๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:12:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานแข่งSuper Speed Party (ตอน .22 Rifle) ชาวไรเฟิ่ล 22 เร่เข้ามา  (อ่าน 13964 ครั้ง)
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 12:50:53 AM »

เยี่ยมขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลนะค่ะ   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมมากเลยค่ะ   หลงรัก
piggy9999
คอมพ์ลูกซอง หลอดต่อลูกซอง ใส่ได้ทุกรุ่นค่ะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:14:06 AM »

ไหว้สวัสดีค่ะ สนุกสนานมากเมื่อวานนี้ มีพิธีกรเรียกน้ำย่อยตลอดวัน

เฮียตี๋ยังไว้ลายสิงห์เฒ่า บางบัวทอง ข่าวมาว่าที่บ้านไม่มีที่เก็บถ้วยรางวัล รอบนี้ขอกระเป๋า อิอิ
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบางบัวทอง เลขที่ 352-2-45792-7
ธนาคารกรุงเทพ สาขารังสิต เลขที่ 165-5-54739-4
ชื่อบัญชี ทิพย์สุคนธ์ สุธรรมสมัย
ปุ้ม  0859541487
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 12:49:55 PM »

ผลการแข่งขัน Super Speed Party ตอน .22 Rifle

Speed Pro             
  ชนะเลิศ                     คุณไพโรจน์ เยี่ยม
  รองชนะเลิศอันดับ 1    คุณสิทธา  ยิ้มีเลศนัย
  รองชนะเลิศอันดับ 2    คุณสราวุตร

Speed ทั่วไป
  ชนะเลิศ                     คุณทัตวร  เยี่ยม
  รองชนะเลิศอันดับ 1    คุณวิศิษฐ์
  รองชนะเลิศอันดับ 2    คุณวิโรจน์   คิก คิก

Speed มือใหม่
  ชนะเลิศ                     คุณอภิศักดิ์  เยี่ยม
  รองชนะเลิศอันดับ 1    คุณพิษณุ
  รองชนะเลิศอันดับ 2    คุณสติ
  รองชนะเลิศอันดับ 3    คุณสุวีร์
  รองชนะเลิศอันดับ 4    คุณสุทธิสุนทร

Speed Lady
  ชนะเลิศ                     คุณนลัทพร  หลงรัก
  รองชนะเลิศอันดับ 1    คุณนวพร
  รองชนะเลิศอันดับ 2    คุณอริศรา

Combat (GSG, M4)
  ชนะเลิศ                     คุณทัตวร  เยี่ยม
  รองชนะเลิศอันดับ 1    คุณอาทิตย์
  รองชนะเลิศอันดับ 2    คุณฤทธิเดช
  รองชนะเลิศอันดับ 3    คุณสิทธา  บู่
  รองชนะเลิศอันดับ 4    คุณปิยะศักดิ์

Shoot Off
ประเภท บุคคล         คุณธนาพล  เยี่ยม
ประเภท ทีม 2 คน     คุณนวพรและคุณอิทธินันท์ 

ในนามผู้จัด ขอขอบคุณนักกีฬา พี่เลี้ยง กองเชียร์ ท่านผู้ให้ความสนใจ และที่ขาดไม่ได้ คณะท่านที่ปรึกษา พี่ใหญ่ น้องวรรณ พี่เปิ้ล น้าแอ๊ด เฮียหมู น้องเอ๊กซ์(s) ป้าแหม๋ว เฮียตี๋ เฮียตัง  ทีมงานสนาม  RO  ทีมทำคะแนน(น้องๆจาก Double A)  และน้องตั้งเป้า ถ้ามีข้อผิดพลาดประการใด ข้อเสนอแนะหรือคำติชม ขอน้อมรับไว้ณ ที่นี้ด้วยครับ

"Don't hate the player, hate the game"
Benelli
@ LoVe Me LoVe My GuN @
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 12:56:54 PM »

เสียดายมากครับที่ไม่ได้ไป ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขอโทษจิงๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เหลออออออ..แต่น้องเบเห็นใครม่ายรุนั่งตัวกลมเลย คิก คิก คิก คิก

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
Benelli
@ LoVe Me LoVe My GuN @
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 01:02:00 PM »

ขอบอกว่าสนุกมั่กมั่ก เยี่ยม อยากหั้ยจัดแบบนี้อีกค่ะ เยี่ยม

ขอบคุณคณะผู้จัดการแข่งขันและทีมงานทุกๆท่าน ไหว้ เยี่ยม
ขอบคุณพี่อู๊ด-พี่ดาว สยป.ตร.ที่นำภาพสวยๆมาหั้ยชมค่ะ ไหว้ เยี่ยม

เยี่ยม Shotgun Practical Shooting Club เยี่ยม
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 02:28:13 PM »

Grin Grin ยินดีค่ะ   สนุกมากๆ ค่ะ ไหว้
DAW PR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 04:22:37 PM »

ชมลีลาของคุณเหลา นะค่ะ

MOV08334
payjar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 04:24:19 PM »

คราวหน้าห้ามจัดซ้อนรายการอื่นนะ อยากไป อดเลย เสียดายจัง
theera77-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ถึงผมจะเป็นเด็กบ้านๆ แต่ผมไม่เคยถอย

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 08:31:03 PM »

M4

* DSCF8247.jpg (37.34 KB, 320x240 - ดู 294 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2009, 08:33:00 PM โดย theera77 » บันทึกการเข้า

ใจเย็นจนถึงที่สุด  ค่าของคนอยู่ทีว่าคนของใคร(เซ็ง)
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 08:45:08 PM »

