๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:13:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังอดแข่ง IPSC  (อ่าน 20851 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:46:14 AM »

ถามหน่อยครับ  ถ้าไปเช้าวันอาทิตย์
นกแอร์ถึงเชียงใหม่ 10 โมงกว่าๆ
แอร์เอเชียถึงเชียงใหม่ 8 โมงกว่าๆ
อันไหนชัวร์กว่ากันครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:51:45 AM »

ถามหน่อยครับ ถ้าไปเช้าวันอาทิตย์
นกแอร์ถึงเชียงใหม่ 10 โมงกว่าๆ
แอร์เอเชียถึงเชียงใหม่ 8 โมงกว่าๆ

ไปเช้าไปการบินไทยดีกว่าชัวร์กว่าครับ...ไม่ค่อยดีเลย์ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:02:10 AM »

ไม่ค้างกันเลยเหรอครับ ?

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:14:31 AM »

...ถ้าผมไป  จะค้างสองคืน  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:24:51 AM »

...ถ้าผมไป

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:28:50 AM »

ถามหน่อยครับ ถ้าไปเช้าวันอาทิตย์

ไปเช้าไปการบินไทยดีกว่าชัวร์กว่าครับ...ไม่ค่อยดีเลย์ Grin

อย่างที่พี่นาจาบอกเจ้าค่ะ...ไปถึงแต่เช้าดีกว่า เกรงว่าลงเครื่อง 10 โมง กว่าจะมาสนามกว่าจะได้ยิงจะยิ่ง late นะเจ้าคะ

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:29:45 AM »

...ถ้าผมไป  จะค้างสองคืน  Smiley

ไหนว่าจะไปสัมผัสอากาศหนาว เที่ยวไนท์บาซ่าร์ไงเจ้าคะ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:52:10 AM »

ไหนว่าจะไปสัมผัสอากาศหนาว เที่ยวไนท์บาซ่าร์ไงเจ้าคะ

...แหม  มาถึงก็ต่อว่าเราเลย  :Smiley

...อยากไปน่ะอยากอยู่แล้ว  แต่อนาคตมันไม่แน่จ้า  (กลัวถูกไฟท์บังคับทอดกฐิน)  Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 10:24:40 AM »

จากสนามบินมากรมรบพิเศษ ประมาณ20-30 นาทีครับ นกแอร์ไม่ค่อยดีเลย์แต่ก็ไม่แน่ แต่ถ้าโอเรียน มีสโลแกน  "ความล่าช้า คือบริการของเรา "  ผมาว่ามาเช้าๆเลยดีกว่านะ   ไม่มาซิ่งกะผมกะพี่ Car กันก่อนเหรอคุณหนุ่ม หลงรัก หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 07:13:33 PM »

จากสนามบินมากรมรบพิเศษ ประมาณ20-30 นาทีครับ นกแอร์ไม่ค่อยดีเลย์แต่ก็ไม่แน่ แต่ถ้าโอเรียน มีสโลแกน "ความล่าช้า คือบริการของเรา " ผมาว่ามาเช้าๆเลยดีกว่านะ ไม่มาซิ่งกะผมกะพี่ Car กันก่อนเหรอคุณหนุ่ม หลงรัก หลงรัก

คุณvq ปูเสื่อรอได้เลย... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 04:56:33 AM »

อย่างที่พี่นาจาบอกเจ้าค่ะ...ไปถึงแต่เช้าดีกว่า เกรงว่าลงเครื่อง 10 โมง กว่าจะมาสนามกว่าจะได้ยิงจะยิ่ง late นะเจ้าคะ

หนูโบว์หมายถึงให้ไปนกแอร์(ถึงสิบโมงกว่า)หรือว่าแอร์เอเชีย(ถึงแปดโมงกว่า)จ๊ะ Huh Grin

จากสนามบินมากรมรบพิเศษ ประมาณ20-30 นาทีครับ นกแอร์ไม่ค่อยดีเลย์แต่ก็ไม่แน่ แต่ถ้าโอเรียน มีสโลแกน "ความล่าช้า คือบริการของเรา " ผมาว่ามาเช้าๆเลยดีกว่านะ ไม่มาซิ่งกะผมกะพี่ Car กันก่อนเหรอคุณหนุ่ม หลงรัก หลงรัก

อยากไปตั้งแต่วันศุกร์แล้วกลัวเจองานด่วน  อย่ามายั่วผมมันเบนซิน 95 จุดติดพรึบ  อยู่ที่ว่าใครจุดจ๊า หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 07:49:43 AM »

หนูโบว์หมายถึงให้ไปนกแอร์(ถึงสิบโมงกว่า)หรือว่าแอร์เอเชีย(ถึงแปดโมงกว่า)จ๊ะ Huh Grin

อยากไปตั้งแต่วันศุกร์แล้วกลัวเจองานด่วน อย่ามายั่วผมมันเบนซิน 95 จุดติดพรึบ อยู่ที่ว่าใครจุดจ๊า หลงรัก

ไปถึงแปดโมงเช้า กว่าจะเดินทางถึงสนาม ก็ เก้าโมงพอดีครับ

ขอเป็นพระเอกในหัวใจเธอ  Grin Grin Grin อุ๊ยยย ไม่ใช่  Grin Grin Grin ผมขอเป็นคนจุดให้ท่านเจ้าพ่อเอง  แต่เปลี่ยนเป็นออกเทน 110 ได้ไหม

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:02:01 AM »

ข้าน้อยหมายถึงให้ไปเร็วที่สุดเท่าที่จะเร็วได้ ไปก่อนคืนนึงเลยยิ่งดีเจ้าค่ะ Wink

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 09:09:03 AM »

IPSC ต้องแข่งจบทุกคนจึงออกผลการแข่งได้  ไปช้าจบช้า  กระทบถึงคนที่เขาไปเช้าจบเร็วน่ะครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2005, 07:53:38 PM »

IPSC ต้องแข่งจบทุกคนจึงออกผลการแข่งได้ ไปช้าจบช้า กระทบถึงคนที่เขาไปเช้าจบเร็วน่ะครับ

ถูกต้องครับ เรื่องนี้เรากำลังรณรงค์กันอยู่....

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์