๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:02:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54831 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #180 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 02:46:54 AM »

ผู้การสกายครับ พอดีผมไม่ได้สังเกตว่าวันนี้มีถ้วย Single Stack ไหมอ่าครับ เห็นนักกีฬาใช้แม็กแถวเดี่ยวหลายท่านเลยนะครับ กรรมการน่าจะมีถ้วยแถวเดี่ยวนะครับ จะทำให้นักกีฬามีความสนใจมาแข่งกันเป้นจำนวนเพิ่มขึ้น เพราะส่วนใหญ่หลายท่านก็มี .45 1911 กันอยู่แล้ว อิอิ Wink Wink Wink

จริงๆแล้วก็อยากจะให้มีนะครับในวันนี้  Grin นักกีฬาเตรียมตัวกันมาหลายท่าน แต่ทางผู้จัดแจ้งมาแล้วล่วงหน้าครับว่าไม่มี

บางท่านอาจจะไม่รู้ครับถ้าไม่ได้ดูกระทู้หน้าแรกสุด เพราะทุกครั้งหลังๆที่นวมินทร์ มีถ้วย Single Stack  ให้ตลอดครับ

ก็มีครั้งนี้ที่เป็นแมตช์ใหญ่ถ้วยพระราชทานก็เลยไม่มีให้ครับเพราะไม่มีในระบบ IPSC และครั้งหน้าที่หนองมนก็ไม่มีอีกเช่นกัน

จะมีก็คงที่ฟาร์มจระเข้ครับสิ้นปี....แต่ก็ไม่เป็นไรครับ แถวเดี่ยวสู้อยู่แล้วอยู่กับสองแถวก็ได้ครับ

แล้ววันนี้ผมกินสองแถวใครบ้างล่ะเนี๊ย Grin  จะได้มีกำลังใจไปหนองมนต่อ  Grin

ป.ล. ผู้การยิงได้ดีมากครับ ที่ 2 คลาส ยู ดีใจด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2005, 02:57:24 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #181 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:30:57 AM »

ครั้งหน้าที่หนองมนก็ไม่มีอีกเช่นกัน

ครั้งหน้า คือ Level 3 ใช่ไหม ที่หนองมน Grin Grin Grin ใครพร้อมก็รีบๆ ซ้อมนะคราบบบบบ Grin Grin Grin  สนุกเลยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
tut
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #182 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 11:19:27 AM »

ครั้งหน้าที่หนองมนก็ไม่มีอีกเช่นกัน

ครั้งหน้า คือ Level 3 ใช่ไหม ที่หนองมน Grin Grin Grin ใครพร้อมก็รีบๆ ซ้อมนะคราบบบบบ Grin Grin Grin สนุกเลยยย
จะซ้อมกันอีกแล้วเหรอครับ
ที่นวมิทร์มมันส์มากครับ

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #183 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 11:29:47 AM »

ครับมันส์มากครับ ไม่ทราบคุณ tut ยิง Division ไหนครับ Grin Grin Grin ไว้เจอกันทักกันบ้างจะได้เจอเพื่นๆในเว้บอีกหลายคน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #184 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 12:58:36 PM »

¨Ð«éÍÁ¡Ñ¹ÍÕ¡áÅéÇàËÃͤÃѺ
·Õè¹ÇÁÔ·ÃìÁÁѹÊìÁÒ¡¤ÃѺ

¤ÃѺÁѹÊìÁÒ¡¤ÃѺ äÁè·ÃÒº¤Ø³ tut ÂÔ§ Division ä˹¤ÃѺ Grin Grin Grin äÇéà¨Í¡Ñ¹·Ñ¡¡Ñ¹ºéÒ§¨Ðä´éà¨Íà¾×è¹æã¹àÇéºÍÕ¡ËÅÒ¤¹ Grin Grin Grin

tut คนเดียวกันกับสุทัศน์
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #185 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 02:04:17 PM »

อ้างจาก: ÇáÄÉ link=topic=7619.msg201343#msg201343 date=1130096814

[/quote
Wink

ที่นั่น เขาซ้อมกินชาเขียวอย่างเดียวครับ  Grin
แข่งยิงปืนเพื่อความบันเทิงครับ  Wink

เบื่อพวกเก่งแล้วถ่อมตน..  Angry Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #186 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 04:38:20 PM »

ผมดันอ่านแว๊บๆเป็น ตุ๊ด หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2005, 04:40:47 PM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #187 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 06:17:52 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอแสดงความยินดีกับท่านผู้การสกายครับ
 หลงรัก
โห....นักกีฬามีมากจัง น่าสนุกนะครับ
ผมอยากๆๆๆแจมจัง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แต่วันเสาร์ อาทิตย์ ติดลูกเรียนพิเศษ  กว่าจะเสร็จก็บ่ายโมงแล้ว  ตกใจ
ต้องมีสักวันที่ได้ไปแจมด้วยนะครับ  น้ำลายหก
 หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2005, 06:43:42 PM โดย kobsak » บันทึกการเข้า

golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #188 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:19:23 PM »

ผมดันอ่านแว๊บๆเป็น ตุ๊ด หลงรัก
อ่าน เหมือนผมเลย ครับ

tut
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #189 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:24:35 PM »

ครั้งหน้า คือ Level 3 ใช่ไหม ที่หนองมน Grin Grin Grin ใครพร้อมก็รีบๆ ซ้อมนะคราบบบบบ Grin Grin Grin สนุกเลยยย

