๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 11:04:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54802 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 08:46:02 PM »

carreraเดี๋ยวติวให้แต่ต้องเลี้ยงน้ำ

น้ำในอ่างป่ะคับ Grin ของน้อง Tony ตัวนิดๆ ติดรถไปด้วยคนนะคะ น้ำลายหก งี๊ดๆ

แหม...จะฝากของติดรถไป...แล้วตัวไม่ไปด้วยเหรอ...ของล้ำหน้าใจร้อนกว่าตัวอีก5555 Grin Grin

ดูท่าสนใจมากกว่าเรื่องยิงปืนเสียแล้ว

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 09:43:53 PM »

carreraเดี๋ยวติวให้แต่ต้องเลี้ยงน้ำ

ถ้าชนะ Dave S. ได้ จะเอาไรบอกยอมหมด Grin Grin Grin ต้องชนะ Dave นะ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 09:52:05 PM »

ผมมีติดปลายนวมกับคุณสุทัศ(มิสเตอร์กวนตรีน แห่ง สยป ตร นน ปม) ไปแล้ว อยู่โพรดักชั่นคลาส B ด้วยกัน ทำไงเนี่ย เขาบอกอยู่สนามซ้อมทุกวัน จะเชือดผมวันที่ 23 ให้ได้ Grin Grin Grin ถ้าทาง 23 ตุลา มันน่าดู Grin Grin Grin

คนเนี๊ยะ ซ้อมซะหน้าแดงเลยล่ะ....เอ้าดื่มมมมม....
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 10:31:47 PM »

ผมมีติดปลายนวมกับคุณสุทัศ(มิสเตอร์กวนตรีน แห่ง สยป ตร นน ปม) ไปแล้ว อยู่โพรดักชั่นคลาส B ด้วยกัน ทำไงเนี่ย เขาบอกอยู่สนามซ้อมทุกวัน จะเชือดผมวันที่ 23 ให้ได้ Grin Grin Grin ถ้าทาง 23 ตุลา มันน่าดู Grin Grin Grin

คนเนี๊ยะ ซ้อมซะหน้าแดงเลยล่ะ....เอ้าดื่มมมมม....

ปกติซ้อมเมีย...
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 10:31:51 PM »

ง่า พิมพ์ผิดอ่ะ จะบอกว่า

ขอน้อง Tony ติดไปด้วยคนน่ะครับ น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 10:33:05 PM »

ขอน้อง Tony ติดไปด้วยคนน่ะครับ น้ำลายหก

ชำนาญแล้ว ยังจะเป็นผู้ตามอีก..
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 11:37:10 PM »

ชำนาญแล้ว ยังจะเป็นผู้ตามอีก..

แหมพี่ก้อ เที่ยบกับพี่ carrera แล้วเนี่ย ผมนะ ตามดีกว่า ให้พี่เค้านำไปเลย เหอๆ น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 05:31:17 AM »

อ้างถึง

ผมพอรู้แหล่งน้ำบาดาล  เดี๋ยวจะพาไปสูบ Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 05:34:53 AM »

แดดมันแรง  เสียเหงื่อ  หมอนั่นจำต้องดื่มเยอะๆ  เอ้าดื่มมมมม......

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 05:40:55 AM »

นี่แหล่ะ หัวใจนักกีฬา สู้ตั้งแต่สนาม...ยันห้องนอน Grin
คุณวรกฤษ จะลงโพรดักชั่นเปล่า เอา G 19 ผมไปลงก็ได้....แต่บอกก่อนนะกระบอกนี้ผ่านการ DQ มาแล้ว Grin Grin

ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับ Grin

หากมีโอกาสจะลองดูครับวันที่ 23 เอาแถวเดี่ยวดวลกะแถวคู่ก่อน

จะโชว์ให้โลกเห็นว่าแถวเดี่ยวไม่เป็นรองแถวคู่ เยาะเย้ย Shocked Cheesy

โห!  สมรักษ์มาเอง  มีกล็อค17 ให้ยืมด้วยมีประวัติเหมือนกันเอาป่าววว.....

