๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:33:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54866 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #165 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 08:52:57 PM »

มวยคู่เอก..ไม่รู้จะเชียร์ใคร...เพราะทั้งผู้การ...และแชมป์เก่า..ก็ยิงมาด้วยกัน...ผู้การก็เยี่ยม...แชมป์ก็ยอด...เอางี้ก็แล้วกัน...ถ้าผู้การแพ้...ผู้การเลี้ยงแชมป์กับผม...ถ้าผู้การชนะ...ผมยอมให้แชมป์เลี้ยงผมกับผู้การก็แล้วกัน... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก....ใครอยากเสมอข้างไหนเลือกกันเอาเอง..... Smiley Smiley Smiley

ได้เลยครับ........ยังไงผมก็ได้กินด้วยอยู่แล้วไม่ว่าแพ้หรือชนะ.....เพียงแต่ว่าตังค์ใครเท่านั้นเอง55555
แหม....พี่น่าจะเป็นโปรโมเตอร์(มวย)นะครับเนี่ย555

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #166 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 09:32:50 PM »

มวยคู่เอก..ไม่รู้จะเชียร์ใคร...เพราะทั้งผู้การ...และแชมป์เก่า..ก็ยิงมาด้วยกัน...ผู้การก็เยี่ยม...แชมป์ก็ยอด...เอางี้ก็แล้วกัน...ถ้าผู้การแพ้...ผู้การเลี้ยงแชมป์กับผม...ถ้าผู้การชนะ...ผมยอมให้แชมป์เลี้ยงผมกับผู้การก็แล้วกัน... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก....ใครอยากเสมอข้างไหนเลือกกันเอาเอง..... Smiley Smiley Smiley

ได้เลยครับ........ยังไงผมก็ได้กินด้วยอยู่แล้วไม่ว่าแพ้หรือชนะ.....เพียงแต่ว่าตังค์ใครเท่านั้นเอง55555
แหม....พี่น่าจะเป็นโปรโมเตอร์(มวย)นะครับเนี่ย555
ผมอยากกินบนเรือผู้การบังคับอยู่ครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก
แต่ถ้า 1000ล้าน มองฟองสบู่ ก็ต่างกัน
เรื่องนี้ต้องถามปรมาจารย์คาและนี่... Grin Grin Grin
กระทู้ไหลปู๊ดดดดด.....
ยินดีกับวรกฤษที่หากระสุนเจอ...วันหลังต้องมีเบอร์สนามฯไว้ทุกสนามครับ.... Grin

สงสัยคนจะไปเมืองจีน...เสียงดังตอนสิ้นปี....ยอดบิลลิ่งคงปู๊ดป๊าด...เกือบ1000ล้านยังพี่ Grin Grin

ถึงแล้วพี่ 1000ล้าน..กีบหรือไม่ก็ดองครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #167 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2005, 10:05:42 PM »

ผมอยากกินบนเรือผู้การบังคับอยู่ครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก หลงรัก
แต่ถ้า 1000ล้าน มองฟองสบู่ ก็ต่างกัน
เรื่องนี้ต้องถามปรมาจารย์คาและนี่... Grin Grin Grin
กระทู้ไหลปู๊ดดดดด.....
ยินดีกับวรกฤษที่หากระสุนเจอ...วันหลังต้องมีเบอร์สนามฯไว้ทุกสนามครับ.... Grin

สงสัยคนจะไปเมืองจีน...เสียงดังตอนสิ้นปี....ยอดบิลลิ่งคงปู๊ดป๊าด...เกือบ1000ล้านยังพี่ Grin Grin

ถึงแล้วพี่ 1000ล้าน..กีบหรือไม่ก็ดองครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ...จะยิงเผื่อ...สงสารเฮียส้มขาดคู่แข่ง อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #168 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 05:33:12 AM »

