๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:32:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 116 117 118 [119] 120 121 122 ... 674
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 803157 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1770 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:15:51 AM »

ออนซอนผูแส่ผูสาวพุ่น พอสิมีกำลังใจทำงานแน  ยากนำเจ่าของคักผม ใจบ่ค่อยดีเลย
Whatever  will  be  will  be  and  Let  it  be  and  take  it  easy  and  dress off  easy  อิอิ  เด้ออาวก้วย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1771 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 11:55:40 AM »

ขออนุญาตเตือนคุณที่มีนามว่า" defy "
ผมไม่สนใจหรอกน่ะว่าคุณจะเป็นใคร หรือใหญ่มาจากไหน
แต่การกระทำของคุณมันส่อให้เห็นว่าคุณเป็นบุคคลที่
บกพร่องทางจิตอย่างรุนแรง  หยุดการกระทำเช่นอย่างที่
คุณได้กระทำมาเสีย  แน่จริงอย่าหดหัว

เซ็งเป็ด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2009, 12:44:45 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1772 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 12:14:53 PM »

ออนซอนผูแส่ผูสาวพุ่น พอสิมีกำลังใจทำงานแน  ยากนำเจ่าของคักผม ใจบ่ค่อยดีเลย
Whatever  will  be  will  be  and  Let  it  be  and  take  it  easy  and  dress off  easy  อิอิ  เด้ออาวก้วย
แปลนำแนติละ ฮือๆๆๆๆ

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1773 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 03:08:25 PM »

ขออนุญาตเตือนคุณที่มีนามว่า" defy "
ผมไม่สนใจหรอกน่ะว่าคุณจะเป็นใคร หรือใหญ่มาจากไหน
แต่การกระทำของคุณมันส่อให้เห็นว่าคุณเป็นบุคคลที่
บกพร่องทางจิตอย่างรุนแรง  หยุดการกระทำเช่นอย่างที่
คุณได้กระทำมาเสีย  แน่จริงอย่าหดหัว

เซ็งเป็ด

หยังนอบาดนี่ สูนอีหลีเด้เนาะ

แปลนำแนติละ ฮือๆๆๆๆ
จั่งแหม่นคือเนาะ  สิแปให้ฟัง....
..อีหยังพอสิกินบีได้กะกินบี  บ่สั้นกะเอาบีผสมเหล้า มันสิกินไดง่าย(easy) แล้วกะแก้ส้งง่ายๆยามท้องเสียขี้สิเหี่ย ซั้นตั้ว
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1774 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 03:35:16 PM »

จักหยังดอก อิๆๆ

suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1775 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 06:16:55 PM »

อ้ายกล้วยหนีหละบ่อ
suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1776 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 06:35:30 PM »

ใหญ่แป๋งเอ้ยไปเที่ยวชิคาโก้ม่วนบ่อหละค่า
suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1777 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 06:56:04 PM »

ขอบคุณล่วงหน้าเด้อใหญ่เเป๋งที่ลงมติให้ล่วงหน้า
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1778 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 10:01:25 PM »

สวัสดีครับป๋าแป๋ง....เป็นจั๊งได๋น๊ออาการของหัวใจน่ะ.....เต้นตามแฮงความคึดฮอดไปเถิงหน้าบ้านผู้ได๋น๊อครับปานนี่

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1779 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:25:20 AM »

สวัสดีครับป๋าแป๋ง....เป็นจั๊งได๋น๊ออาการของหัวใจน่ะ.....เต้นตามแฮงความคึดฮอดไปเถิงหน้าบ้านผู้ได๋น๊อครับปานนี่

สวัสดีครับผม  หัวใจปกติดีครับเต้นตามจังหวะซีวิตที่เปี่ยมไปด้วยควมฮัก....ควมฮักคือการให้  ให้ไปแล้วสิเอาไปถิ่มไสกะแล้วแต่เผิ่นตั้วเนาะ คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1780 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:32:57 AM »

เว่าตาลิโตนเนาะพี่กะดาย

suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1781 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:36:30 AM »

จักหยังดอก อิๆๆ
หวัดดีค่ะอ้ายกล้วยคนหล่อน้องมารายงานโตค่ะ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1782 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:38:01 AM »

สวัสดีครับผม  หัวใจปกติดีครับเต้นตามจังหวะซีวิตที่เปี่ยมไปด้วยควมฮัก....ควมฮักคือการให้  ให้ไปแล้วสิเอาไปถิ่มไสกะแล้วแต่เผิ่นตั้วเนาะ คิก คิก

ความรักเป็นเครื่องมือในการเข้าใจถึงจิตใจผู้อื่น ความรักจึงเป็นสิ่งจรรโลงโลกเรื่อยมา  หากโลกนี้มีความรัก ทุกสรรพสิ่งในโลกก็จะได้รับอานิสงค์จากอานุภาพนี้ อะตอมแห่งความรักมีพลังงานในทางบวก พลังงานแห่งควันตัมของอานุภาคนี้จึงมีพลังในทางสร้างสรรค์อย่างยิ่ง...ขอให้ความรักอยู่คู่โลกตลอดไปครับ..และให้มีข่าวดีให้พวกผมร่วมยินดีนำเด้อครับป๋า

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1783 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:44:43 AM »

เว่าตาลิโตนเนาะพี่กะดาย

ลิโตนไผลุงกล้วย  บ่เคยได่ยินบ้อคำพระเผิ่นว่า"อัตตาหิ  อัตตะโน  นาโถ......รักย่อมเข้าใจในรัก" ยิ้มีเลศนัย

ความรักเป็นเครื่องมือในการเข้าใจถึงจิตใจผู้อื่น ความรักจึงเป็นสิ่งจรรโลงโลกเรื่อยมา  หากโลกนี้มีความรัก ทุกสรรพสิ่งในโลกก็จะได้รับอานิสงค์จากอานุภาพนี้ อะตอมแห่งความรักมีพลังงานในทางบวก พลังงานแห่งควันตัมของอานุภาคนี้จึงมีพลังในทางสร้างสรรค์อย่างยิ่ง...ขอให้ความรักอยู่คู่โลกตลอดไปครับ..และให้มีข่าวดีให้พวกผมร่วมยินดีนำเด้อครับป๋า

ผมเอาควมฮักเป็นสิ่งยึดเหนี่ยวในกานดำลงซีวิตตั้วครับ  ฮักไผกะฮักส่ำกันแต่แตกต่างว่าสิฮักแบบได๋
คนเฮาถ่าฮ่วมกันในสังคมคันบ่ฮักกันควมสงบสุขบ่เกิดเด้อครับ  ตอนนี้ผมกะฮักน้องแฝดไปลูบไปคลำซุมื้อ
ค่าสินสอดบ่พอ  มื้อวานกะหลอยไปเจ่าของจนว่าไห่"คือมาดู๋ตายแท่เปืองกาแฟ" ขำก๊าก

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1784 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:46:55 AM »

ความรักเป็นสิ่งสวยงามครับ

หน้า: 1 ... 116 117 118 [119] 120 121 122 ... 674
  พิมพ์