๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 07:45:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 83 84 85 [86] 87 88 89 ... 674
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 803143 ครั้ง)
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #1275 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:17:37 PM »

กะอยากไห่เผิ่นซกเก่งๆเนาะ  สะนั้นคู่ซ้อมกะต้องเป็นอดีตครูพละ+นกกีฬาเก่าซั่นตั้วบ่าวอู๋

อดีตใหญ่แป่งเลาเป็นครูพละตั่ว.. ลืม    Grin    แต่มื้อคัดโต คาแตเมาเลยตกรอบ  ได้เป็นครูเทคโนโลยีสารสนเทศซ่ำ   Grin

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1276 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:18:29 PM »

Grin Grin Grin แต่ล่ะคนมีแต่ผู่คัก ๆ ขอเฮ็ดงานก่อนครับ  Grin

ขอไห่มีควมสุขกับการเฮ็ดงานจ้า Wink
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1277 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:19:17 PM »

กะอยากไห่เผิ่นซกเก่งๆเนาะ  สะนั้นคู่ซ้อมกะต้องเป็นอดีตครูพละ+นกกีฬาเก่าซั่นตั้วบ่าวอู๋

อดีตใหญ่แป่งเลาเป็นครูพละตั่ว.. ลืม    Grin    แต่มื้อคัดโต คาแตเมาเลยตกรอบ  ได้เป็นครูเทคโนโลยีสารสนเทศซ่ำ   Grin

อิอิ คิก คิก
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #1278 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:19:44 PM »

บรึ๋ย..น้องขอยอมแพ่แล่วจ้า อ่านแล่ว กะบ่สู่ดอกควมเว่าน่ะจ้า  ยิ้มีเลศนัย

บ่ได้เก่งควมเว้า.. แต่ยอมแพ้อีหลี๋...  (ก็..ผมมันแพ้คนสวย....)

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1279 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:21:55 PM »

บรึ๋ย..น้องขอยอมแพ่แล่วจ้า อ่านแล่ว กะบ่สู่ดอกควมเว่าน่ะจ้า  ยิ้มีเลศนัย

บ่ได้เก่งควมเว้า.. แต่ยอมแพ้อีหลี๋...  (ก็..ผมมันแพ้คนสวย....)

ควมสวยบ่นับประกันเด้อจ้า เนาะคุณแป๋งเนาะ
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #1280 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:23:56 PM »

ผมบ่ได้แนมหน้าดอกครับ...   แต่ผมแนมที่ใจ...   ส่วนมากผมกะมองผู้หญิงตรงนั้นแหละ...   Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1281 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:26:07 PM »

ควมสวยบ่นับประกันเด้อจ้า เนาะคุณแป๋งเนาะ

คุณมะนีกาเผิ่นบ่แหม่นคนสวยคนงามดอกบ่าวอู๋  แต่เผิ่นเป็นคนน่าฮักมีน้ำใจ  สิจีบเผิ่นกะระวังดีๆเด้อ
อันตรายเดะ  

ผมบ่ได้แนมหน้าดอกครับ...   แต่ผมแนมที่ใจ...   ส่วนมากผมกะมองผู้หญิงตรงนั้นแหละ...   Grin

สิปีนเกลียวจีบข้ามรุ่นเลยตี๊  คือบ่อยากตีไทเดียวกันเองแท่นอ ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:29:10 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
บ่าวอู๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #1282 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:29:00 PM »

คุณมะนีกาเผิ่นบ่แหม่นคนสวยคนงามดอกบ่าวอู๋  แต่เผิ่นเป็นคนน่าฮักมีน้ำใจ  สิจีบเผิ่นกะระวังดีๆเด้อ
อันตรายเดะ  

สวยดุ โครตๆ  บ่ก้าดอกครับ...