ฟังแล้วดูดี  แต่วิเคราะห์แล้วพี่นกกินฟรีทั้งขึ้นทั้งล่อง หลงรัก

เดี๋ยวเอาที่ใส่กระสุนลูกซองไปลองงวด 22 เสาร์นี้ รู้สึกใช้ได้ไม่เลว แปลกดี ใส่ได้ 25 นัดสบายๆ Grin Grin Grin  ไม่ล่วงด้วย Grin Grin Grin

ดีจะขอชม  แต่ผมเอาแบบเข็มขัดไปบี้ Grin

เย้ 6 กล่อง 3000 เย้ Cry

ยินดีด้วยพ่อหนุ่มอาร์ตติสสส...... Wink

เอาฟองสบู่มาเปรียบกับหยดน้ำเกลือ  มันยังไงชอบกลนะพี่เพราะคนที่ใช้กับเราน่าจะเป็นหมอกับพยาบาล หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #169 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 09:22:31 AM »

เพราะคนที่ใช้กับเราน่าจะเป็นหมอกับพยาบาล หลงรัก

ไอเดียกระฉูด 

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #170 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2005, 10:21:44 PM »

ผมอยากกินบนเรือผู้การบังคับอยู่ครับ... น้ำลายหก น้ำลายหก หลงรัก :VOV

ยินดีครับ ผมเชิญแน่

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #171 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:19:08 PM »

Standard Division พรุ่งนี้ Class U  ผมเห็นอย่างน้อย 3  สนุกแน่ครับ

CZ ปะทะ 1911 ปะทะ สปริงฟิวด์ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #172 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:37:08 PM »

Standard Division พรุ่งนี้ Class U ผมเห็นอย่างน้อย 3 สนุกแน่ครับ

CZ ปะทะ 1911 ปะทะ สปริงฟิวด์ Grin Grin Grin

พรุ่งนี้ Standard Division Class C  คิมเบอร์จะเจออะไรน้อ...... Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #173 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 05:43:57 PM »

พรุ่งนี้ Standard Division Class C คิมเบอร์จะเจออะไรน้อ...... Grin

โจวซิงฉือ หงจินเป้า อูม่งต๊ะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #174 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 10:28:33 PM »

Standard Division พรุ่งนี้ Class U ผมเห็นอย่างน้อย 3 สนุกแน่ครับ

อย่ากระพริบตาเชียวนะครับ.......เดี๋ยวพลาดช๊อตเด็ด

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #175 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 10:39:09 PM »

เตรียมสนามไว้สู้กันวันพรุ่งนี้  Match Director ณรงค์ศักดิ์ตั้งฉากสนามมาสามวันแล้ว
แล้วเจอกันครับ   น้ำลายหก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #176 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:46:01 PM »

๑๐ สนาม  195 นัด

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #177 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 04:26:32 AM »

แว่วว่าอาจจะมีเพื่อนของเพื่อนผมอีก 1 คนครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #178 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 09:27:12 PM »

กำลัง Post รูปอยู่เลยครับ ยังไงแวะไปชมนะครับ

รูปภาพการแข่งขัน IPSC ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพฯ

We can either find the way or make one.
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #179 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2005, 10:46:18 PM »

กำลัง Post รูปอยู่เลยครับ ยังไงแวะไปชมนะครับ

รูปภาพการแข่งขัน IPSC ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพฯ
ขอบคุณครับพี่ Wink Wink Wink ว่าแต่ Match นี้เป็นถ้วยพระราชทานเหรอครับ ไม่น่าละทำไมคนมาแข่งกันเยอะจัง R.O. บอก75คนนี่ถือว่าเยอะมากๆ ต่างกับ Match ลูกซองเมื่อวาน ที่มีแค่10กว่าคน เหอะๆ Tongue Tongue Tongue

นั่นสิ.....ตอนแรกไม่รู้นะว่าถ้วยพระราชทาน.....คือว่าไม่สนใจว่าจะถ้วยใคร...จะมาแข่งเอาประสบการณ์ สนุกสนานเฉยๆ

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 19
  พิมพ์