้จ๋ากั๋นครับ ไหว้

แม้ว
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

ชีวิตก็มีแค่นี้

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:12:21 PM »

อยู่แถวๆวัดบุญญาวาส ต้องฮู้จักอ้ายแน่เลย ลอยกระทงบ่มาแอ่วบ้านกา (อยู่บุญญาวาสไปเฮียนแม่ปะได้จะใด)ว่างๆต้องรวมพลคนแม่สอดไว้พ่องก่อดีเหมือนกั๋น เอาไว้แรกเปลี่ยนความฮู้ความคิดกั๋นครับ ยินดีครับตี้เข้ามาทักทายอู้จ๋ากั๋นครับ ไหว้
ผมเฮียนแม่ปะ ปี 2537 คนแถววัดบุญญาวาสไปเฮียนแม่ปะหลายคน เท่าที่จำได้ มีไอ สันติ ลูกตาวัน อยู่แถวรางแร้ง
       และ ไอกล้า ที่พ่อมันขับรถตู้ส่งนักเรียน โรงเรียนแม่สอด กับโรงเรียนแม่ปะ บ้านมันอยู่ตรงข้ามการทางหลวง เมือปีที่แล้วไปเที่ยวมา
  ตกใจ เจ้าหมู่หายกันหมดู่ คนบ้านเดียวกันสวัดดีครับ เวลานี้อู้คำเมืองบ่บค่อยเก่ง จากมาสิบกว่าปี
feh175
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2009, 09:13:03 AM »

อยู่เขตอำเภอไหนครับ(ขึ้นอยู่กับนายทะเบียนแต่ละพื้นที่ครับ)ของผมเพิ่งจะได้ ป.4 เมื่อ 1 มิ.ย.2552 นี้เองครับ Grin

thitisak
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 10:05:29 PM »

อยู่อำเภอเมืองครับผม  อยากจะมีปืนลูกกรดไว้ครอบครองซักกระบอก แต่ไม่รู้จะซื้อรุ่นไหน(ไม่ค่อยรู้จัก) ท่านพี่ช่วยแนะนำด้วยนะขอรับ งบซัก3000หมื่นพร้อมกล้องเล็ง
feh175
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 02:32:43 PM »

อยู่อำเภอเมืองคงยากหน่อยครับ เพราะที่ผมใช้อยู่ก็ไปซื้อต่อคนที่ตากเหมือนกันเพราะเขาโอนไม่ได้ (ถ้าต้องการจริงๆก็ย้ายทะเบียนบ้านไปอยู่แถวๆชายแดนครับของ่ายหน่อย) 5อำเภอซีกตะวันตกของตากขอได้ทุกที่ครับ เป็นกำลังใจครับขอให้ได้ไวๆครับ Grin

thitisak
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2009, 07:53:52 PM »

ขอบคุณท่านพี่มากครับที่ช่วยชี้แนะ ผมจะลองใจเย็นอีกนิดเพราะเพิ่งได้ข่าวมาว่าท่านนายอำเภอจะปลดเกษียนปีหน้านี้ ท่านนายอำเภอคนใหม่อาจจะใจดีก็ได้ (มีลุ้นๆ)
[แม่จะเรา]
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2009, 12:03:48 AM »

อยู่อำเภอเมืองครับผม  อยากจะมีปืนลูกกรดไว้ครอบครองซักกระบอก แต่ไม่รู้จะซื้อรุ่นไหน(ไม่ค่อยรู้จัก) ท่านพี่ช่วยแนะนำด้วยนะขอรับ งบซัก3000หมื่นพร้อมกล้องเล็ง
งบซัก3000หมื่นพร้อมกล้องเล็ง ผมแนะนำเพิ่มเงินอีกหน่อยก็ได้ CZ พร้อมกล้องเล็งดีๆ แล้วครับ แค่ตัวปืน CZ ตอนนี้ก็ 3 ต้นๆ แล้วครับ ถ้าเอาถูกกว่านี้ ก็ TOZ หรือไม่ก็หาปืนสวัสดิการถ้าพี่เป็นข้าราชการ

รู้หน้า ไม่รู้ใจ
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 04:37:30 AM »

มีใครอยู่ อ พบพระ มั่งครับ
thitisak
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2009, 07:38:55 AM »

งบซัก3000หมื่นพร้อมกล้องเล็ง ผมแนะนำเพิ่มเงินอีกหน่อยก็ได้ CZ พร้อมกล้องเล็งดีๆ แล้วครับ แค่ตัวปืน CZ ตอนนี้ก็ 3 ต้นๆ แล้วครับ ถ้าเอาถูกกว่านี้ ก็ TOZ หรือไม่ก็หาปืนสวัสดิการถ้าพี่เป็นข้าราชการ
เอาเป็นว่าเรื่องเงินคงไม่มีปัญหาหรอกครับเพราะว่าตอนนี้ผมมาเป็นนักรบแรงงานไทยอยู่ที่ต่างประเทศน่ะครับ ก็จะคอยติดตามข่าวคราวความเคลื่อนไหวเรื่องปืนจากพี่ๆตลอดแหละครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์