๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:19:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 53726 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 10:52:58 PM »

ตั้งกระทู้รวบรวมนักกีฬา (SINGLE STACK) แถวเดี่ยว ครับ Grin

ข่าวว่า ถ้วย 3 ใบ (ถ้วยพระราชทาน)  ต้องการนักกีฬา 5 ท่านขึ้นไปครับ

10 สนาม กระสุนประมาณ 250 นัด  ค่าสมัคร 2500 บาท

นักกีฬาท่านใดสนใจเชิญมาร่วมแข่งขันกันครับ Wink

Grin มีปืนแถวเดี่ยวไม่เคยแข่งมาลองกันได้ครับไม่ยากอย่างที่คิด

ติดเชื้อ I.P.S.C. อย่างแรงครับตอนนี้  Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2005, 10:56:04 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 11:10:58 PM »

รูปสวยนะจ๊ะ Grin Grin Grin ขอให้ครบ 5 เร็วๆนะจ๊ะ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 11:40:15 PM »

ถ้วยต้องทำล่วงหน้า 2-3 อาทิตย์ไม่ใช่หรือครับ 
ป่านนี้ถ้ายังไม่รู้ว่ากี่คน  จะทำทันเหรอ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 11:47:38 PM »

ที่รู้น่าจะ 5 มั๊งครับ รวมผมด้วย

อาจารย์สอนวิชายิงปืนแบบฉับพลัน และ นักกีฬาแถวเดี่ยวที่ ฟาร์ม

ข้อมูลนี้ได้ยินผ่านๆครับ ต้องรอพี่ นกไฟ

และก็น่าจะมีผู้การสกาย กับพี่ปู  ที่ถ่ายรูปสวยๆให้เมื่อวานครับ

เป็นข้อมูลที่ยังไม่ได้ยืนยันครับ และจะทำอย่างไรว่าไปแน่นอน Huh ช่วยคิดด้วยคร๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2005, 11:55:21 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 10:19:04 AM »

ที่รู้น่าจะ 5 มั๊งครับ รวมผมด้วย

อาจารย์สอนวิชายิงปืนแบบฉับพลัน และ นักกีฬาแถวเดี่ยวที่ ฟาร์ม

ข้อมูลนี้ได้ยินผ่านๆครับ ต้องรอพี่ นกไฟ

และก็น่าจะมีผู้การสกาย กับพี่ปู  ที่ถ่ายรูปสวยๆให้เมื่อวานครับ

เป็นข้อมูลที่ยังไม่ได้ยืนยันครับ และจะทำอย่างไรว่าไปแน่นอน Huh ช่วยคิดด้วยคร๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไม่ค่อยจะรู้สำหรับวันที่ 23 นี้ครับเพราะไม่สามารถร่วมแข่งได้ ที่คุยกันวันนั้นเป็นเรื่องที่ฟาร์มปลายปีครับ ถ้าวันที่ 23 นี้ต้องเช็คเฮียชิว แจ้งด่วนครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 10:21:30 AM »

และก็น่าจะมีผู้การสกาย กับพี่ปู ที่ถ่ายรูปสวยๆให้เมื่อวานครับ

ผมไม่ค่อยจะรู้สำหรับวันที่ 23 นี้ครับเพราะไม่สามารถร่วมแข่งได้ ที่คุยกันวันนั้นเป็นเรื่องที่ฟาร์มปลายปีครับ ถ้าวันที่ 23 นี้ต้องเช็คเฮียชิว แจ้งด่วนครับ

ผมเพิ่งเช็คด่วนให้แล้วครับ ยืนยัน 23 นี้ไม่มีถ้วย Single Stack แม้แต่ใบเดียว แน่นอนครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 11:00:03 AM »

ไม่เป็นไรวรกฤษ ยิง Standard ไปเลยแค่เปลี่ยนแม็คมากหน่อย Grin Grin Grin  สู้เลย  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 03:35:22 PM »

