๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:34:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 225
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " รวมภาพเยี่ยมเยียนสมาชิก"  (อ่าน 451444 ครั้ง)
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 12:33:18 PM »

อ้ายหลุยส์เปลี่ยนชื่อกระทู้ใน รวมพลคนอีสาน จาก "ลาวเยือนลาว" เป็น "สบายดี"แล้ว........แต่ผมว่า เปลี่ยนเป็น " รวมภาพเยี่ยมเยียนสมาชิก" ดีกว่าไหมอ้ายหลุยส์..........ต่อไปใครไปเยี่ยมเยียนกัน ก็มาโพสท์ในกระทู้อ้ายหลุยส์ได้เลย.....ใครจะดูรูปเก่าๆก็มาดูในกระทู้อ้ายหลุยส์

ขอบคุณครับ

เห็นด้วยตามอ้ายศักดิ์ครับ.. ๒๔/๐๕/๒๕๕๕

ขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่เด้อครับ...ไทบ้านเฮามาอ่านจั่งได่พ้อฮูปตั้งแต่หน่าแรกไปเลยครับ....หมู่อ้ายๆท่านได๋มีฮูปกะเอามาลงเด้อครับ... ไหว้

ขอขอบคุณทุกๆท่านเด้อครับ... ไหว้

ของฝากจากอ้ายจั๋วน้อย...ของฝากจากอ้ายเล็กน้อย...ของทดสอบจากอาจารย์ไพบูลย์...อ่อมนกอ่อมเอี่ยนของอาวว์ก้วย...เพลงม่วนๆของอ้ายตุ๊ยอดเยียม...

พ่อไหย่แป๋งหัวหน่าซุมมักเมา...นังต๊อบกะเทยหล้า...น้องหมีน้อยที่อุตส่าห์หนีเฮียนมาหา....อ้ายแหงคู่ปรับตลอดกาลของพ่อไหย่...

สำคัญที่สุดกะอ้ายเล็กหัวหน่าคณะเจ้าภาพไหย่ครับ... ไหว้

ไปถึงมื้อแรกครับ...คืนวันที่ 28 เซ้า 29 ..

อ้ายต๊อบบริการเหล่าระหว่างเดินทาง....ฮอดบึงแจ่นนครราวๆตี 1 อ้ายต๊อบบริการข้าวต้มรอบดึกครับ...

ผัดพริกแกงกบ... น้ำลายหก

ผักเว่าม่วน..คะน้า..+หมูกรอบ.... Grin

ไข่เยี่ยวม้ากระเพรากรอบ... Grin

แถมมีต้มเอ็นหมู...( บ่ได่กินข้าวต้มซ้ำ...กลายเป็นกับแกล้มเบิ้ด... คิก คิก )

อ้ายต๊อบพาเข้าโรงแรมอิงดาวนอนเอาแฮงก่อนครับ....กว่าสิได่นอนตีสีเคิงพุ้นหละ... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฟาดเหล่าเข้าไปฮอดตี4เคิง...ตื่นเซ้ามาเสย....สำบายมาก....ควมสดยังพอมีครับ... คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2012, 11:59:34 AM โดย 2..U Chumprai » บันทึกการเข้า

The best way to predict the future is to invent it.
@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 12:43:23 PM »

ขออนุญาติ ซวดลวดหน้าฮ้านก่อนมู่เพิ่นเด้อครับ อ้าย ไหว้ คิก คิก ตกใจ

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
jo88
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:07:09 PM »

ขออนุญาติ ซวดลวดหน้าฮ้านก่อนมู่เพิ่นเด้อครับ อ้าย ไหว้ คิก คิก ตกใจ
สวัสดี คับ ท่านจั๋วน้อย และหมู่ และอ้ายทั้งหลายในรวมพลคนอีสาน ฮูบข้างบน ผู้ใด๋หนอ เผินกำลังเปิดประตูรถ มีซื่อว่าจังใด๋ ฮู้จักบ่ บอกได้บ่
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:08:33 PM »

ออกเดินทางไปหาอาวว์ก้วยหะอ๋ำไหย่ก่อนครับ.... Grin

บรรยากาศสนามเป้าบินครับ...

