๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:01:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โค้ลท์ไดม่อนแบค  (อ่าน 11919 ครั้ง)
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 02:31:39 PM »

ผมชอบครับ เคยอยากได้ แต่สภาพร่างกายไม่ให้แล้ว ได้มาก็ต้องเป็นของคนอื่นไปในไม่ช้า โดยเฉพาะคนที่ผมไม่อยากให้ตกทอดไปถึง ผมเห็นว่า Colt Diamond Back อยู่ในขั้น Rolls Royce ครับ

โอ๋ย...พี่ซันแด๊นซ์พูดอะไรอย่างนั้นครับ ฟังแล้วใจคอหายหมด ยังคึกคักเข็มแข็งอยู่เลยครับ อีกยี่สิบปีรอซื้อสมิทสามแปดรุ่นใหม่กับผมครับ คิดว่าถึงตอนนั้นคงเป็นโพลีเมอร์เสียค่อนกระบอกแล้ว ที่แน่ๆมีเลเซอร์บิ๊วอินและมีศูนย์ไฮวิซติดมาให้เสร็จ เผลอๆคว้านท้ายโม่มาจากโรงงานให้ใส่คลิปยิงเก้ามอมอได้อีกต่างหาก....+1ให้กำลังใจครับ Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 02:40:09 PM »

เห็นตัว 2 1/2 " ของท่าน Diamyo แล้ว หน้าผมร้อนผ่าวด้วยความอิจฉาครับ   อ๋อย ตกใจ
เอ้อ  ถ้าเสียดายไม่กล้ายิง  ปล่อยให้คนกล้ายิงเอาไปดูแลมั้ยครับ  ไหว้  คิก คิก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 03:45:05 PM »

ผมชอบครับ เคยอยากได้ แต่สภาพร่างกายไม่ให้แล้ว ได้มาก็ต้องเป็นของคนอื่นไปในไม่ช้า โดยเฉพาะคนที่ผมไม่อยากให้ตกทอดไปถึง ผมเห็นว่า Colt Diamond Back อยู่ในขั้น Rolls Royce ครับ

กระบอกนี้...ตั้งแต่รับมายังไม่เคยยิงเลยครับ......เสียดาย....

เยี่ยม ปืนชั้นยอดครับ...เยี่ยม
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 05:04:37 PM »

เฮ้อ..... น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก

กลับมาแล้วเหรอครับ......ผู้ชายหล่อหรือเปล่าน่ะที่นั่น

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 05:14:01 PM »

สวัสดีครับ กลับมาแล้วครับพี่ อิ อิ ก็หล่อพอใช้ครับ ว่าจะเอามาฝากพี่เหมือนกันแต่แล้วเปลี่ยนใจ อิ อิ เยาะเย้ย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 05:16:47 PM »

สวัสดีครับ กลับมาแล้วครับพี่ อิ อิ ก็หล่อพอใช้ครับ ว่าจะเอามาฝากพี่เหมือนกันแต่แล้วเปลี่ยนใจ อิ อิ เยาะเย้ย

สวัสดีครับคุณต๊อก ไม่เห็นเข้าเวบหลายวัน  ขื่อตี๊ก่อไล้(ไปไหนมาครับ)  Cheesy

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 05:21:03 PM »

ผมไปสเปนมาครับพี่อภิสิทธิ์ ยังไม่ได้โหลดรูปเลย แล้วจะมาลงห้องภาพครับ

Thou shalt not rely on help from the stranger.
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 06:30:17 PM »

ท่าน Wilhelm Tell -(--  ได้ แวะดูโรงงาน AYA มาหรือเปล่าครับ
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 11:31:25 AM »

ไม่ได้ไปครับพี่ชิ้ว ไม่ทราบเลยว่าอยู่ที่ไหน ชมได้หรือไม่ ยังไงมีโอกาสไปคราวหน้าจะหาข้อมูลครับ คราวนี้ผมไป มะดริก เซโกเวีย และบูโกส (เมืองบ้านเกิดเอลซิด) ที่ไปดูคือวิหาร/ป้อม ประจำเมืองต่างๆ พิพิธภัณฑ์โบราณคดี /ธรรมชาติวิทยา /ทหารเรือ หอศิลป์ทิสเซ่น วัง ลา กรานฮา (วังฤดูร้อน) เดี๋ยวผมจะไปขอนำเสนอภาพบูโกสในห้องภาพครับ

D-MON โหน่ง SPD8
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 10:10:28 PM »

เห็นตัว 2 1/2 " ของท่าน Diamyo แล้ว หน้าผมร้อนผ่าวด้วยความอิจฉาครับ   อ๋อย ตกใจ
เอ้อ  ถ้าเสียดายไม่กล้ายิง  ปล่อยให้คนกล้ายิงเอาไปดูแลมั้ยครับ  ไหว้  คิก คิก

โธ๋พี่ชิว  อยากได้ก็ไม่บอกผม  เพราะผมก็ไม่กล้ายิง  และที่สำคัญ  ไม่กล้าขายด้วยครับ  คิก คิก Smiley

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 11:40:59 PM »

วันนี้ผมทําPython 3นิ้ว......หลุดลอยไป.....เพราะเปิดพีเอ็มช้าไปครับ......

กระบอกนี้...เจ้าของเดิมสั่งเข้าเองมานานแล้ว...เช็คซีเรียลใช่.....

เสียดาย....เสียดาย....และเสียดาย.......

เฮ้อ...อะไรที่ไม่ใช่ของเรา...ก็ไม่มีทางเป็นของเรา......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2009, 11:42:53 PM โดย Daimyo » บันทึกการเข้า

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:27:13 AM »

สวยมากเลยครับพี่หมอ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
nithi i
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 04:08:50 PM »

โค้ลท์ไดม่อน มีแบบเป็นแม็กกระซีนไมครับ
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 05:40:32 PM »

โค้ลท์ไดม่อน มีแบบเป็นแม็กกระซีนไมครับ

เท่าที่ทราบ

ไม่มีครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
POM_II
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 12, 2011, 10:14:00 PM »

เป็นปืนติดตัวผมอยู่ใปัจจุบันนี้ครับ ได้รับสืบทอดมาจากพ่อ ไม่มีปัญญาซื้อปืนสันเอง ความสวยงามไม่ได้เข้าข้างตัวเองนะครับผมว่าสวยมาก ส่วนเรื่องประสิทธิภาพไม่ทราบครับว่าจะสู่ยี่ห้ออื่นได้ไหม แต่ถ้าระยะ 15 เมตร ใจนิ่งๆ ก็ล้มคนได้ไม่ยากครับ ส่วยเรื่องราคาผมเคยลองถามร้านปืนอยู่่ที่ 85k. บอกผ่านหรือปล่าวไม่แน่ใจครับ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์