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 12:38:40 PM »

อ้างถึง

ผมพอรู้แหล่งน้ำบาดาล  เดี๋ยวจะพาไปสูบ Grin Grin Grin

เอาแบบใหญ่ๆอาบได้เลย อาบทีหลายคนด้วยนะสนุก  Grin Grin Grin คุณหนุ่มในเว็บล่ะซ่า พอเมียมางี้รีบกลับบ้านทู๊กกกที  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:09:32 PM »

ที่รู้น่าจะ 5 มั๊งครับ รวมผมด้วย

อาจารย์สอนวิชายิงปืนแบบฉับพลัน และ นักกีฬาแถวเดี่ยวที่ ฟาร์ม

ข้อมูลนี้ได้ยินผ่านๆครับ ต้องรอพี่ นกไฟ

และก็น่าจะมีผู้การสกาย กับพี่ปู ที่ถ่ายรูปสวยๆให้เมื่อวานครับ

เป็นข้อมูลที่ยังไม่ได้ยืนยันครับ และจะทำอย่างไรว่าไปแน่นอน Huh ช่วยคิดด้วยคร๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไม่ค่อยจะรู้สำหรับวันที่ 23 นี้ครับเพราะไม่สามารถร่วมแข่งได้ ที่คุยกันวันนั้นเป็นเรื่องที่ฟาร์มปลายปีครับ ถ้าวันที่ 23 นี้ต้องเช็คเฮียชิว แจ้งด่วนครับ

ผมเพิ่งเช็คด่วนให้แล้วครับ ยืนยัน 23 นี้ไม่มีถ้วย Single Stack แม้แต่ใบเดียว แน่นอนครับ

เสียดายครับ เอาไว้โอกาสหน้าจะลงแถวเดี่ยวครับ.....ยิงแบบสนุกสนานไม่เครียด......

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:13:17 PM »

ที่รู้น่าจะ 5 มั๊งครับ รวมผมด้วย

อาจารย์สอนวิชายิงปืนแบบฉับพลัน และ นักกีฬาแถวเดี่ยวที่ ฟาร์ม

ข้อมูลนี้ได้ยินผ่านๆครับ ต้องรอพี่ นกไฟ

และก็น่าจะมีผู้การสกาย กับพี่ปู ที่ถ่ายรูปสวยๆให้เมื่อวานครับ

เป็นข้อมูลที่ยังไม่ได้ยืนยันครับ และจะทำอย่างไรว่าไปแน่นอน Huh ช่วยคิดด้วยคร๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไม่ค่อยจะรู้สำหรับวันที่ 23 นี้ครับเพราะไม่สามารถร่วมแข่งได้ ที่คุยกันวันนั้นเป็นเรื่องที่ฟาร์มปลายปีครับ ถ้าวันที่ 23 นี้ต้องเช็คเฮียชิว แจ้งด่วนครับ

ผมเพิ่งเช็คด่วนให้แล้วครับ ยืนยัน 23 นี้ไม่มีถ้วย Single Stack แม้แต่ใบเดียว แน่นอนครับ

เสียดายครับ เอาไว้โอกาสหน้าจะลงแถวเดี่ยวครับ.....ยิงแบบสนุกสนานไม่เครียด......

...วันที่ 23 ลงอะไรดีครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:39:37 PM »

...วันที่ 23 ลงอะไรดีครับ Smiley

1911แถวเดี่ยวเดิมๆ ลงอะไรได้บ้างหล่ะครับพี่.........แต่ก่อนอื่นผมต้องสมัครสมาชิกก่อนถึงวันแข่งครับพี่...เดี๋ยวจะได้แต่ดูเฉยๆ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:44:25 PM »

...วันที่ 23 ลงอะไรดีครับ Smiley
1911แถวเดี่ยวเดิมๆ ลงอะไรได้บ้างหล่ะครับพี่.........แต่ก่อนอื่นผมต้องสมัครสมาชิกก่อนถึงวันแข่งครับพี่...เดี๋ยวจะได้แต่ดูเฉยๆ

...ลง Standard ครับ  ยิงเอามันส์เป็นเพื่อนคุณวรกฤษ  ถ้งถ้วยไม่ต้อง  Grin Grin

...เรื่องสมัครสมาชิก  ปรึกษาคุณนกไฟครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 19
  พิมพ์