๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 03:16:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เรื่องลูกซอง สโตเกอร์ 2000  (อ่าน 4359 ครั้ง)
missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 09:37:20 AM »

ไหว้ สวัสดีครับน้าๆ ผมเป็นสมาชิกใหม่ขอรายงานตัวด้วยนะครับ
    คือว่าผมอยากได้ปืนลูกซอง สโตเกอร์ 2000 น่ะครับเลยอยากรบกวนน้าๆ ที่มีความรู้เกี่ยวกับปืนที่ผมอยากได้ช่วยชี้แนะ และอธิบายให้ผมพอมีความรู้ได้ไหมครับ (ไม่เคยซื้อปืนเลยครับ)
    1.สโตเกอร์ มีระบบสไลด์ ไหมครับ หรือมีแบบออโตเมติก อย่างเดียวครับ
    2.แบบสไลด์ กับ แบบออโต้ แบบไหนใช้งานดีกว่าครับ
    3.แบบสไลด์ มีระบบการทำงานอย่างไรบ้างครับ
    4.แบบออโต้ มีระบบการทำงานอย่างไรบ้างครับ
แล้วปืนโครงการมีแบบสไลด์ไหมครับ  รบกวนน้าๆ ช่วยให้คำตอบผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ
    5.ถ้ามีรูปลงให้ผมเห็นบ้างก็ได้นะครับ

สิ่งแรกที่ควรใช้คือสติ   สิ่งสุดท้ายใช้สติพร้อมกับปืน
missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 11:01:22 AM »

อัพครับ

สิ่งแรกที่ควรใช้คือสติ   สิ่งสุดท้ายใช้สติพร้อมกับปืน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 11:26:17 AM »

เคยไปลองๆดูของเพื่อนที่เป็นออโต้ ปืนโครงการโอเคครับ เขาซื้อตัวลำกล้องยาวสุดมา (น่าจะ24นิ้ว)
ศูนย์หน้าอยู่บริเวญสุดปลายหลอดกระสุน (เผื่อตัดลำกล้อง)  แต่ไม่มีโช้คมาให้ ต้องซื้อโช้คมาใส่อีก
(อันละราวๆ1,200บาท จากร้านที่ทำโครงการปืนตัวนี้) 

โดยสรุปแล้วระบบโอเคครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

_RANGER_
ENGINEER FIRST NCO.7/46
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สงครามมีวันจบ สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 01:05:41 PM »

ถ้าให้เลือกได้เอาออโต้ไว้ก่อนเป็นดีครับ Angry Angry

ต้นไม้แห่งเสรีภาพ ต้องรดด้วยเลือดของทรราช และผู้รักชาติเป็นครั้งคราว
missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 01:37:21 PM »

ทำไมถึงให้เลือกระบบออโต้ล่ะครับ มันดีกว่าระบบสไลด์ หรอครับน้าครับ  ไหว้
แล้วขั้นตอนการทำงานของระบบออโต้เป็นยังไงครับ รบกวนด้วยครับน้า

missort
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 09:38:01 PM »

ขออนุญาต อัพ นะครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์