๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 18, 2024, 10:18:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 674
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 832372 ครั้ง)
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #900 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 04:58:41 PM »

สวัสดีครับครู....สกลนครหนาวบ๊อน๊อครับ

ตอนเช้าหนาวนิดหน่อยค่ะ  สายๆก็เย็นสบาย Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #901 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 05:39:15 PM »

กุงเทพกะเริ่มเย็นๆแล้ว  อากานปวดคอกะกำเริบอีกปวดเป็นตาหน่าย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #902 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 05:52:46 PM »

กุงเทพกะเริ่มเย็นๆแล้ว  อากานปวดคอกะกำเริบอีกปวดเป็นตาหน่าย

อาการของคน..........แก่  แม้นบ่อคะ   คิก คิก คิก คิก

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #903 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 06:05:30 PM »

อาการของคน..........แก่  แม้นบ่อคะ   คิก คิก คิก คิก

พูดจาหยาบคาย คิก คิก   ไผแก่ไผเถ่านอครับ  ผมปวดคอแบบนี้มา 20 กว่าปีแล้วครับ
สะหมัยก่อนเล่นยิมนาสติกหลายโพดมีพลาดเอาหัวลงกระดูกเคลื่อนครับ  ป่อยไว่นานๆกระดูกเสื่อมครับ
หมอนัดผ่าปะมานกลางปีหน้าครับ  ใส่ไททาเนียมยึดกระดูกต้นคอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2009, 06:13:46 PM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #904 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 07:45:16 PM »

Grin   เข้ามาติดตามความเคลื่อนไหวค่ะ 
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #905 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2009, 08:51:33 PM »

พูดจาหยาบคาย คิก คิก   ไผแก่ไผเถ่านอครับ  ผมปวดคอแบบนี้มา 20 กว่าปีแล้วครับ
สะหมัยก่อนเล่นยิมนาสติกหลายโพดมีพลาดเอาหัวลงกระดูกเคลื่อนครับ  ป่อยไว่นานๆกระดูกเสื่อมครับ
หมอนัดผ่าปะมานกลางปีหน้าครับ  ใส่ไททาเนียมยึดกระดูกต้นคอ

ขออภัยอย่างสูงค่ะ   ไหว้  บ่อได้ตั้งใจสิหยาบคายดอกค่ะ   คิก คิก แต่หนูกะพึ่งเคยได้ยินนี่แหละค่ะ  อาการน่าเป็นห่วงค่ะ 
ใหญ่แป๋งต้องดูแลตัวเองอย่างดีแล้วล่ะค่ะ  แล้วไททาเนียมนี่มันคือหยังล่ะคะ   Huh คือที่เขาใส่เหล็กอยู่บ้อคะ 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #906 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 12:24:15 AM »

ขออภัยอย่างสูงค่ะ   ไหว้  บ่อได้ตั้งใจสิหยาบคายดอกค่ะ   คิก คิก แต่หนูกะพึ่งเคยได้ยินนี่แหละค่ะ  อาการน่าเป็นห่วงค่ะ 
ใหญ่แป๋งต้องดูแลตัวเองอย่างดีแล้วล่ะค่ะ  แล้วไททาเนียมนี่มันคือหยังล่ะคะ   Huh คือที่เขาใส่เหล็กอยู่บ้อคะ 

สำหลับครูฝุ่นแล้วผมอภัยไห่เสมอครับ  ไคกั่วผู่ลังคนหยู่ดอก(คนทางอื่นดอกบ่แหม่นคนบ้านเฮา)  ผมเจ็บคออีหลีครับ  พอฮอดยามหนาวมันสิปวดเข้ากะดูกเลยครับ  ผมเป็นมา 20 กั่วปีแล้ว  ปวดจนเมียถิ่ม  ปวดจนเมียป๋า  ตอนนี้กะปวดจนผู่สาว(คนที่ผมฮักถิ่ม-กะแล้วแต่เลาดอกผมบ่มีสิทธิ์เหนี่ยวรั้ง)  ผมต้องผ่าตัดใส่ไททาเนียมยึดติดกะดูกแทนผังผืดครับ  หมอผ่าบ่ดีไปถืกเส้นปะสาทที่ควบคุมกานทำงานของปอด  ผมกะมีสิทธิ์ตายได่คือกัน  ตายกะซ่างมันเถาะครับถึงผมสิตายโดยที่บ่มีคนฮักผมแต่ผมกะดีใจที่ผมตายโดยที่ผมมีคนที่ผมฮัก 

ไททาเนียมสิซ่อยยึดกะดูกต้นคอครับบ่เป็นสนิม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2009, 09:37:19 AM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #907 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 04:27:23 AM »

