๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:18:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความรู้ลูกซองแฝดขนาน Robust  (อ่าน 3286 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 02:25:56 PM »

สวัสดีครับ
  วันนี้เช้า มีคนเอาลูกซองแฝดขนาน มาให้ดูครับ พลิกหน้าพลิกหลัง ไปเจอตัวหนังสือ
อยู่บริเวนเหนือโกรงไก ว่า ROBUST  และ No 220  และมีตัวหนังสือบริเวณโคนลำกล้องทั้งสองข้าง
แต่ตัวเล็ก และเลือนมากอ่านไม่ออกครับ  ลักษณะปืน มีสองไก นกใน ที่แปลกก็คือ ลำกล้องด้านขวามีเกลียวด้วย
สภาพไม่สวย รมดำไม่มี ศูนย์หน้าหาย แถมเชื่อมยึดลำกล้องส่วนปลายลำกล้องเริ่มหลุด ดีที่มีทะเบียน บอกขายราคา
18,000 บาท ครับผม เลยอยากทราบข้อมูลครับว่าปืนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
                                          ขอบคุณครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2009, 11:51:46 PM »

ถ้ามีรูปชัดๆก็พอช่วยได้ครับพี่
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 12:04:59 PM »

ถ้ามีรูปชัดๆก็พอช่วยได้ครับพี่
ต้องขออภัยอย่างแรงเลยครับ  ผมไม่ได้ถ่ายรูปไว้ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
หน้า: [1]
  พิมพ์