ชมลีลาของคุณเหลา นะค่ะ

MOV08334

ขอขอบพระคุณพี่ ดาว มากครับสำหรับ youtube ครับผม  ไหว้ ไหว้ ไหว้

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
atom_99_atom
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 350

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:05:47 PM »

ไม่ได้ยิง .22 นานหลายวันแล้วครับ คิดถึงเพื่อนๆ และก็อยากไปมากครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก
แต่..งานคืองาน สรุป เศร้า  เศร้า
ยินดีกับนักกีฬาทุกๆ ท่านด้วยครับ  หลงรัก หลงรัก
โต
Full Member

คะแนน 6

ให้เสียงโดย พันธมิตร

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:09:06 PM »

ขอบคุณคณะจัดการแข่งขันทุกท่านครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

<<< ONE SHOT - ONE KILL=
Joey B870
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:52:48 AM »

คราวหน้าห้ามจัดซ้อนรายการอื่นนะ อยากไป อดเลย เสียดายจัง

ขออภัยครับ ไม่ทราบมาก่อนเรยว่าเป้จะไปชุมนุมกะเค้าด้วย ตกใจ
ตอนแรกเค้าบอกวันที่ 5 ผมเลยหนีมา วันที่ 20 จากวันที่ 6 คิก คิก

เป้คงต้องรออีก 7 ปีละครับ ผมจัด 7 ปีครั้งครับ ยิ้มีเลศนัย

Super Speed Party ครั้งนี้ คิดกันเร็วมากเรยครับ เห็นลูกซองออกตัวได้แล้ว เลยมีแนวคิดว่าจะดันลูกกรดตามไป
เพราะว่ากระแสกำลังแรง ยิงได้ทุกเพศ ทุกวัย แล้วช่วงนี้มีปืนแปลกๆเข้ามาเยอะ บวกกับราคากระสุนที่ถูกที่สุดในบรรดาปืนที่เราๆ ท่านๆมีอยู่
และทางผู้จัดท่านอื่นๆก็มีการจัดกันอยู่บ้าง เช่น Steel Challange วันที่ 4 ตุลาคม    วันที่ 10-11 ตุลาคม ที่ สยป.ตร. และที่บางบัวทอง เยี่ยม

งานนี้ช่วยกันเยอะครับ แต่ด้วย concept ที่เป็น party ทางเราเลยไม่ได้รับ sponsor ครับ
ตอนแรกอยากจะจัดเปิดท้ายด้วย แต่อาจจะติดเรื่องกฎหมายและไม่มีเวลาในการตรวจสอบสินค้า
ปัญหาก็มีนะครับ แอบเหนื่อยบ้าง บางจังหวะ แต่โชคดีที่มีเพื่อนเยอะครับ เยี่ยม

ตอนแรกติดเรื่องกระสุน ปืนของสมาชิกส่วนมากจะชอบ CCI (แต่งกันมาเยอะ) พอดีมีสมาชิกท่านหนึ่งเป็นธุระมาจัดจำหน่ายให้ ก็ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ไหว้

"Don't hate the player, hate the game"
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:07:55 PM »

ขออภัยครับ ไม่ทราบมาก่อนเรยว่าเป้จะไปชุมนุมกะเค้าด้วย ตกใจ
ตอนแรกเค้าบอกวันที่ 5 ผมเลยหนีมา วันที่ 20 จากวันที่ 6 คิก คิก

เป้คงต้องรออีก 7 ปีละครับ ผมจัด 7 ปีครั้งครับ ยิ้มีเลศนัย

Super Speed Party ครั้งนี้ คิดกันเร็วมากเรยครับ เห็นลูกซองออกตัวได้แล้ว เลยมีแนวคิดว่าจะดันลูกกรดตามไป
เพราะว่ากระแสกำลังแรง ยิงได้ทุกเพศ ทุกวัย แล้วช่วงนี้มีปืนแปลกๆเข้ามาเยอะ บวกกับราคากระสุนที่ถูกที่สุดในบรรดาปืนที่เราๆ ท่านๆมีอยู่
และทางผู้จัดท่านอื่นๆก็มีการจัดกันอยู่บ้าง เช่น Steel Challange วันที่ 4 ตุลาคม    วันที่ 10-11 ตุลาคม ที่ สยป.ตร. และที่บางบัวทอง เยี่ยม

งานนี้ช่วยกันเยอะครับ แต่ด้วย concept ที่เป็น party ทางเราเลยไม่ได้รับ sponsor ครับ
ตอนแรกอยากจะจัดเปิดท้ายด้วย แต่อาจจะติดเรื่องกฎหมายและไม่มีเวลาในการตรวจสอบสินค้า
ปัญหาก็มีนะครับ แอบเหนื่อยบ้าง บางจังหวะ แต่โชคดีที่มีเพื่อนเยอะครับ เยี่ยม

ตอนแรกติดเรื่องกระสุน ปืนของสมาชิกส่วนมากจะชอบ CCI (แต่งกันมาเยอะ) พอดีมีสมาชิกท่านหนึ่งเป็นธุระมาจัดจำหน่ายให้ ก็ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ ไหว้

โอโหนี่แก้ไขเรื่องลูกแจมแล้วต้องรออีก 7 ปีเอาลูกแข่งแทนละนะพี่โจ ผมน่ะ ขำก๊าก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:29:21 PM »

ผมได้ที่ห้ามือใหม่ แต่หนีกลับก่อน มีภาระต้องเลี้ยงลูกเล็ก ไม่ทราบว่าไปรับถ้วยได้ที่ไหนครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์