ตั้งกระทู้รวบรวมนักกีฬา (SINGLE STACK) แถวเดี่ยว ครับ Grin

ข่าวว่า ถ้วย 3 ใบ (ถ้วยพระราชทาน)  ต้องการนักกีฬา 5 ท่านขึ้นไปครับ

10 สนาม กระสุนประมาณ 250 นัด  ค่าสมัคร 2500 บาท

นักกีฬาท่านใดสนใจเชิญมาร่วมแข่งขันกันครับ Wink

Grin มีปืนแถวเดี่ยวไม่เคยแข่งมาลองกันได้ครับไม่ยากอย่างที่คิด

ติดเชื้อ I.P.S.C. อย่างแรงครับตอนนี้  Grin

ข้อมูลผิดพลาดครับ ไม่มีถ้วยแถวเดี่ยว ขออภัยครับ  Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 03:35:43 PM »

ไม่เป็นไรวรกฤษ ยิง Standard ไปเลยแค่เปลี่ยนแม็คมากหน่อย Grin Grin Grin สู้เลย Grin Grin Grin

สู้อยู่แล้วครับลง Standard คลาส c ก็ได้ครับ ถูกต้องหรือเปล่าหรือต้องเป็น u เพราะไม่เคยยิง ในดิวิชั่น  Standard เต็มๆเลย

แค่ไปแอบๆแล้วมีถ้วยแถวเดี่ยวต่างหาก   Huh

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 03:43:42 PM »

Class c ครับผม  เพราะว่า Single stack ถือเป็นส่วนหนึ่งของ Standard Divsion ครับ

We can either find the way or make one.
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 03:45:42 PM »

ไม่เป็นไรวรกฤษ ยิง Standard ไปเลยแค่เปลี่ยนแม็คมากหน่อย Grin Grin Grin สู้เลย Grin Grin Grin

สู้อยู่แล้วครับลง Standard คลาส c ก็ได้ครับ ถูกต้องหรือเปล่าหรือต้องเป็น u เพราะไม่เคยยิง ในดิวิชั่น  Standard เต็มๆเลย

แค่ไปแอบๆแล้วมีถ้วยแถวเดี่ยวต่างหาก  Huh

สู้เขา..ไม่ได้ถ้วยแต่ให้ชนะแถวคู่บางคนก็ยืดได้แล้ว

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 03:53:14 PM »

Class c ครับผม เพราะว่า Single stack ถือเป็นส่วนหนึ่งของ Standard Divsion ครับ

ขอบคุณครับพี่  Cheesy

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 04:05:24 PM »

Class c ครับผม เพราะว่า Single stack ถือเป็นส่วนหนึ่งของ Standard Divsion ครับ

ขอบคุณครับพี่ Cheesy

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 04:07:05 PM »

สู้เขา..ไม่ได้ถ้วยแต่ให้ชนะแถวคู่บางคนก็ยืดได้แล้ว

เฮ้ย คุณภิมุข 23 นี้ไปแข่งอะป่าววว Grin Grin Grin  ถ้าไปรอบนี้ตั้งใจแข่งหน่อยนะจ๊ะ  Grin Grin Grin

Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 04:18:42 PM »

สู้อยู่แล้วครับลง Standard คลาส c ก็ได้ครับ ถูกต้องหรือเปล่าหรือต้องเป็น u เพราะไม่เคยยิง ในดิวิชั่น Standard เต็มๆเลย

แค่ไปแอบๆแล้วมีถ้วยแถวเดี่ยวต่างหาก Huh

ผมเอาใจช่วยนะครับนี่ก็เป็นอีกหนึ่งตัวอย่างที่ดีถึงไม่มีถ้วยก็ยังยิงเพื่อความมันสอีกอย่างของการแข่ง เห็นด้วยครับผม
หน้า: [1] 2 3 4 ... 19
  พิมพ์