๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 07:30:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 674
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทอีสานบันเทิงศิลป์  (อ่าน 833657 ครั้ง)
steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #810 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:40:35 AM »

เป็นจั๋งได๋น๊อเจ่าของบ้านนี้ ลอยกระทงม่วนหลายบ่ครับ(สะกดยากมาก ฮ่าๆๆ)บอกแล้วเก่งเว้าบ่เก่งเขียน ฮ่าๆๆ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #811 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:44:26 AM »

เจ่าของบ้านไปลอยกะทงคนเดียวครับแต่ว่าใส่หัวใจไปสองดวง  คนหลายโพดครับเลยบ่ค่อยม่วน  ซำบายบ่นอครับท่านยง  วันที่ 19 ธ.ค. ผมสิไปงานแต่งแถวหลังศูนย์วิจัยจุฬาภรณ์ครับย่านเมาอีกยุเด้องานนี้

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #812 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:45:59 AM »

ปัญหาอีกข้อคือการอ่านของผมครับ อ่านไม่เก่งอีกต้องกลับไปเรียนภาษาไทยอีกรอบแล้วมั้งผม ฮ่าๆๆ ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #813 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:48:58 AM »

สถาบันกะยู๋ใกล้ๆผมครับ  เมื่อคืนไปลอยในหมู่บ้านครับบรรยากาศดีมากๆ
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #814 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:50:54 AM »

.ใช้บ่อยๆเดี๋ยวก็คล่องเองครับ 

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #815 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 10:57:12 AM »

ครับผม เที่ยงนี้กินหยังครับผม
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #816 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 11:05:19 AM »

ใจเย็นๆ ครับพี่

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #817 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 11:37:36 AM »

Grin Grin Grin
   ยิ้มปานวาด  ปานวาด  ปานวาดแทครับ
อ้าว คุณมณีการ์ก็อยู่ค่ำเหมือนกันแฮะ....สวัสดีครับคุณหมอ...วันนี้อยู่เวรเหรอครับ..หรือคอยใครอยู่
    น้องนุ่งเขาสิคึดฮอดไผเกี่ยวหยังกับโต  ไปๆหนีไปหาเฮ็ดกานเฮ็ดงานสนามบินปากเซพุ้น  มาเจ๊าะแจะหยู่นี่หลับไปฟื้นโรงบาลบ่ฮู้โตเด้อสิบอกไห่

ตาย...ป๋าแป๋งหึงผู้สาวกะเป็นซั่นเบาะ...........อุ้ยน่ารักจัง...(ความรักเป็นสิ่งดีงามจริงๆด้วยแฮะ..ทำเอาหัวใจเจ้าอาวาสของผมอ่อนระทวยไปเลย......ฮา)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #818 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 11:41:02 AM »

อิๆๆ

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #819 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 12:48:13 PM »

โหลๆๆๆๆ Grin

บักเซียงเหมี่ยง หว่ากะล่อน อย่างแฮง
บาดมาพ้อบักเซียงแป๋ง  ....หวัดดีท่านพี่ ... เพิ่นหว่า  อิอิ เยี่ยม ขำก๊าก
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #820 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 12:55:33 PM »

...อ้ายแหง....13-15 บ่ติดรถ อาว์กล้วย อาว์ต๊อบ มาเที่ยวเมียงอุบลฯติ... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #821 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 12:59:11 PM »

ตาย...ป๋าแป๋งหึงผู้สาวกะเป็นซั่นเบาะ...........อุ้ยน่ารักจัง...(ความรักเป็นสิ่งดีงามจริงๆด้วยแฮะ..ทำเอาหัวใจเจ้าอาวาสของผมอ่อนระทวยไปเลย......ฮา)

บ่ได่หึงผมสิมีสิทธิ์หยังไปหึงเผิ่น  หาเว้าไปถั่วหลายเว้าหยังกะพากันไห่เกียรติสุภาพสตรีแหน่
เว้ายากหลายจกตาเอาซะนอ ยิ้มีเลศนัย

โหลๆๆๆๆ Grin

บักเซียงเหมี่ยง หว่ากะล่อน อย่างแฮง
บาดมาพ้อบักเซียงแป๋ง  ....หวัดดีท่านพี่ ... เพิ่นหว่า  อิอิ เยี่ยม ขำก๊าก

กะบ่ปานนั่นดอกหมอเฮาฮักไผฮักอีหลี  แต่ว่าตอนนี้บ่ทันได่มีแต่บ่ต้องหาไห่เฮาดอกเด้อ  เฮาย่านได่คนจ่มเป็นแพงผัวคือเมียโต

...อ้ายแหง....13-15 บ่ติดรถ อาว์กล้วย อาว์ต๊อบ มาเที่ยวเมียงอุบลฯติ... Grin Grin Grin

ทางหนองคายเริ่มหนาวแล้วครูแหงสิไปไสได่  ค่ำมาเมียกะขาคีบคอเข้าบ่อนนอนแล้ว

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #822 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 01:05:12 PM »

...คีบเอาคือเกิบแตะนี่ติอ้ายแป๋ง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #823 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 01:07:38 PM »

ถืกคีบดู๋หลาย เพิ่นสิบ่ตายคา...หม่อง...ติ

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #824 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2009, 01:21:03 PM »

บรรยากาศทางรีสอร์ทของ อ.แหงเป็นจั๊งได๋น้อปานนี่...ลมวีๆแล้ว

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 674
  พิมพ์