๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:57:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 53730 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 04:31:38 PM »

สู้เขา..ไม่ได้ถ้วยแต่ให้ชนะแถวคู่บางคนก็ยืดได้แล้ว

เกิดแถวคู่แพ้แถวเดี่ยวขึ้นมาสงสัยจะยุ่งครับ...555555...แถวคู่ตั้งใจหน่อยครับ

เฮ้ย คุณภิมุข 23 นี้ไปแข่งอะป่าววว Grin Grin Grin ถ้าไปรอบนี้ตั้งใจแข่งหน่อยนะจ๊ะ Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 04:40:23 PM »

แล้วถ้าลูกโม่หกนัด ชนะแถวคู่ล่ะ  โห....ยืดเลย
แต่ผมลงโอเพ่นนะ Grin 

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 05:43:16 PM »

ผมมีติดปลายนวมกับคุณสุทัศ(มิสเตอร์กวนตรีน แห่ง สยป ตร นน ปม) ไปแล้ว อยู่โพรดักชั่นคลาส B ด้วยกัน ทำไงเนี่ย เขาบอกอยู่สนามซ้อมทุกวัน จะเชือดผมวันที่ 23 ให้ได้   Grin Grin Grin  ถ้าทาง 23 ตุลา มันน่าดู  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 05:59:36 PM »

แล้วถ้าลูกโม่หกนัด ชนะแถวคู่ล่ะ โห....ยืดเลย
แต่ผมลงโอเพ่นนะ Grin

ลูกโม่ถ้าเจอรี่เป็นคนยิง ผมว่า มือStandard กับ Production ไม่เกิน Class B หนาวแน่ๆ

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 06:15:45 PM »

สู้เขา..ไม่ได้ถ้วยแต่ให้ชนะแถวคู่บางคนก็ยืดได้แล้ว

เกิดแถวคู่แพ้แถวเดี่ยวขึ้นมาสงสัยจะยุ่งครับ...555555...แถวคู่ตั้งใจหน่อยครับ

เฮ้ย คุณภิมุข 23 นี้ไปแข่งอะป่าววว Grin Grin Grin ถ้าไปรอบนี้ตั้งใจแข่งหน่อยนะจ๊ะ Grin Grin Grin

พูดจาอะไรโดนผมทั้งน้าน  Angry Grin

ผมเนี่ยเดินยิง ใช้ลูกจริงถีบสุดๆ ปืนก็ปืนพลาสติกแบบเด็กๆ ลูกน้อย ปลดแม็กยาก ไม่มีศูนย์ออบติก
แถมไปสายอีก ง่วงก็ง่วง ลูกไม่ยอมให้หลับก่อนเทียงคืนซักวัน ซ้อมวันแข่งจริง Learning on the job

ถ้าใครท้า เดี๋ยวจะสู้ให้ดู... จะเอาชนะพี่ณรงค์ศักดิ์ให้ดู  เอาอ่ะเปล่า...  Grin Cheesy Wink 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2005, 06:17:29 PM โดย pimuk » บันทึกการเข้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 06:32:35 PM »

เอา

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 06:34:46 PM »

ถ้าใครท้า เดี๋ยวจะสู้ให้ดู... จะเอาชนะพี่ณรงค์ศักดิ์ให้ดู  เอาอ่ะเปล่า...  Grin Cheesy Wink 

ใจเย็นครับพี่จะเอาอย่างนั้นเลยเหรอ Grin Grin Grin  เดี๋ยวพี่ศักดิ์เขากลัวแย่เลย  Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 07:07:08 PM »

ไม่เป็นไรวรกฤษ ยิง Standard ไปเลยแค่เปลี่ยนแม็คมากหน่อย Grin Grin Grin สู้เลย Grin Grin Grin

สู้อยู่แล้วครับลง Standard คลาส c ก็ได้ครับ ถูกต้องหรือเปล่าหรือต้องเป็น u เพราะไม่เคยยิง ในดิวิชั่น Standard เต็มๆเลย

แค่ไปแอบๆแล้วมีถ้วยแถวเดี่ยวต่างหาก Huh

ผมเอาใจช่วยนะครับนี่ก็เป็นอีกหนึ่งตัวอย่างที่ดีถึงไม่มีถ้วยก็ยังยิงเพื่อความมันสอีกอย่างของการแข่ง เห็นด้วยครับผม

