๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:01:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สโตเกอร์ ปะทะ เรมิงตัน870 (ด้ามสั้น)  (อ่าน 43336 ครั้ง)
PEA803
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 07:02:20 PM »

ยอดครับฝึกมากๆนะครับเพราะปกติเรมิงตัน 18 นิ้ว(มีพานท้าย)ค่อนกินสูงอยู่แล้ว ยิงแบบทำนองยุทธไปเลย
keawman
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:30:24 AM »

ชอบเรมิงตัน870ครับมากครับ กำลังอยากได้อยู่เลย
ดิ โอลดิ์ สยาม
ขวานทื่อ ต้องฟันให้หนัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:29:52 AM »

รอยเข็มแทงชนวน ทางซ้ายของเรมิงตัน ทางขวาของสโตเกอร์
เรมิงตันรอยเข็มแทงชนวนใหญ่และลึกกว่าสโตเกอร์เห็นได้ชัด

Huh Huh Huhใครมีปัญหา สโตเกอร์ตีลูกไม่แตกบ้างครับ....เมื่อวันไปทดลองเจอ 3 นัด   แต่ยังไม่ได้ลองซ้ำดู Angry Angry Angry

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 05:39:53 AM »

รอยเข็มแทงชนวน ทางซ้ายของเรมิงตัน ทางขวาของสโตเกอร์
เรมิงตันรอยเข็มแทงชนวนใหญ่และลึกกว่าสโตเกอร์เห็นได้ชัด

Huh Huh Huhใครมีปัญหา สโตเกอร์ตีลูกไม่แตกบ้างครับ....เมื่อวันไปทดลองเจอ 3 นัด   แต่ยังไม่ได้ลองซ้ำดู Angry Angry Angry

Huh Huh Huh เดี๋ยวต้องลองยกลำกล้องออกดูและประกอบกลับเข้าใหม่ว่าเข้าถึงบ่าลำกล้องสนิทชัวร์แล้วหรือยังครับท่านพี่  หลงรัก
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 06:16:05 AM »

Huh Huh Huh เดี๋ยวต้องลองยกลำกล้องออกดูและประกอบกลับเข้าใหม่ว่าเข้าถึงบ่าลำกล้องสนิทชัวร์แล้วหรือยังครับท่านพี่  หลงรัก

เออ...เรามีช่างอยู่กับตัวจะกลัวอะไร  ท่านอะตอมเนี่ยมีความรู้รอบตัวจริงๆ...ผมถนัดแต่ของนิ่มครับ..ฮิๆ

อย่าอยู่อย่างอยาก...ถ้าสนองตัณหาไม่ได้ ก็ให้รีบปล่อยวาง
polo_p13
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 26, 2009, 02:51:57 PM »

รับมาแล้วสโตกเกอร์์ยิงด้วยกระสุน sb และไทยอาร์ม แตกบ้างไมตกบ้าง
   เดี๋ยวลองถอดประกอบใหม่่ให้สนิทลองดู
ปล. หากแก้ไม่ได้ต้องทำไงต่อดีครับ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 27, 2009, 01:52:10 AM »

เยี่ยมมากครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 05:56:14 PM »

วิเคราะห์รอยเข็มแทงชนวนของสโตเกอร์ เปรียบเทียบกับของท่าน ดิ โอลดิ์ สยาม เมื่อครั้งทดสอบล่าสุดที่ทับสะแก ดูจะมีลักษณะปัญหาคล้ายๆ กันอยู่บ้างครับ
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 05:09:09 AM »

วิเคราะห์รอยเข็มแทงชนวนของสโตเกอร์ เปรียบเทียบกับของท่าน ดิ โอลดิ์ สยาม เมื่อครั้งทดสอบล่าสุดที่ทับสะแก ดูจะมีลักษณะปัญหาคล้ายๆ กันอยู่บ้างครับ
วันดวลวันนี้ ถ้าไม่ลืมจะเอา เรฯ870ไปประกบด้วย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

NIDOIL
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 10:15:16 AM »

น่าจะมาจากเข็มสั้น หรือแรงสบนกไม่พอรึเปล่าครับ...ฝากถามด้วยครับ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 10:20:34 AM »

น่าจะมาจากเข็มสั้น หรือแรงสบนกไม่พอรึเปล่าครับ...ฝากถามด้วยครับ...

ผมตั้งแต่ได้มาผ่านทุกนัดครับ แต่ทว่าช้าไม่ทันใจกับนิ้วแค่นั้นเองครับผม Wink
Hero Member

คะแนน 206

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:50:26 AM »

ของผม....ท่านอะตอมถอดประกอบให้ใหม่....ผ่านทุกนัดครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ใครอยากผ่านมือชาย...คงต้องให้อะตอมถอด....รับรองผ่านทุกนัด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 06:15:51 AM »

รับมาแล้วสโตกเกอร์์ยิงด้วยกระสุน sb และไทยอาร์ม แตกบ้างไมตกบ้าง
   เดี๋ยวลองถอดประกอบใหม่่ให้สนิทลองดู
ปล. หากแก้ไม่ได้ต้องทำไงต่อดีครับ

ผลประกอบใหม่ให้สนิท ลองดึงลำกล้องว่าขยับเข้าออกหลังประกอบแล้วต้องไม่ขยับครับ ชัวร์
ได้แหวนมาด้วยกี่ตัวครับ ผมได้มาตัวเดียว ต้องทำเพิ่มเสริม 1 ตัวแน่นสนิทครับ  เยี่ยม
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 06:34:08 AM »

up

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 12:05:34 PM »

ชอบเรมิงตันมากคับ

แหล่มเลย เยี่ยม

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์