สำหลับครูฝุ่นแล้วผมอภัยไห่เสมอครับ  ไคกั่วผู่ลังคนหยู่ดอก(คนทางอื่นดอกบ่แหม่นคนบ้านเฮา)  ผมเจ็บคออีหลีครับ  พอฮอดยามหนาวมันสิปวดเข้ากะดูกเลยครับ  ผมเป็นมา 20 กั่วปีแล้ว  ปวดจนเมียถิ่ม  ปวดจนเมียป๋า  ตอนนี้กะปวดจนผู่สาว(คนที่ผมฮักถิ่ม-กะแล้วแต่เลาดอกผมบ่มีสิทธิ์เหนี่ยวรั้ง)  ผมต้องผ่าตัดใส่ไททาเนียมยึดติดกะดูกแทนผังผืดครับ  หมอผ่าบ่ดีไปถืกเส้นปะสาทที่ควบคุมกานทำงานของปอด  ผมกะมีสิทธิ์ตายได่คือกัน  ตายกะซ่างมันเถาะครับถึงผมสิตายโดยที่บ่มีคนฮักผมแต่ผมกะดีใจที่ผมตายโดยที่ผมมีคนที่ผมฮัก 

ไททาเนียมสิซ่อยยึดกะดูกต้นคอครับบ่เป็นสนิท

ไหว้ มื่อนี้มาแต่เช้าค่ะ  เช้ามืดเลย  case นี้พึ่งเคยได้ยินอีหลีค่ะ  แต่หมอเดี๋ยวนี้เพิ่นเก่งน่ะค่ะ  เยี่ยม ใหญ่แป๋งกะสิกลายเป็นคนเหล็กตั้วเนาะค่ะ Grin

แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #908 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 06:47:24 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #909 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 07:02:17 AM »

สะหวัดดีตอนเซ่าคับผม อ่านกะทู่วาเจ็บต้นคอสิผ่าตัดกะขอเป็นกำลังใจนำเด้อคับพี่แป๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #910 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 07:19:46 AM »

ฮู้หยู่ว่าบ่ได่ตั้งใจหยาบคาย  เซาเว้าเด้อคำว่า"แก่  เถ่า"  ผมยังหนุ่มๆหยู่ คิก คิก
ผมกะดูแลโตเองดีหยู่ครับ  ยามปวดมานอนหนุนหมอนกะบ่ได่ซุมื้อหนุนไม่หน้าสี่ครับ
คือหมอนในหนังจีน  ไททาเนียมใส่ยึดข้อกระดูกกันบ่ไห่กระดูกเคลื่อนไปทับเส้นประสาทครับ
สมัยเรียนวิทยาลัยครูบู๊โพด  เล่นยิมนาสติกมื้อ สาม-สี่ชั่วโมง  ร่างกายมาแสดงผลตอนอายุหลาย
ดีแต่ว่าผมโสดครับบ่มีไผมายากนำ  ลูกกะไหย่เบิ๊ดแล้ว  แท้งคิ้วครูฝุ่นที่เป็นห่วงครับ

ขอไห่บุญผะหลายู้ไห่ได่แฟนผู่ฮู้ได่ซู้ผู่งามเด้อครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ม่วนหยังนอ

สะหวัดดีตอนเซ่าคับผม อ่านกะทู่วาเจ็บต้นคอสิผ่าตัดกะขอเป็นกำลังใจนำเด้อคับพี่แป๋ง

ขอบคุณครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2009, 07:22:34 AM โดย สหายแป๋ง คนดง » บันทึกการเข้า

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #911 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 08:52:29 AM »

อิๆๆ

maneeka
Hero Member

คะแนน 2146

@_@

« ตอบ #912 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:07:00 AM »

อิๆๆ

อิๆ
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #913 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:15:01 AM »

ฮู้หยู่ว่าบ่ได่ตั้งใจหยาบคาย  เซาเว้าเด้อคำว่า"แก่  เถ่า"  ผมยังหนุ่มๆหยู่ คิก คิก
ผมกะดูแลโตเองดีหยู่ครับ  ยามปวดมานอนหนุนหมอนกะบ่ได่ซุมื้อหนุนไม่หน้าสี่ครับ
คือหมอนในหนังจีน  ไททาเนียมใส่ยึดข้อกระดูกกันบ่ไห่กระดูกเคลื่อนไปทับเส้นประสาทครับ
สมัยเรียนวิทยาลัยครูบู๊โพด  เล่นยิมนาสติกมื้อ สาม-สี่ชั่วโมง  ร่างกายมาแสดงผลตอนอายุหลาย
ดีแต่ว่าผมโสดครับบ่มีไผมายากนำ  ลูกกะไหย่เบิ๊ดแล้ว  แท้งคิ้วครูฝุ่นที่เป็นห่วงครับ

ขอไห่บุญผะหลายู้ไห่ได่แฟนผู่ฮู้ได่ซู้ผู่งามเด้อครับ

สา...........ธุ

ไหว้ 

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #914 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2009, 11:21:06 AM »

สา...........ธุ

ไหว้ 

...ขอบพระคุณหลาย ๆ คับอ้าย...  ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 674
  พิมพ์