น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #1283 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 04:56:57 PM »

ถนัดแต่เว่าแบบนี่เนาะ ฮู่บ่ว่าเขาวิจัยออกมาแล่วคือคนจำพวกเก็บกด มีปมด้อยตั้วจ้า เว็บสาธารณะเด้อค่ะ ใช้คำหยังกะคิดถึงคนอ่านแน กรุณาใช้คำแบบสุภาพชนแนค่ะ ขอยกมือ

ประท่วงแน ถ่าอยากคุยแบบสัปดนกะเข่าไปแชทกันในเอ็มหรือหม่องอื่นเด้อค่ะ  ผู้ยิงกะหลายคนยุจ้า ให้เกียรติกันแนเด้อค่ะ คุณ....บุรุตทั่งหลาย อยากให่มีคำว่า "สุภาพ" นำหน่ายุ

แต่เป็นจั่งซี่กะสิเตือนกันล่ะคะ สิเคียดสิซังกันกะบ่หว่าหยังเด้อค่ะ  ไหว้ ขออภัยหากใช่คำหยังที่มันทำลายความรู้สึกหลายๆคนจ้า
ขอโทดขออะไพหลายๆคับ เว่าลวงเว่าเลยไปโพดคับ เว่าจาสะหนุกปากเกินไป แต่บ่มีเจตนาที่บ่ดีดอกคับ   ไหว้ ไหว้ อ๋อย อ๋อย

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1284 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:00:49 PM »

หนีแนๆ ซุ่มมีลูกมีเมี่ยมี่พุสาวแล่วนั่นน่ะ  หลีกท่างพ่อบักเก้ทแน  สิจีบสาว   Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1285 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:14:13 PM »

ขอโทดขออะไพหลายๆคับ เว่าลวงเว่าเลยไปโพดคับ เว่าจาสะหนุกปากเกินไป แต่บ่มีเจตนาที่บ่ดีดอกคับ   ไหว้ ไหว้ อ๋อย อ๋อย

กะเทยไทยยังฮู้จักสำนึกเนาะ  ดีๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หนีแนๆ ซุ่มมีลูกมีเมี่ยมี่พุสาวแล่วนั่นน่ะ  หลีกท่างพ่อบักเก้ทแน  สิจีบสาว   Grin

พ่อบักเก็ทนั่นหล่ะหนีก่อนหมู่เลยไปๆฟ่าวหนี คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #1286 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:18:38 PM »

กะเทยไทยยังฮู้จักสำนึกเนาะ  ดีๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมออนไว่แล่วไปปะซุมคับ กับมาอ่านพ่อแล่ว ลู่สึกพอดีเลยคับ บู่ บู่ ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1287 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:21:52 PM »

ผมออนไว่แล่วไปปะซุมคับ กับมาอ่านพ่อแล่ว ลู่สึกพอดีเลยคับ บู่ บู่ ไหว้

บ่เป็นหยังดอก  สังคมเฮาไห่อภัยกันเสมอ  ขอแต่ไห่ฮู้โตว่าอันได๋มันบ่ดีกะหย่าไปเฮ็ดอีก  มากทม.มาสิไห่เล้ยงเบียร์จักลัง ขำก๊าก

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #1288 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:22:27 PM »

ถนัดแต่เว่าแบบนี่เนาะ ฮู่บ่ว่าเขาวิจัยออกมาแล่วคือคนจำพวกเก็บกด มีปมด้อยตั้วจ้า เว็บสาธารณะเด้อค่ะ ใช้คำหยังกะคิดถึงคนอ่านแน กรุณาใช้คำแบบสุภาพชนแนค่ะ ขอยกมือ

ประท่วงแน ถ่าอยากคุยแบบสัปดนกะเข่าไปแชทกันในเอ็มหรือหม่องอื่นเด้อค่ะ  ผู้ยิงกะหลายคนยุจ้า ให้เกียรติกันแนเด้อค่ะ คุณ....บุรุตทั่งหลาย อยากให่มีคำว่า "สุภาพ" นำหน่ายุ

แต่เป็นจั่งซี่กะสิเตือนกันล่ะคะ สิเคียดสิซังกันกะบ่หว่าหยังเด้อค่ะ  ไหว้ ขออภัยหากใช่คำหยังที่มันทำลายความรู้สึกหลายๆคนจ้า

บ่เป็นหยังดอกจ้า ไทเดียวกัน กะปามซือๆดอกจ้า  ไหว้  รับซาบเด้อค่ะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #1289 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 05:26:34 PM »

คือค้านไปงานครบรอบ 38 ปีรามฯแท่นอ  บ่อยากจากไผบางคนไป

หน้า: 1 ... 83 84 85 [86] 87 88 89 ... 674
  พิมพ์