โรงงานผลิตอาวุธปืน ที่ จ.นครสวรรค์

<< < (3/5) > >>

Tiger wut:
อ้างจาก: Doctormore ที่ ตุลาคม 06, 2005, 08:23:06 PM

ใช้ตัวนี้หรือเปล่าครับบ  ;D ;D ;D

ที่ลงโฆษณา ที่ลงในหนังสือ อวป. หรือเปล่าครับบ

บริษัท รอยัล แอมมูนิชั่น (ประเทศไทย) จำกัด

รู้สึกว่าจะชื่อ TITANIUM และ HUNTER

ผมก็พึ่งเคยได้ยินครับบ  เรื่องคุณภาพไม่ทราบครับ  :-[ :-[ :-[

ต้องลองซื้อไปยิงก่อนครับ ไม่รู้ด้วยว่าราคาถูกกว่ายี่ห้ออื่นมากไหม  :D~

แต่ที่ผมได้อ่านเนี้ย มันเป็นลูกกระสุนเท่านั้นนะครับบบ

นั่นสิครับ....คนละเรื่องเดียวกันแล้วครับ

NaiMai>รักในหลวง:
อ้างจาก: Doctormore ที่ ตุลาคม 06, 2005, 08:23:06 PM

ใช้ตัวนี้หรือเปล่าครับบ  ;D ;D ;D

ที่ลงโฆษณา ที่ลงในหนังสือ อวป. หรือเปล่าครับบ

บริษัท รอยัล แอมมูนิชั่น (ประเทศไทย) จำกัด

แต่ที่ผมได้อ่านเนี้ย มันเป็นลูกกระสุนเท่านั้นนะครับบบ

;D รอยัล แอมมูนิชั่น เป็นโรงงานผลิตกระสุนปืนครับ ไม่ใช่โรงงานผลิตปืน ตั้งอยู่แถว ๆ ต.หนองปลิง ครับ ;D

สุพินท์ - รักในหลวง:
ต้องเรีบเข้ามาบอก ก่อนจะเลอะเทอะมากกว่านี้  :D
รอแยล แอมมูนิชั่น  เป็นโรงงานผลิตกระสุน อยู่ท่าตะโก   กระสุน 9 มม.คุณภาพดีหลายตัว  .38 พอใช้ได้  แต่.45 ยังต้องปรับปรุง
ส่วนกมลรัตน์  เป็นโรงงานผลิตปืน  ได้ใบอนุญาตตั้งโรงงานแล้ว  แต่ยังไม่ได้ใบอนุญาตให้เปิดการผลิต
กมลรัตน์อยู่หลังรอแยล แอมมูนิชั่น  เดิมสองโรงงานนี้ ก็มีความสัมพันธ์กันอยู่ แต่ในปัจจุบัน มีการขายหุ้น   แยกการบริหารกันแล้ว

samasakh:
อ้างจาก: Tiger wut ที่ ตุลาคม 06, 2005, 09:30:40 PM

ใช้ตัวนี้หรือเปล่าครับบ ;D ;D ;D

รู้สึกว่าจะชื่อ TITANIUM และ HUNTER

ผมก็พึ่งเคยได้ยินครับบ เรื่องคุณภาพไม่ทราบครับ :-[ :-[ :-[

ต้องลองซื้อไปยิงก่อนครับ ไม่รู้ด้วยว่าราคาถูกกว่ายี่ห้ออื่นมากไหม :D~

นั่นสิครับ....คนละเรื่องเดียวกันแล้วครับ

อ้างจาก: NaiMai ที่ ตุลาคม 06, 2005, 09:30:19 PM

อ้างจาก: samasakh ที่ ตุลาคม 06, 2005, 09:12:21 PM

ช่วยหาข้อมูลให้ด้วยนะครับ โรงงานตั้งอยู่ที่ 75/9-10 ถ.โกสีย์ ต.ปากน้ำโพ อ.เมืองนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ ขอบคุณมากครับ เพราะกำลังสนใจอยู่...

??? ผิดพลาดหรือเปล่าครับ ที่ผมทราบ บ.กมลรัตน์ฯ อยู่ ต.หนองปลิง ถนนสายท่าตะโก - นครสวรรค์ นะครับ ไม่น่าจะอยู่ ถ.โกสีย์ เพราะเป็นถนนสั้น ๆ (แต่ก็ไม่สั้นเท่าไร) เริ่มจากภายในเมืองแถวตลาดริมน้ำศรีไกรลาส เลาะริมแม่น้ำปิงไปสุดที่สะพานข้ามแม่น้ำปิง ถนนสายนครสวรรค์ - พิษณุโลก (ที่จริงยาวกว่านั้น แต่ออกนอก ต.ปากน้ำโพ ไปแล้ว) ผ่านหลายรอบแล้วไม่มีวี่แววจะมีโรงงานเลยครับ มีแต่หมู่บ้านจัดสรร ???

ขออภัยอ่านไม่ละเอียด (คงเป็นสำนักงานไม่ใช่ที่ตั้งโรงงาน) ส่วนโรงงานตั้งอยู่ที่ ถ.นครสวรรค์ - ท่าตะโก 99 ม.3  ต.หนองปลิง  อ.เมืองนครสวรรค์ จ.นครสวรรค์ โทร. 02-5222953 ตามที่ท่านบอกถูกต้องแล้ว ....ตอนนี้กำลังเปิดให้สั่งจอง

วรกฤษ:
อ้างจาก: สุพินท์ ที่ ตุลาคม 06, 2005, 10:02:27 PM

ต้องเรีบเข้ามาบอก ก่อนจะเลอะเทอะมากกว่านี้ :D
รอแยล แอมมูนิชั่น เป็นโรงงานผลิตกระสุน อยู่ท่าตะโก กระสุน 9 มม.คุณภาพดีหลายตัว .38 พอใช้ได้ แต่.45 ยังต้องปรับปรุง
ส่วนกมลรัตน์ เป็นโรงงานผลิตปืน ได้ใบอนุญาตตั้งโรงงานแล้ว แต่ยังไม่ได้ใบอนุญาตให้เปิดการผลิต
กมลรัตน์อยู่หลังรอแยล แอมมูนิชั่น เดิมสองโรงงานนี้ ก็มีความสัมพันธ์กันอยู่ แต่ในปัจจุบัน มีการขายหุ้น แยกการบริหารกันแล้ว

เรียนถามผู้การครับอยากทราบว่ากระสุนซ้อม 9 มม.ที่ รอแยล แอมมูนิชั่น ทำตัวไหนคุณภาพดีสุดครับที่ทำออกมาขายอยู่ตอนนี้

อยากจะลองหามาใช้ดูบ้างครับและเทียบกับบูลเล็ตแตกต่างกันมากมั๊ยครับ.......

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว