๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:35:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 225
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " รวมภาพเยี่ยมเยียนสมาชิก"  (อ่าน 451443 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:36:14 PM »

ตอบท่านจั๋วน้อย  กระบอกนี้(.22) เเม่นบ่ ที่เลาว่ารอไปอีกซาว5ปี หาอะไรมาลนเลาหน่อย เดี๋ยวเลาก็อ่อนเอง เอาใจซอย

แม่นแล้วครับ บักอันซุดสิงห์อีซ้ายกระบอกนี้ล่ะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
อันซูด โตนี้ มีลูกเลื่อนขวา บ่คับ

มีครับผม โอ๋ย ปืนผมกะบ่แม่นท่านกะถามเจ้าของเพิ่นซั่นตั๋วะเนาะครับ มาถามปานปืนผมแหม ครับ ถึงอนาคต(อันใกล้ )มันสิตกเป็นของผมกะตามแต่ พะนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
ฮิๆๆ

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:37:12 PM »

อ้ายเล็ก..รูปหล่อใจดี... Grin

อ้ายตุ๊..นักร้องเสียงทอง... Grin

มีโอกาสได่พ้อกับสะมาซิกท่านนึงในเวปพ้อมครับ...ท่าน คนส่องกล้อง... Grin

ซุมกะเทย..แต๋วแตก.... แบร่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2009, 02:46:28 PM โดย 2..U » บันทึกการเข้า

The best way to predict the future is to invent it.
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:38:23 PM »

นานฮอดฮูปผู่สาวลาวแท่น้อ.....ย้านได่นั่งเครื่อง(คูโบต้า) ไปเบิ่งเองหยู่ แบร่

@_จั๋วน้อย_@
Sr. Member

คะแนน 282

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:39:21 PM »

ตอบท่านจั๋วน้อย  กระบอกนี้(.22) เเม่นบ่ ที่เลาว่ารอไปอีกซาว5ปี หาอะไรมาลนเลาหน่อย เดี๋ยวเลาก็อ่อนเอง เอาใจซอย

แม่นแล้วครับ บักอันซุดสิงห์อีซ้ายกระบอกนี้ล่ะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย
อันซูด โตนี้ มีลูกเลื่อนขวา บ่คับ

มีครับผม โอ๋ย ปืนผมกะบ่แม่นท่านกะถามเจ้าของเพิ่นซั่นตั๋วะเนาะครับ มาถามปานปืนผมแหม ครับ ถึงอนาคต(อันใกล้ )มันสิตกเป็นของผมกะตามแต่ พะนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
ฮิๆๆ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ มาหัวขวนหยังแถวนี้อ้ายก้วย โป้งป้างขี้มาไผสิฮับผิดซอบนิ มาหาหัวขวนกันได๋ ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

คันเจ้าได้ขี่ซ้างกั้งฮ่มเป็นพญาอย่าสิลืมซาวนาพุขี่ควายคอนกล้า
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:43:56 PM »

ส่วนตัวผมเองก็ขอขอบคุณ พี่ lek มากครับ  ที่ดูแลเป็นอย่างดีครับ  ทริปนี่น้องๆ พี่ๆ ทุกคน แฮป ........ปี้ ครับผม  
    ขอบคุณมากครับ ไหว้
       กล้วย

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:44:45 PM »

ฮิๆๆ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ มาหัวขวนหยังแถวนี้อ้ายก้วย โป้งป้างขี้มาไผสิฮับผิดซอบนิ มาหาหัวขวนกันได๋ ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่

ไม่มาเอง   ช่วยไม่ได่ ฮิๆๆ

jo88
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:50:56 PM »

ฮิๆๆ
สวัสดีคับ อ้ายกล้วยใหญ่ เบิ่งฮูบไป เว้าไป ม่วนคือผมบ่อ้าย
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:51:11 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 02:59:54 PM »

ไสล่ะรูปผู้สาวแหม เห็นแต่ซุมผู้บ่าวพ่อฮ้าง  บ่อยากเบิ่ง

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
jo88
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:00:41 PM »

ฮิๆๆ
สวัสดีคับ อ้ายกล้วยใหญ่ เบิ่งฮูบไป เว้าไป ม่วนคือผมบ่อ้าย
บ่ถามเลาดอก เลายังบ่มีแฮงตอบ ท่านเว้าเอาฤกษ เอาซัยดีเนอะ
แม่ไหย่สี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 483

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:06:51 PM »

ไสล่ะรูปผู้สาวแหม เห็นแต่ซุมผู้บ่าวพ่อฮ้าง  บ่อยากเบิ่ง

โลโก เจ้าบ่ทันได้เซาป่วย 2009 อยุบ้อ ร่างกายอ่อนแอนอเจ้ากะดาย  จั่งซี้สังขารผู้เฒ่าต้องทัมใจเดอครับ  อย่าสุมาเลียนแบบวัยรุ่นอย่างผมเดอ ครับขอร้อง
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:07:16 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อาจารย์ไฟปูนกะเดินทางมาสนาม มข.พ้อมกับอ้ายเล็กน้อย...แตวาผมลืมถ่ายฮูปไว้ครับ...

ไผมีฮูปยูสนามกะเอามาลงย้อนหลังได่เด้อครับ.... ไหว้

ออกจากสนามเดินทางไปร้านอาหารซื่ออีหยังบุ๊ครับ...ผมจื่อบ่ได่.( คาแต่กินเหล่า )..

อ้ายตุ๊พ้อมลูกซาย...( เสื้อขาว )

พ่อไหย่แป๋งพ้อมลูกซาย..

อ้ายเล็กน้อย....หุ่นคือๆอ้ายก้วยปานพี่กับน้อง.... คิก คิก

บรรยากาศในร้านครับ...

อาหาร...ต้มแซบ...ผัดเผ็ดกบ..ผัดเผ็ดเอี่ยน...ลาบ...ฯลฯ

อาจารย์ไฟปูนครับ..

อ้ายเล็กน้อย..กับผมอาวว์ก้วยและนังต๊อบครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2010, 06:07:00 PM โดย lek » บันทึกการเข้า

The best way to predict the future is to invent it.
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:15:21 PM »

ใจเย็นๆ ครับ อาจารย์

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:44:56 PM »

มีแต่ผุ่เถ่า

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 01, 2009, 03:57:54 PM »

ขอบคุณผู้เอารูปลงนำครับ กล้องหลายโตยุตั้วเนาะ คึดฮอดบรรยากาศขนาดครับ

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 225
  พิมพ์