พ่อไหย่ทดสอบเป้า...บ่ถืกซ้ำ...บ่มีผลงานไห่เบิ่งเด้อครับ...( เอาผลงานลงไห่เบิ่งบ่ได่ ) คิก คิก

หลังจากนั้นเดินทางไปหาเจ้าอาวาส...หึ๋ยส์..บ่แม่น...เดินทางไปหาอ้ายเล็กเจ้าภาพไหย่ครับ....อ้ายตุ๊ถ่ายูก่อนแล้ว... คิก คิก

พ้อหน่ากันบุ๊บ...จกเงินแจกเลยครับ..พูละพัน... น้ำลายหก  แตวาเป็นพันกีบครับ...  โดนชก  หัวเราะร่าน้ำตาริน  งอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2009, 01:28:30 PM โดย 2..U » บันทึกการเข้า

The best way to predict the future is to invent it.
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:11:27 PM »

มารอหน่าฮ้านครับ.....คนถ่ายรูปเมาบ้อ...ฮูปกับเข่าจั่งเป็นตาแซ่บส์แท่ น้ำลายหก

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:13:00 PM »

เบื่อคนบ่ใส่เกิบเด้ครับ

Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:14:26 PM »

สวัสดี คับ ท่านจั๋วน้อย และหมู่ และอ้ายทั้งหลายในรวมพลคนอีสาน ฮูบข้างบน ผู้ใด๋หนอ เผินกำลังเปิดประตูรถ มีซื่อว่าจังใด๋ ฮู้จักบ่ บอกได้บ่

สวัสดีตอนบ่ายๆ ครับ ท่านjo88  ไหว้เจ้ากะเว้าไปเนาะครับ เอ้าฮู้หรือบ่ฮู้ กะบอกละกันครับ ย่างแบบบ่มืนตากะมีแต่ป๋าแป๋งนั่นละครับ โตจริงเสียงจริงละครับน่ะ ส่วนอันที่เลากำลังใซ้ต่อยนกอยู่นั่น นั่นล่ะครับผมเอาปูนแดงก่านคอใว้แล้วในลาคาทึน (จนกั่วเลาสิใจอ่อน) ขำก๊าก แลบลิ้นพะนะ ขำก๊าก ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2009, 01:16:30 PM โดย @_จั๋วน้อย_@ » บันทึกการเข้า

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:16:08 PM »

รุ่นนี้บ่ย้านหนาม Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:18:03 PM »

เสียดายเหล่าเรดเด้  ..........มิสหลุยส์หลอยไปกินเบิ๊ดจ้อย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:22:39 PM »

เสียดายเหล่าเรดเด้  ..........มิสหลุยส์หลอยไปกินเบิ๊ดจ้อย
สวัสดีครับพี่แป๋ง   ฮอดจักโมงน้อครับ   คือสิเป็นตามีควมสุขคักน้อครับทริปนี่แหม

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:25:23 PM »

สะหวัดดีครับอาวกล้วย.............ควมสุขมีอย่างล้นหลามครับ  พากันเข้าแถวขอบคุณเสี่ยเล็กเผิ่นแหน่เด้อ
ผมกลับมาฮอดกทม .ตีสามกั่วซั่วสิฮอดบ้านกะตีสี่พอดีครับ  เดี้ยงอาวกล้วยเอ้ยคอเดี้ยงปวดกระดูกต้นคอ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:28:49 PM »

หวัดดีครับป๋า ตื่นไปเฮ็ดงานได้อยู่บ่ครับ มื้อนี้ ผมคายากอยู่ว่าสิโทรไปถามข่าวคาว กะยังบ่ได้โทรเพิ่งประชุมแล้วครับ::014:: ไหว้ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2009, 01:41:11 PM โดย @_จั๋วน้อย_@ » บันทึกการเข้า

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:31:11 PM »

สะหวัดดีครับอาวกล้วย.............ควมสุขมีอย่างล้นหลามครับ  พากันเข้าแถวขอบคุณเสี่ยเล็กเผิ่นแหน่เด้อ
ผมกลับมาฮอดกทม .ตีสามกั่วซั่วสิฮอดบ้านกะตีสี่พอดีครับ  เดี้ยงอาวกล้วยเอ้ยคอเดี้ยงปวดกระดูกต้นคอ
นั่นละ  ม่วนบ่เบิ่งอายุ ฮิๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:32:52 PM »

นั่นละ  ม่วนบ่เบิ่งอายุ ฮิๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

มันบ่เกี่ยวกับเลื่องนั่น  อาการผมมันกำเริบขึ้นมาไหม่  กระดูกคอเสื่อม......แต่เข็กบ่เสื่อเด้อ คิก คิก

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 01:34:14 PM »

มันบ่เกี่ยวกับเลื่องนั่น  อาการผมมันกำเริบขึ้นมาไหม่  กระดูกคอเสื่อม......แต่เข็กบ่เสื่อเด้อ คิก คิก

มันแซ๊บ......มันแซ๊บบบบบบบบบ............ ขำก๊าก  ขำก๊าก

คาแตนอน..ซ่อยบ่ได่...เอิ้นแล้วบ่ตื่นผมกะฟาดเรียบตั้วครับ... เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2009, 01:51:00 PM โดย 2..U » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2 3 4 ... 225
  พิมพ์