หวัดดีคร๊าบพี่ สุทัศน์ พี่มีซ้อมที่สยป.ตร. เมื่อไหร่รบกวน PM บอกทีเด้อ อยากไปซ้อมด้วยคนอะครับ ตอนนี้ผมซ้อมอยู่คนเดียวเอง ไม่มีคนคอยชี้แนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ได้เลยครับอ้าย   แต่ปกติแล้วผมไม่ค่อยได้ซ้อม
ส่วนมากจะโดนที่บ้านซ้อมซะมากกว่า
tut
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #190 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:30:46 PM »

ครับมันส์มากครับ ไม่ทราบคุณ tut ยิง Division ไหนครับ Grin Grin Grin ไว้เจอกันทักกันบ้างจะได้เจอเพื่นๆในเว้บอีกหลายคน Grin Grin Grin
ได้เลยครับท่านพี่
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #191 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:39:59 PM »

กำลัง Post รูปอยู่เลยครับ ยังไงแวะไปชมนะครับ

รูปภาพการแข่งขัน IPSC ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพฯ
ขอบคุณครับพี่ Wink Wink Wink ว่าแต่ Match นี้เป็นถ้วยพระราชทานเหรอครับ ไม่น่าละทำไมคนมาแข่งกันเยอะจัง R.O. บอก75คนนี่ถือว่าเยอะมากๆ ต่างกับ Match ลูกซองเมื่อวาน ที่มีแค่10กว่าคน เหอะๆ Tongue Tongue Tongue

นั่นสิ.....ตอนแรกไม่รู้นะว่าถ้วยพระราชทาน.....คือว่าไม่สนใจว่าจะถ้วยใคร...จะมาแข่งเอาประสบการณ์ สนุกสนานเฉยๆ
ผู้การสกายครับ พอดีผมไม่ได้สังเกตว่าวันนี้มีถ้วย Single Stack ไหมอ่าครับ เห็นนักกีฬาใช้แม็กแถวเดี่ยวหลายท่านเลยนะครับ กรรมการน่าจะมีถ้วยแถวเดี่ยวนะครับ จะทำให้นักกีฬามีความสนใจมาแข่งกันเป้นจำนวนเพิ่มขึ้น เพราะส่วนใหญ่หลายท่านก็มี .45 1911 กันอยู่แล้ว อิอิ Wink Wink Wink

ตอนแรกก็นึกว่ามีครับ.....แต่ไม่เป็นไรหรอก เอาไว้คราวหน้ากรรมการจัดการแข่งขันคงอาใจคนส่วน(ไม่)น้อยแถวเดี่ยวบ้าง

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #192 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:42:43 PM »

จริงๆแล้วก็อยากจะให้มีนะครับในวันนี้  Grin นักกีฬาเตรียมตัวกันมาหลายท่าน แต่ทางผู้จัดแจ้งมาแล้วล่วงหน้าครับว่าไม่มี

บางท่านอาจจะไม่รู้ครับถ้าไม่ได้ดูกระทู้หน้าแรกสุด เพราะทุกครั้งหลังๆที่นวมินทร์ มีถ้วย Single Stack  ให้ตลอดครับ

ก็มีครั้งนี้ที่เป็นแมตช์ใหญ่ถ้วยพระราชทานก็เลยไม่มีให้ครับเพราะไม่มีในระบบ IPSC และครั้งหน้าที่หนองมนก็ไม่มีอีกเช่นกัน

จะมีก็คงที่ฟาร์มจระเข้ครับสิ้นปี....แต่ก็ไม่เป็นไรครับ แถวเดี่ยวสู้อยู่แล้วอยู่กับสองแถวก็ได้ครับ

แล้ววันนี้ผมกินสองแถวใครบ้างล่ะเนี๊ย Grin  จะได้มีกำลังใจไปหนองมนต่อ  Grin

ป.ล. ผู้การยิงได้ดีมากครับ ที่ 2 คลาส ยู ดีใจด้วยครับ

ขอบคุณครับที่ชม.......ผมยิงแบบไม่เครียด....สนุกสนานและคิดว่าเผื่อจะเอาไปใช้ได้ในชีวิตจริง.......คุณวรกฤษก็ยิงดีเหมือนเดิมนะครับ......ขอบคุณสำหรับ9+1 นะครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #193 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 08:45:49 PM »

ยินดีกับผู้การสกายด้วยครับพี่ Wink Wink Wink ที่รู้ๆเนี่ย พี่วรกฤษกินผมไป1คนแหละ Tongue Tongue Tongue พอดีเมื่อวานได้รับ Email ผลการแข่งขันมาตอนประมาณเกือบๆ4ทุ่ม ต้องขอชมทางสมาคมที่เมลแจ้งผลการแข่งขันมาเร็วมากเลยครับ Wink Wink Wink

ขอบคุณครับน้องเก่ง…....น้องเองก็ไช่ย่อยนะคราวหน้าสนุกกว่านี้แน่นอน.......ผมเองเพิ่งสมัครสมาชิกเลยยังไม่ได้ผลการแข่งขัน......รบกวนส่งเมล์ให้ผมหน่อยได้ไหมครับที่ bekanan69@yahoo.com ขอบคุณครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #194 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:31:57 PM »

ระบุชื่อที่สมัครไว้ (ภาษาอังกฤษ) แล้วแจ้งไปยัง statdirector@gmail.com ได้เลยครับ

หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16 ... 19
  พิมพ์