ใช่แล้วจ๊ะ 
สามปีก่อน ผมก็ยิงลูกโม่อยู่คนเดียว 5-6 แม็ช  เหงาอยู่นาน  จนกระทั่งพี่สิงห์เข้ามายิงเป็นเพื่อน ค่อยหายเหงา Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 07:13:55 PM »

ไม่เป็นไรวรกฤษ ยิง Standard ไปเลยแค่เปลี่ยนแม็คมากหน่อย Grin Grin Grin สู้เลย Grin Grin Grin

สู้อยู่แล้วครับลง Standard คลาส c ก็ได้ครับ ถูกต้องหรือเปล่าหรือต้องเป็น u เพราะไม่เคยยิง ในดิวิชั่น Standard เต็มๆเลย

แค่ไปแอบๆแล้วมีถ้วยแถวเดี่ยวต่างหาก Huh

ผมเอาใจช่วยนะครับนี่ก็เป็นอีกหนึ่งตัวอย่างที่ดีถึงไม่มีถ้วยก็ยังยิงเพื่อความมันสอีกอย่างของการแข่ง เห็นด้วยครับผม

ใช่แล้วจ๊ะ
สามปีก่อน ผมก็ยิงลูกโม่อยู่คนเดียว 5-6 แม็ช เหงาอยู่นาน จนกระทั่งพี่สิงห์เข้ามายิงเป็นเพื่อน ค่อยหายเหงา Grin

นี่แหล่ะ หัวใจนักกีฬา สู้ตั้งแต่สนาม...ยันห้องนอน Grin
คุณวรกฤษ จะลงโพรดักชั่นเปล่า เอา G 19 ผมไปลงก็ได้....แต่บอกก่อนนะกระบอกนี้ผ่านการ DQ มาแล้ว Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 07:41:27 PM »

นี่แหล่ะ หัวใจนักกีฬา สู้ตั้งแต่สนาม...ยันห้องนอน Grin
คุณวรกฤษ จะลงโพรดักชั่นเปล่า เอา G 19 ผมไปลงก็ได้....แต่บอกก่อนนะกระบอกนี้ผ่านการ DQ มาแล้ว Grin Grin

ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับ Grin

หากมีโอกาสจะลองดูครับวันที่ 23 เอาแถวเดี่ยวดวลกะแถวคู่ก่อน

จะโชว์ให้โลกเห็นว่าแถวเดี่ยวไม่เป็นรองแถวคู่ เยาะเย้ย Shocked Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 07:56:28 PM »

โอย..ขี้ฝอยก็เป็นด้วย... Smiley Smiley Smiley...เอาเลยแถวเดี่ยวสู้ไม่ได้...เดี๋ยว วรกฤษจะไปถอยแถวคู่มาถล่มใหม่... ตกใจ ตกใจ

sittichai
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 07:57:25 PM »

carreraเดี๋ยวติวให้แต่ต้องเลี้ยงน้ำ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 07:59:25 PM »

โอย..ขี้ฝอยก็เป็นด้วย... Smiley Smiley Smiley...เอาเลยแถวเดี่ยวสู้ไม่ได้...เดี๋ยว วรกฤษจะไปถอยแถวคู่มาถล่มใหม่... ตกใจ ตกใจ

ไม่ได้ฝอยครับพี่ แค่เรียกพลังฮึด Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 08:02:14 PM »

carreraเดี๋ยวติวให้แต่ต้องเลี้ยงน้ำ

น้ำในอ่างป่ะคับ Grin ของน้อง Tony ตัวนิดๆ ติดรถไปด้วยคนนะคะ น้ำลายหก งี๊ดๆ

We can either find the way or make one.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 08:41:36 PM »

น้ำในอ่างป่ะคับ Grin ของน้อง Tony ตัวนิดๆ ติดรถไปด้วยคนนะคะ น้ำลายหก งี๊ดๆ

แหม...จะฝากของติดรถไป...แล้วตัวไม่ไปด้วยเหรอ...ของล้ำหน้าใจร้อนกว่าตัวอีก5555 Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 19
  พิมพ์