๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:22:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54753 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #210 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:14:09 PM »

พี่สกายลืมเข็มขัดไว้ในท้ายรถจันทร์เจ้าหรือเปล่าคะ Cheesy Cheesy

แฮะๆ.....น่าจะไม่ไช่เข็มขัดของพี่นะคร้าบ........เอ! หรือว่าไช่นะ...ขอไปเช็คดูอีกทีก่อนนะครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #211 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:16:09 PM »

อ่ะฮ้า.....
เค้าไม่ลืมดอก...น้องเอ๋ย....
เค้าแกล้งทิ้งไว้...
เพราะงานหน้า จะได้เจอกันอีก..ไง.....

เพราะเธอต้อง "เอาเข็มขัดมาคืนพี่ด้วยนะ"

คริ .... คริ.......คริ.......
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

(เอ๊...ช่วงนี้ทำไม ตอแยท่านโคด้าบ่อยจังหว่า......)
 Grin Grin...................... Grin Grin

...ไม่เกี่ยวกับโคด้าเลยนะคุณซับ Grin

นั่นนะสิ.....ท่านประธานที่เคารพ......เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับท่านสว.อุดรฯเลยซักนิด....ต้องขอให้ท่านซับฯถอน...ซะแล้ว 5555

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #212 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 10:44:58 PM »

ยินดีกับผู้การสกายด้วยนะครับ...... Grin

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาสนุกมากครับ ......... มันส์จริง ๆ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #213 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 02:28:22 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมละอดเลยดูแล้วอยาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พอดีติดธุระ
ขอแสดงกับคนที่ได้ถ้วยพระราชทานก่อนอื่น แล้วต่อด้วยคนได้ปรับ Class ยินดีกับคนไม่ได้ปรับด้วยเพราะก้างรอบนี้หายไปเยอะ นี่แหละข้อดีของ IPSC ไม่มีกอดถ้วย ถึงเวลาไปต้องไปคนที่เหลือก็ยิ้มเลย
ส่วนผู้การอย่าห่วงเรื่องบัตรไม่เกินต้นเดือนเดี๋ยวประเคน...อุ้ยขอโทษครับ..เดี๋ยวส่งให้ถึงบ้านตามที่อยู่ที่สมัครไว้....ถ้ารอนานอนุญาตให้...เลี้ยงข้าวผมได้เผื่อจะเร็วขึ้น...555555
ส่วนผู้ที่ยิงแถวเดี่ยวไม่มีถ้วยอย่าเสียใจ...แค่ชนะแถวคู่ได้ก็เยี่ยมแล้ว...ว่าแล้วคุณวรกฤษ...เตรียมถอยแถวคู่ได้แล้ว...เพราะเสียงบอกได้ที่ 4 ถือว่ายอดเยี่ยม...ลงมือลุยงานเราต่อได้แล้ว...เดี๋ยวไม่ทัน

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #214 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 02:39:06 PM »

ส่วนผู้ที่ยิงแถวเดี่ยวไม่มีถ้วยอย่าเสียใจ...แค่ชนะแถวคู่ได้ก็เยี่ยมแล้ว...ว่าแล้วคุณวรกฤษ...เตรียมถอยแถวคู่ได้แล้ว...เพราะเสียงบอกได้ที่ 4 ถือว่ายอดเยี่ยม...ลงมือลุยงานเราต่อได้แล้ว...เดี๋ยวไม่ทัน

ฮูเรรรย์ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #215 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:04:48 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมละอดเลยดูแล้วอยาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พอดีติดธุระ
ขอแสดงกับคนที่ได้ถ้วยพระราชทานก่อนอื่น แล้วต่อด้วยคนได้ปรับ Class ยินดีกับคนไม่ได้ปรับด้วยเพราะก้างรอบนี้หายไปเยอะ นี่แหละข้อดีของ IPSC ไม่มีกอดถ้วย ถึงเวลาไปต้องไปคนที่เหลือก็ยิ้มเลย
ส่วนผู้การอย่าห่วงเรื่องบัตรไม่เกินต้นเดือนเดี๋ยวประเคน...อุ้ยขอโทษครับ..เดี๋ยวส่งให้ถึงบ้านตามที่อยู่ที่สมัครไว้....ถ้ารอนานอนุญาตให้...เลี้ยงข้าวผมได้เผื่อจะเร็วขึ้น...555555

ขอบคุณมากครับพี่...ผมจะตั้งหน้าตั้งตารอเลยหล่ะครับ......พี่อย่าไปลุ้นให้คุณวรกฤษเปลี่ยนแถวคู่ซิครับ แล้วผมจะแข่งกับใครอ่ะ.....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #216 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 09:05:59 PM »

ยินดีกับผู้การสกายด้วยนะครับ...... Grin

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาสนุกมากครับ ......... มันส์จริง ๆ Grin

ขอบคุณครับคุณต้นก็ยิงดีนะครับ.....คราวหน้ามามันส์กันใหม่ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #217 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2005, 05:48:16 PM »

ครับ ......ถ้ามีโอกาสคงได้พบกันอีกครับผู้การ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #218 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 12:46:36 AM »

ครับ ......ถ้ามีโอกาสคงได้พบกันอีกครับผู้การ Grin

แม็ทซ์ต่อไปผมหนองมนครับ Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #219 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 01:46:05 AM »

ผู้การไม่ไปรันอินปืนที่ บางบัวทอง ก่อนหนองมนหรือครับ Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,7073.0.html

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #220 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 09:50:55 AM »

อ่ะฮ้า.....
เค้าไม่ลืมดอก...น้องเอ๋ย....
เค้าแกล้งทิ้งไว้...
เพราะงานหน้า จะได้เจอกันอีก..ไง.....

เพราะเธอต้อง "เอาเข็มขัดมาคืนพี่ด้วยนะ"

คริ .... คริ.......คริ.......
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

(เอ๊...ช่วงนี้ทำไม ตอแยท่านโคด้าบ่อยจังหว่า......)
 Grin Grin...................... Grin Grin

...ไม่เกี่ยวกับโคด้าเลยนะคุณซับ Grin

นั่นนะสิ.....ท่านประธานที่เคารพ......เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับท่านสว.อุดรฯเลยซักนิด....ต้องขอให้ท่านซับฯถอน...ซะแล้ว 5555
ง่า ถอนครับ ถอนก็ได้..
งานนี้ พลาดไปถนัด....เยย....
เอ๊.....ไม่น่านะ ปกติ ผมไม่ค่อยพลาดเรื่องแบบนี้....

งานนี้ ขอกราบลาเป็นการด่วนไปก่อน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #221 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 05:53:44 PM »

ดีมากครับ นอกจากแลบลิ้นไวแล้วยังหัวไว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #222 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 06:06:55 PM »

ครับ.....ใช้แถวเดี่ยวหรือเปล่าครับ หรือว่า 75B ครับ Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #223 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 07:11:00 PM »

ครับ.....ใช้แถวเดี่ยวหรือเปล่าครับ หรือว่า 75B ครับ Grin

...ข่าวไม่กรองยืนยันว่าสายเดี่ยว  เอ๊ย! แถวเดี่ยวครับ  เพราะใน LIII ไม่มีคลาส U  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #224 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2005, 07:14:26 PM »

ครับผม....... Grin

เสาร์-อาทิตย์ นี้พี่แก้วเข้ามาซ้อมมั๊ยครับ Grin

หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 19
  พิมพ์